• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Đang bão tam giác đỏ các bác ạ. E bị band 2 group rồi. Hết cả group làm :mad::mad::mad::(:(:(

Đang bão tam giác đỏ các bác ạ. E bị band 2 group rồi. Hết cả group làm :mad::mad::mad::(:(:(
Nói rồi mà ko nghe, ít ít tam giac thì làm còn bao tam giác thì nghĩ đi cho chắc, cố làm gì tiền làm ko bù được công taoj group mới

Mọi người em hỏi chút:mang cap quang vnpt có làm pix trên phân mêm được không ạ chỗ nhà em có mỗi mạng vnpt

Mọi người em hỏi chút:mang cap quang vnpt có làm pix trên phân mêm được không ạ chỗ nhà em có mỗi mạng vnpt
Lời khuyên chân thành của mình là nếu bạn là newbie thì nên kiếm các dự án khác như kolo mà làm , chơi pix này thì newbie sẽ khó khăn lắm
Còn phần mềm thì mạng nào cũng chạy dc nhé cậu

Mạng VNPT làm Pix ngon lành, nhà tôi đang dùng mạng này. Mạng khác thì không biết chứ mạng VNPT có thể chỉnh về chế độ chống lag nên gõ rất ít khi bị hụt code!

Từ sáng tời giờ Pix load tốt vậy, không thấy ai phàn nàn gì nhỉ!!!:p:p:p

Từ sáng tời giờ Pix load tốt vậy, không thấy ai phàn nàn gì nhỉ!!!:p:p:p
Tưởng cuối tuần chậm nên sáng giờ không có làm, giờ làm :)
Cập nhật thêm: sau khi làm 30 phút thì nhận xét: lần đầu tiên sau nhiều tháng gõ 5id ban ngày mà speed trên 30. Nhưng code hoa thường lẫn lộn, khó phân biết với các chữ V,v, O,o,0, x,X, c,C, s,S, z,Z

Last edited:
Cập nhật thêm: sau khi làm 30 phút thì nhận xét: lần đầu tiên sau nhiều tháng gõ 5id ban ngày mà speed trên 30. Nhưng code hoa thường lẫn lộn, khó phân biết với các chữ V,v, O,o,0, x,X, c,C, s,S, z,Z

Và giờ thì tịt code :confused:

Các ký tự trên trong code đen bẩn bẩn thì ngoài yếu tố cao, to ra còn phải dòm vào số mà so sánh. Loại code này và code xanh trắng hoa thường lẫn lộn dễ bị hạ pri!

Pix hình như nó đang update cái gì nữa đó nên có lúc ra nhanh code đen đó co luc rat lag. hồi trưa tầm 11h đến 14h bão tam giác khủng khiép luôn. Hi vọng nó sửa cái lỗi đó. >"<

giờ vẫn còn gõ HOA thường sao

XD k update sòft tui đoán 6 tháng sau mót id chủ làm hết cho xem :)) tình hình id VN 100 code 60 tam giác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom