Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Giờ thì trả làm sao được hả bạn mà tác động ai gì nữa
Sao không trả được hả bạn, cmt trước của bạn ở #114 có nói @nnguyentrung39 muốn mở Topic xin lại nick và yêu cầu ae thu thập bằng chứng để @nguyentrung39 trả lại tiền mà. Vậy là bạn biết khá rõ về @nguyentrung đúng không? Vậy là bạn dễ bảo bạn @nguyentrung39 sớm trả tiền lại cho ae là tốt nhất!

Sao không trả được hả bạn, cmt trước của bạn ở #114 có nói @nnguyentrung39 muốn mở Topic xin lại nick và yêu cầu ae thu thập bằng chứng để @nguyentrung39 trả lại tiền mà. Vậy là bạn biết khá rõ về @nguyentrung đúng không? Vậy là bạn dễ bảo bạn @nguyentrung39 sớm trả tiền lại cho ae là tốt nhất!
Bác đọc ko hiểu à , mình đã nói là thằng đó nó bị hâm , lúc nãy nó định thế nhưng nó bảo lấy lại cái nick làm gì loằng ngoằng cờ hó nó hưởng chứ người có hưởng được nữa đâu bạn , nên mình stop nha bạn :)

Mọi người lưu ý, @huudung1989 chú ý!!!
Pix vừa bung một hình giống nnư lần trước nhé, tôi đã giải quyết xong bằng click chuột nhé, dùng soft 6 nhé!

Soft XD mà có pop up để click đấy hả bác Pixfan?
Vừa dính 1 hình out cả ra luôn đi ngủ cho lành :D
Mà soft đấy ko hỗ trợ ssh thì phải

Mọi người lưu ý, @huudung1989 chú ý!!!
Pix vừa bung một hình giống nnư lần trước nhé, tôi đã giải quyết xong bằng click chuột nhé, dùng soft 6 nhé!
không biết sao bác để cái avatar này mà lại đi liên quan gì đến thằng hữudung nữa , các bác định thông nau à :)

Lục tìm bản pix test hay test ssh số 6 nhé có bung hình, còn xử lý hình bung đó là tôi tự chế mà!

không biết sao bác để cái avatar này mà lại đi liên quan gì đến thằng hữudung nữa , các bác định thông nau à :)
Vì bác ấy lần trước ăn ban vì dúng cái code hình bung đó, nên tôi cảnh bảo sớm ko riêng cậu ấy mà cho mọi người, Đang load được đó, bạn không làm đi ah?

Vì bác ấy lần trước ăn ban vì dúng cái code hình bung đó, nên tôi cảnh bảo sớm ko riêng cậu ấy mà cho mọi người, Đang load được đó, bạn không làm đi ah?
cảnh báo làm gì bác nó mua được tut của bác nguyentrung rồi nên nó khôn lắm bác à , nó làm chơi chơi tháng 3tr mà nó sừng sừng lên với người nói nó mất 8$ thật lầ to . câu hỏi no thật là tử tế .

Thức đêm mới biết đêm dài vài bữa nữa có tiền đóng bảo hiểm bác à , ít cũng nói lên con người làm ăn giờ qua bão đã , giờ nghỉ chân ngẫm nghĩ về những cái hào loáng khi mới vô froum đã cái avatar của nó đó bác :)

cảnh báo làm gì bác nó mua được tut của bác nguyentrung rồi nên nó khôn lắm bác à , nó làm chơi chơi tháng 3tr mà nó sừng sừng lên với người nói nó mất 8$ thật lầ to . câu hỏi no thật là tử tế .
Không nói chuyện đó nữa, làm việc đi bạn!

riếng nó viết ngắn tương đồng với mầy thằng úp 5 id full sp trước đây lắm ,
thế quái nào lại viết ra câu ngớ ngẩn như này được haha , ý là nói đến cái khoe thành quả của nó mình nghĩ tới thachthao cũng có cmt khoe thành quả nhưng mà người ta viết dài đằng đằng . mà nói sai cho người ta hay sao ý nên viết thành gì kia nhỉ
:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week