Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
Sao mình gõ vẫn bị block từ từ nhỉ ??? Mình dùng proxy free nha các bác..Mình còn khoảng 18 id ~ speed 10

Nghĩ tết ai cũng có 1 suy nghĩ vào kiếm chút tiền, ai cũng nghĩ từ 21=>29 là load nhanh vì gần tết về quê hết =.= ! và tất cả đều dồn vào những ngày này => load tệ hơn rùa ! Xong chậm quá ai cũng nghĩ đến buổi tối sẽ load nhanh hơn ! ( Cứ 10=>50 người nghĩ thế thì cũng quá tải như sáng thôi ) sv quá tải => Auto Block tối cũng như sáng
Phần nào một vài topic dạng như " Trang Captcha Hiện Tại LOAD NHANH, RATE CAO nhất , NGON nhất " thì comment cũng nhiệt tình =>> PIX đây bơi vào hết ^^ => Nát như tương là chuyện thường !
Chỉ là suy nghĩ cá nhân !
suy nghĩ của bạn dạng suy bụng ta ra bụng người đó, đâu phải mỗi VN mình là làm pix mà suy nghĩ như vậy

Khổ thiệt, giờ các bác vẫn chưa hiểu vì sao bị block à?
ID=0.6sp

Khổ thiệt, giờ các bác vẫn chưa hiểu vì sao bị block à?
ID=0.6sp
bác hiểu thì bác nói cho ae biết đi, ko phải mỗi proxy hay ssh IP chính vẫn block như thường nên ko có cái chuyện trùng IP rồi

chán gớm đang làm ngon mà nó block như đúng rồi luôn 30 sp 25 vãi kinh hồn block ghê quá

nó block tốc độ ánh sáng từ 60ID xuống 27ID rồi hết block nữa tiếng rồi mừng vãi
Đúng nhọ vừa nói xong cái block tiếp

Nghĩ tết ai cũng có 1 suy nghĩ vào kiếm chút tiền, ai cũng nghĩ từ 21=>29 là load nhanh vì gần tết về quê hết =.= ! và tất cả đều dồn vào những ngày này => load tệ hơn rùa ! Xong chậm quá ai cũng nghĩ đến buổi tối sẽ load nhanh hơn ! ( Cứ 10=>50 người nghĩ thế thì cũng quá tải như sáng thôi ) sv quá tải => Auto Block tối cũng như sáng
Phần nào một vài topic dạng như " Trang Captcha Hiện Tại LOAD NHANH, RATE CAO nhất , NGON nhất " thì comment cũng nhiệt tình =>> PIX đây bơi vào hết ^^ => Nát như tương là chuyện thường !
Chỉ là suy nghĩ cá nhân !
Bác thì cũng đâu phải dạng vừa đâu login 92 id chứ có ít. người bt tầm 10-20id mình bác cũng bằng 5 người block là phải

1 chữ CHẬM
block từ từ

load cực ức chế lúc load chậm và bình thường rồi làm 1 phát waiting hết luôn skip 10% cmnr

10id full speed
90% code bác sĩ, 10% còn lại là code khác + hình
Vẫn lâu lâu bị block 1id

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member