Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
bị ban khi nào thế bác
banned lúc sáng khoảng 6 ~ 7g. balance đã nhấn payment 6$ đi ăn sáng vào tụt còn 0.1 ><
Bạn có làm tí nào trong đợt code mới không? bạn có làm đúng ko?
làm đúng như hướng dẫn nhưng esc hơi nhiều vì làm k kịp :mad: xưa nay vẫn vậy chẳng sao hôm nay nó nổi điên chém luôn

Các bác bị band cứ hú ầm lên em giờ này còn phải rà lại vàì group nhỏ trước khi đi ngủ , nó band mấy group to của em rồi :(

code mới nó thường ra vàokhung giờ nào thế mấy bác? để e biết còn né :oops:
Thik thì nó ra bất kể ngày giờ nha ông, nhiều lúc chậm rì nó ào ra là time out, có lúc ra liên tục kèm tam giác với bitmap, có lúc 20 đến 30 phút ra 1 lần , mối lần tầm 5 đến 10 phút. admin thường xuyên quét group vì cái code mới này nên cẩn thận

admin pix giờ khát máu cuồng sát quá :D ae làm cái khác cho rồi :p còn kog thì đừng làm soft:D

banned lúc sáng khoảng 6 ~ 7g. balance đã nhấn payment 6$ đi ăn sáng vào tụt còn 0.1 ><

làm đúng như hướng dẫn nhưng esc hơi nhiều vì làm k kịp :mad: xưa nay vẫn vậy chẳng sao hôm nay nó nổi điên chém luôn
  • Nói cho nghe mình đánh rất đang hoàng ok. Nhìn % sai thì vó 1% thôi ok ko. Đừng thể hiện bạn mình làm 1 ngày đến 8 tiếng ban đêm ,34 tiếng ban ngày sp toàn 40. Mình k đánh đàng hoàng đố thằng pix pay còn năm nào củng baned gr to thì mình hiểu r. Chứ gr nhỏ mình đánh 2012 baned lẻ tẻ 1 2 id là nhìu. Còn gr to năm ngoài củn tháng 7 nó baned thôi.

Khái niệm cheat mấy pro là sao nhìu khi k hiểu. Với tui cheat là đang hoa gõ thường . Mà thôi nhìu ng trash vl . Lúc pix còn trao thưởng top 45 thì 1 mình tôi còn ăn dc bonus cheat chắc nó cho ăn :d

gõ kiểu phá hoại. liên luỵ người khác. thành phần như bạn chẳng ai cần đâu. hoang tưởng! pix quá tốt khi baned bạn ít như vậy:mad:
Mình noi cho nghe bạn đánh đàng hoang pix còn baned , mình mà cheat nó trảm mẹ hết ở đó mà cho ăn tiền . Có thể do bạn sida nên thấy ngta làm nhìu là kêu cheat , đầy pro ẩn dật , Biết thì phán xét củng làm công ăn lương thôi bạn à . Còn mình nói lun cái gr to bị baned kia đêm qua mình con éo log đánh mình đánh 4 gr nhỏ cho đủ 3$ pay mà sáng gr nhỏ thì k sao Gr to bị trảm vấn đề là nó thich

Attachments

61.4 KB · Views: 69
Mình noi cho nghe bạn đánh đàng hoang pix còn baned , mình mà cheat nó trảm mẹ hết ở đó mà cho ăn tiền . Có thể do bạn sida nên thấy ngta làm nhìu là kêu cheat , đầy pro ẩn dật , Biết thì phán xét củng làm công ăn lương thôi bạn à . Còn mình nói lun cái gr to bị baned kia đêm qua mình con éo log đánh mình đánh 4 gr nhỏ cho đủ 3$ pay mà sáng gr nhỏ thì k sao Gr to bị trảm vấn đề là nó thich
DM mày! mày cheat thì kệ mẹ mày im họng lại cho bớt nhục. Vì những thành phần như mày mà dân VN bị thế giới coi là thứ làm ăn mất dạy, đek có lương tâm, giáo dục bị tha hoá. Người ta phát cho mày miếng cơm mày ko biết ơn còn trách cứ cái đek gì ?

"năm nào củng baned gr to thì mình hiểu r" ???? Hiểu gì? Hiểu rằng pix quá dễ dãi nên mày ko gõ hoa thường vẫn pay tiền đều cho mày? Mày thừ sang kolotibalo mà gõ kiểu mất dạy đó xem có bị nó đập mày tan nát ko nhé. Những ngày qua code hình xổ ào ạt mà mày vẫn 25$ , 30$ thì ai cũng đủ biết mày gõ thế nào. Mày ko cheat mà bỗng dưng group bị bôi đen thui cấm mày làm ? Nòi nghe mắc ỉa. Đã sai còn k biết tự hối lỗi, sám hối còn đi trách cứ đổ thừa người tạo ra việc làm cho mày. M có phải con người ko vậy. Còn nếu cứ cãi mày đek cheat mà vẫn bị ban thì ghi cái group bị banned đó ra cho bà con vào xem nhé. Nhục !

DM mày! mày cheat thì kệ mẹ mày im họng lại cho bớt nhục. Vì những thành phần như mày mà dân VN bị thế giới coi là thứ làm ăn mất dạy, đek có lương tâm, giáo dục bị tha hoá. Người ta phát cho mày miếng cơm mày ko biết ơn còn trách cứ cái đek gì ?

"năm nào củng baned gr to thì mình hiểu r" ???? Hiểu gì? Hiểu rằng pix quá dễ dãi nên mày ko gõ hoa thường vẫn pay tiền đều cho mày? Mày thừ sang kolotibalo mà gõ kiểu mất dạy đó xem có bị nó đập mày tan nát ko nhé. Những ngày qua code hình xổ ào ạt mà mày vẫn 25$ , 30$ thì ai cũng đủ biết mày gõ thế nào. Mày ko cheat mà bỗng dưng group bị bôi đen thui cấm mày làm ? Nòi nghe mắc ỉa. Đã sai còn k biết tự hối lỗi, sám hối còn đi trách cứ đổ thừa người tạo ra việc làm cho mày. M có phải con người ko vậy. Còn nếu cứ cãi mày đek cheat mà vẫn bị ban thì ghi cái group bị banned đó ra cho bà con vào xem nhé. Nhục !
m câm mẹ mồm vào đâu ra chui vào pla pla như chó thiếu xương vậy

làm thì *** lo làm đi sân si từ topic này sang topic khác rãnh hán

chuẩn r b. full code hình mà đóng sp 50 kìa :)). ông trời có mắt mà. hên xui khỉ j :D

Kolo tôi 4 nick 120k code nha thanh niên:)) Đánh thường hết tôi gõ còn châm hơn phân biệt hoa thường nhạ Thôi sr mốt e k dám chat nữa sr anh

chuẩn r b. full code hình mà đóng sp 50 kìa :)). ông trời có mắt mà. hên xui khỉ j :D
À cái đó là lâu r bạn soft mình mua 1 lần tới 1 năm bạn ơi , chứ mình gõ rất là perfect . thôi chán càng giải thích càng chán.
Teamview qua đây thì sẽ biết mình đánh sao
Còn code hình muốn cheat speed phải 80 90 nhé ức chế vl thữ cheat xem pix baned ko nói phải snghi thữ 1,2,3 1,2,3 1,2,3 thử 100 code xem no baned ko má nói k snghi gì cả

m câm mẹ mồm vào đâu ra chui vào pla pla như chó thiếu xương vậy
đek dám show group banned ra thì lời nói của mày chỉ như loại ruồi bọ thôi. Tao ko muốn so sánh mày với con chó vì nó tốt hơn cái thứ phản chủ vô ơn như mày nhiều.

Các bro ầm ĩ quá,Đối với pix thì sp 4x 5x và thậm chí 6x cũng có những 6x thì hiếm,có nhiều bạn gõ mãi sp không tiến bộ cũng ko nên cay cú làm gì.cheat pix thì toi là chắc rồi.sp cao đông nghĩa với việc log id nhiều nên đợt này dễ ra đảo.con cheat ừ ai mà ngu đem group hơn 100id ra cheat hix

thôi stop mấy cha , ông ở trên nhiều người cũng cheat như ổng thôi chứ ko phải 1 mình ổng cheat đâu còn ngày 24 25$ chắc trước khi pix đưa ra luật thì ỗng thấy gì gõ nấy chứ ko đánh số , mà đa số các bác ai cũng thấy gì gõ nấy mà có gì đâu mà to tiếng ghê vậy

code pix ngắn ngủn nên speed 40 là quá bình thường nhé .Nhưng với code hình mấy ngày qua thì có ai giữ nổi sp 50 k? Ngu đem group 100id ra cheat bị ban thì chịu. Cái vấn đề tôi nói ở đây là đừng có vu oan cho pix. Có nạn ko cheat mà bị ban nghe có nực cười ko. Làm như dân trong box này là con nít 3 tuổi dễ gạt hay sao vay

code pix ngắn ngủn nên speed 40 là quá bình thường nhé .Nhưng với code hình mấy ngày qua thì có ai giữ nổi sp 50 k? Ngu đem group 100id ra cheat bị ban thì chịu. Cái vấn đề tôi nói ở đây là đừng có vu oan cho pix. Có nạn ko cheat mà bị ban nghe có nực cười ko. Làm như dân trong box này là con nít 3 tuổi dễ gạt hay sao vay
sủa ****** m sủa lắm :)

code hình này ai mà sp25 thi tôi nể lắm luôn rồi, 4 id đang full tranh ttủ làm đi các bro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,950
Latest member
hector981979

Most viewed of week

Most discussed of week