• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Năm ngoái củng 1 cái khoảng thang 7, năm nay lại 1 cái bùn vl công tình đánh cái gr còn chừa 20 invite + 6 7 tháng tập trung đanh. Nói thiệt ae chắc kiểu này reg id solo 1 tháng gom 1 lần quá :(
hôm qua hôm kia bảo đừng chùn tay bị ban có gì chịu khó lấy group khác đánh,hôm nay pix nó cho như ý nguyện luôn :D

hôm qua hôm kia bảo đừng chùn tay bị ban có gì chịu khó lấy group khác đánh,hôm nay pix nó cho như ý nguyện luôn :D
Mình thì k tiếc đâu có làm có chịu bình thản , còn 12group nên k sao mà đang nghĩ có nên tiêp tục đánh nó ko ngày làm 25 30$ mà nó coi như *** năm nào củng baned group to.

Mình thì k tiếc đâu có làm có chịu bình thản , còn 12group nên k sao mà đang nghĩ có nên tiêp tục đánh nó ko ngày làm 25 30$ mà nó coi như *** năm nào củng baned group to.
Cái khó bây giờ không phải là code hinh mà là cái kiểu ra dở dở ương ương của nó, chậm thì ko dám log nhiều id làm nó ào ào ra time out 1 phát thì nguy cơ ra đi rất cao. Thế mới cay chứ >"<

Tui vừa bị trừ 10$ 2 ngày làm công cốc, nó đang rà soát code hình thật kỹ thì phải, 4 id bị ban toàn do chọn sai với error do bão hôm qua

Một mình b mà ngày nào cũng làm 25-30$, quá siêu, tui sp khoảng 38 nếu load full và code ngắn nhưng ko thể quá lâu, chắc sp b khủng lắm đây. Tui làm gr từ năm 2011 tới mà chỉ bị baned đúng 2 id vì lí do mạng yếu bị code trống liên tục, nói thiệt là Pix nó chỉ cần gr làm đàng hoàng đúng luật thôi chứ ngày làm nhiều mà ẩu tả thì nó cũng baned thôi. Vì không có b làm thì có người khác làm, b cần nó chứ nó đâu cần b. Làm lâu rồi chắc b còn nhớ hồi xưa có 1 đợt pix giam tiền --> baned gr và nó còn xem dựa theo số tk pay tiền xem có bao nhiêu gr để chém nữa kia. Hồi đó pix còn ngon nhiều gr thuê ref ngày làm chắc 100$ hoặc hơn, gr thì vài trăm id vẫn chém bt. Phải có lí do thì năm nào bạn cũng bị chém chứ, bạn nghỉ hay ko nó có thèm quan tâm đâu vì xưa nay nó luôn như vậy hỏi ko thèm trả lời rõ ràng và đây là lần đầu nó hướng dẫn code mới

Tui vừa bị trừ 10$ 2 ngày làm công cốc, nó đang rà soát code hình thật kỹ thì phải, 4 id bị ban toàn do chọn sai với error do bão hôm qua
ờ vậy là chắc do chiều qua rồi, thấy có ai bị banned nữa ko điểm danh phát

Ôi kinh, lúc nãy ban 4id chỉ bị trừ tiền nhưng group vẫn còn, định vào kick tụi nó ra thì hỡi ôi group dã chuyển sang màu nước cống đen thui :-ss anh pix dễ tính của em đi đâu rồi

Ôi kinh, lúc nãy ban 4id chỉ bị trừ tiền nhưng group vẫn còn, định vào kick tụi nó ra thì hỡi ôi group dã chuyển sang màu nước cống đen thui :-ss anh pix dễ tính của em đi đâu rồi
chia buồn ... chưa thấy acc nào bên này ra đi cả :!

Khai thật là mấy ngày trước tui có cheat, dù có dấu phẩy giữa những kí tự nhưng gõ chữ chứ ko gõ số. Tui hiếm bị ban lắm nhưng lần nào cũng bị soi history nà sao : ( (

Tạm biệt 2 ông Recovery & buitrung nhan, tui xả trại vài ngày đây ko có tinh thần gõ típ, group 60 id của con =.=

Tạm biệt 2 ông Recovery & buitrung nhan, tui xả trại vài ngày đây ko có tinh thần gõ típ, group 60 id của con =.=
:(

gõ kiểu phá hoại. liên luỵ người khác. thành phần như bạn chẳng ai cần đâu. hoang tưởng! pix quá tốt khi baned bạn ít như vậy:mad:

Dis. pix đang quét hả AE? cái group chưa hề có tiền sử baned tự dưng bị sút 2 id làm cái group xấu òm:mad:

Dis. pix đang quét hả AE? cái group chưa hề có tiền sử baned tự dưng bị sút 2 id làm cái group xấu òm:mad:
bị ban khi nào thế bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back