Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
anh em cho mình hỏi có ai đang gõ tự dưng pix có 1 id báo error ở blance rồi lặp đi lặp lại 1 code hoài không.Mình lần đầu tiên gặp vào check bị dính code trống.Mọi người nói do ko gõ hoa thường hoặc gõ sai.Mình lại nghĩ do ssh.

anh em cho mình hỏi có ai đang gõ tự dưng pix có 1 id báo error ở blance rồi lặp đi lặp lại 1 code hoài không.Mình lần đầu tiên gặp vào check bị dính code trống.Mọi người nói do ko gõ hoa thường hoặc gõ sai.Mình lại nghĩ do ssh.
mạng cùi thì ăn ban thôi. ko có gì lạ, proxy cũng có khi bị. submit lâu or gởi quoài mà nó ko đi->time out vài lần chắc ra đảo

Trong code lặp đi lặp lại đó hay có chữ I to mập, cứ tưởng I hoa, bạn gõ chữ lờ (l) thay vì I hoa là hết bị error.

Trong code lặp đi lặp lại đó hay có chữ I to mập, cứ tưởng I hoa, bạn gõ chữ lờ (l) thay vì I hoa là hết bị error.
bạn này nói rất chính xác.có chữ l giống chữ I hoa.ok vậy gõ chữ lờ.cảm ơn cậu nhìu.ko biết còn nhìu code thế ko.

bạn này nói rất chính xác.có chữ l giống chữ I hoa.ok vậy gõ chữ lờ.cảm ơn cậu nhìu.ko biết còn nhìu code thế ko.
Còn có chữ c lưng chừng nữa, nhưng ít gặp, mình không nhớ gõ hoa hay thường chữ c này, nhưng nếu gặp thì bạn gõ c thường trước, nên bị error thì gõ C hoa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,883
172,969
Latest member
huyhocdoi

Most viewed of week

Most viewed of week