Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
còn sống hả bạn , tưởng mất xác đâu rồi chứ
ta còn sống chớ, ko vào úp tô phích thôi vì ko gõ nữa, lão nay làm gì, cưới vợ chưa :D

what ???:eek:

Attachments

155.9 KB · Views: 126
Hình như bác bị lỗi lặp code rồi đó, có khi 1ID cũng bị lặp lại liền nhau code này, bị lặp code này thì load sẽ bị chậm lại!
Ai cũng vậy hết, đâu phải lặp code.

Đúng là tình trạng chung, mình cũng dính code này lúc đầu bực mình lắm, nhưng dần dà khắc phục dần nó!
code gõ vẫn được tính tiền mà! Hơn nữa lại không phải code 2 chữ, Bực gì không biết nữa!

Vừa rồi ai gặp nhiều lần code 9zxTzH và load bị chậm lại thì thử làm như sau:

- Dùng proxy với port cụ thể, ko nên dùng proxy với user/pass, gõ trên Pix Test Sock SSH.
- Hạn chế tối đa sắp xếp proxy có đầu số giống nhau nằm cạnh nhau, nên chia tách bớt ra.
- Và nâng TTL của máy vượt qua 128.
Nếu ai làm hết cách trên vẫn chưa có kết quả thì inbox cho mình, vì ngoài các cách trên, mình sắp xếp proxy theo 2 nhóm protocol khác nhau, vì theo kinh nghiệm mình thấy trong bất kỳ gói proxy nào, dù là Nga hay Rumania người ta đều chia thành 2 nhóm protocol, 1 nhóm khoẻ và nhóm kia yếu hơn.

Last edited:
cứ bình thường mà làm thôi ông ơi có bị sao đâu, chỉnh lung tung nó vẫn thế thôi

Mấy thím cho hỏi. Giờ làm pix phải bao nhiêu id là gõ dc. Tình hình phong ba bão tố như thế nào. Lễ hội trảm acc ra sao.
Đang định quay lại nghề.

Ai gõ buổi chiểu hôm qua và chiều nay có thấy bị tính thiếu khoảng 15/110 code khi Pix load nhanh code xanh 2 vế tên đường phố,... không?

Ai gõ buổi chiểu hôm qua và chiều nay có thấy bị tính thiếu khoảng 15/110 code khi Pix load nhanh code xanh 2 vế tên đường phố,... không?
lại thiếu hả a. E k để ý lắm

Chào các bác lâu nay các bác vẫn khỏe và làm việc đều chứ . Lâu lắm rồi e mới quay lại topic . Ko biết bây giờ PIX có nhanh ko , 1IP login đc mấy ID để gõ . Tình hình có gì thay đổi so với cách đây 3 năm ko ?

hình như pix band mấy id cũ ko gõ hay sao ý , bây giờ vô gõ ip nc nào cũng bị block hết @@ . Hay có cách nào test ip nc nào ( bang nào ) ko các thím

hai hôm nay pix bị làm sao thế nhỉ, gõ bằng proxy toàn bị lỗi timeout connect fail và sumbit @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week