Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
chắc do pix dễ dãi với mem lâu quá nên bạn thấy căng thẳng vậy thôi. Ngày xưa BAN còn ác liệt hơn thì phải

Ngày xưa nó band nhìu k lý do vì nó thích . Dạo này nó k baned tào lao vì thích hay để tiền nhìu nữa r mà cứ code mới sai thì đi group tính ra giờ khó chịu hơn trước thì đúng

Đã chậm còn tam giác. thật k thể chịu nổi 10p. Thôi e lại đi ngủ tiếp vậy

:eek::eek::eek: mình cứ sợ bị BAN á
Rule của nó là gõ hoa thường. Ai thì ko biết chứ mình từng bị ăn Ban hơn 10 group 1 lúc do gõ thường và code 2 chữ. Nhiều khi nó ko banned ngay mà đợi 1 ngày trời đẹp nào nó quăng lưới hốt hết 1 lượt. :D

P/S: À mà cáp quang mới đứt hôm qua nữa rồi nha, hèn gì thấy lag lag. :D

Last edited:
Rule của nó là gõ hoa thường. Ai thì ko biết chứ mình từng bị ăn Ban hơn 10 group 1 lúc do gõ thường và code 2 chữ. Nhiều khi nó ko banned ngay mà đợi 1 ngày trời đẹp nào nó quăng lưới hốt hết 1 lượt. :D

P/S: À mà cáp quang mới đứt hôm qua nữa rồi nha, hèn gì thấy lag lag. :D
gõ ko phân biệt là bom nổ chậm như bạn nói đó, 1 ngày đẹp trời sẽ đi nguyên gr nếu nó thích

4h sáng mà chậm rì như đeo chì thế này thì ban ngày chắc nghỉ khoẻ....:(

Tam giác đỏ thần thánh lác đác xuất hiện :confused: nghỉ cho rùi, có vẻ như hôm nay là ngày Black Tuesday :(:(

tam giác đỏ là loại code mới hay bị lỗi do Pix hả các bác ?

haizz lâu lâu vào đọc cmt của mng thấy chán nhĩ . Tôi bỏ pix gần 1 năm may mắn kiếm được việc làm tháng cũng đc 8tr . Thôi chúc ae kiếm thật nhiều $$$ nha

Black Wednesday rồi nha, giờ này mà hơn 20 id ngồi hóng từng code
Có khi "black cả tuần" ko chừng, hồi giờ chậm ngày là bình thường mà giờ chậm đêm luôn thì hơi lạ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week