Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
các bạn cho mình hỏi như thế này giải quyết sao vậy, trên soft thì hiện ABC cho chọn, chọn xong vào ID chủ xem lại thì ra thế này đây ko biết là tính đúng hay sai luôn

abc đây vẫn đúng mào_O

View attachment 69234
abc đây vẫn đúng mào_O
mình đang hỏi là của mình chọn đúng nó lại báo sai có cái chính nó hiển thị còn sai mà
sẵn mình hỏi luôn cái 1111 là cái mình đã bấm chọn hay là sao ?
vì có cái mình bấm chọn khác nhưng khi vào xem nó lại hiện số 1 nằm chỗ khác
còn 1 cái nữa là mình xem phần tổng code thì mình lại ko sai 1 code nào mới ghê, mà trong phần code xem lại toàn báo khác số 1 toàn báo khác thôi, bạn gõ abc có dấu cách hay phẩy ko ?

Last edited:
mới cài lại win ko hiểu sao soft bị lỗi không cứ add id vào soft là bị out luôn , có bác nào biết khắc phục chỉ mình nhanh với đợi bác xd mất cả đêm nay rồi hix :(

mới cài lại win ko hiểu sao soft bị lỗi không cứ add id vào soft là bị out luôn , có bác nào biết khắc phục chỉ mình nhanh với đợi bác xd mất cả đêm nay rồi hix :(
bình thường bạn ah, bạn up phiên bản mới chưa với lại khi nảy bác Đức có onl mà

vẫn không được không hiểu lỗi gì mọi khi có bị đâu , bản mới cũng bị các bác ạ :(

sẵn có ai đang thức cho mình hỏi 1 vấn đề với, mình có 5 ID ko biết tại sao nó lại ko load code dù ko bị banned và reg đúng IP và log đúng IP, nhưng khi log vào nó cứ loading mãi mà ko có code dù các ID khác vẫn có bình thường vậy là sao vậy mọi người log ở web cũng thế luôn

vẫn không được không hiểu lỗi gì mọi khi có bị đâu , bản mới cũng bị các bác ạ :(
nó có hiện báo gì lên ko nếu có chụp hình lên bạn ơi

xin phép mod chút nhé đêm nay không làm được nên sốt ruột quá :(

pro nào biết giúp mình với :(

xin phép mod chút nhé đêm nay không làm được nên sốt ruột quá :(

pro nào biết giúp mình với :(
cái này mình từng bị nhưng tắt mạng với rs máy lại nó lại vào đc nên ko biết bị gì, nếu bạn đã thử mà ko đc thì google đi, chứ giờ hóng bác Đức thì đến tối mai, mình cũng đang khó chịu vì cái tool load hình đây, load toàn thiếu chữ ko rỏ yêu cầu nó kêu chọn gì luôn

8ID full SP nhưng hình hơi nhiều

25ID full SP hình hơi nhiều

30id, 14sp, còn hình, code khá xinh, gọn nhưng hơi đỏng đảnh nhanh chậm thất thường!

↑ 1id ~ 0.4sp
69% code ngắn (code 1 chữ) - 135/196
0% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 0/196

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member