Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
bận việc 2 tuần ko gõ lên box lại thấy nhiều biến động quá, hụt tiền rồi chỉnh time tùm lum... Gõ cạp chỉ thích gõ pix vì có nhiều thời gian để xử lý ( 30s ) vì mình gõ chậm rì @@ nó mà chỉnh 15s như mấy dự án khác thì rõ chán !!!!!

Thời gian cho 1 code chỉ 20s thôi. Gặp khi mạng lag , submit chậm là tiêu hết!!! :(

giờ pix load như thế nào vậy m.n , giờ làm soft thì 1 ssh dc mấy id vậy
Lo kiếm cái khác làm đi bro, giờ pix đủ thứ khó nhằng lắm, 1 SSH 1ID, giảm countdown xuông còn 20s, được vài ngày điến điên ra đều giờ chậm lại như xưa rồi. :(

Mà công nhận buồn quá, làm mệt bở ra mà nó còn bày đủ thứ khó khăn 20s thì hết add nhiều ID làm luôn. Ngày kiếm vài $ tiền mắm muối mà sao khó quoá

Lo kiếm cái khác làm đi bro, giờ pix đủ thứ khó nhằng lắm, 1 SSH 1ID, giảm countdown xuông còn 20s, được vài ngày điến điên ra đều giờ chậm lại như xưa rồi. :(

Mà công nhận buồn quá, làm mệt bở ra mà nó còn bày đủ thứ khó khăn 20s thì hết add nhiều ID làm luôn. Ngày kiếm vài $ tiền mắm muối mà sao khó quoá

Chuyên cơ siêu tốc đển rồi, lên máy bay nhanh nào!:p

Chuyên cơ siêu tốc đển rồi, lên máy bay nhanh nào!:p
Thằng PIX nó đang có âm mưu gì đó thì phải, mấy tháng nay nó ra kiểu code 2 chứ nhanh chậm bất thường, giờ update kiểu 20s để hạn chế ID lại. Tốt nhất là cứ lấy group phụ ra làm cầm chừng cho an toàn.

Thằng PIX nó đang có âm mưu gì đó thì phải, mấy tháng nay nó ra kiểu code 2 chứ nhanh chậm bất thường, giờ update kiểu 20s để hạn chế ID lại. Tốt nhất là cứ lấy group phụ ra làm cầm chừng cho an toàn.
Chẳng có âm mưu gì đâu, có khi PIx hạ countdown xuống còn 20s chưa hẳn là điều tồi tệ, có khi ngược lại cũng nên, time càng ngắn thì không thể cho code 2 chữ dài dằng dặc vào được, như thế bất hợp lý, có khi vụ hụt code do ông 2 chữ này là Pix muốn test xem liệu 20s có đủ không, do ae mình add nhiều id nên cứ nghĩ 30s nên bị hụt thôi!

Chẳng có âm mưu gì đâu, có khi PIx hạ countdown xuống còn 20s chưa hẳn là điều tồi tệ, có khi ngược lại cũng nên, time càng ngắn thì không thể cho code 2 chữ dài dằng dặc vào được, như thế bất hợp lý, có khi vụ hụt code do ông 2 chữ này là Pix muốn test xem liệu 20s có đủ không, do ae mình add nhiều id nên cứ nghĩ 30s nên bị hụt thôi!

tưởng tượng quá rồi ông ơi, 20s vẫn dư thời gian gõ code 2 chữ mà trừ khi log nhiều id quá , pix nó ko cho dùng soft mà nên nó vẫn có thể ra code 2 chữ thường xuyên vd như đêm khuya hôm qua toàn code 2 chữ

Thôi nó muốn làm gì thì làm, từ giờ mình ẩn cư không bính luận gì thêm nữa, mệt mỏi quá rồi. Bye các bác

Cứ gõ hết mình khi code ra đi mấy bạn có thể do trục trặc lỗi hay code mới hay gì gì đó chứ Bao làm pix 5-6 nay rồi chả thấy có cái gì gọi lại âm mưu or ủ mưu gì đâu,cần là nó banned thẳng ko nói nhiều...:)

Thôi nó muốn làm gì thì làm, từ giờ mình ẩn cư không bính luận gì thêm nữa, mệt mỏi quá rồi. Bye các bác
mình thấy âm mưu gì đâu giờ đầy dự án toàn 20s, mình ko lầm chỉ mỗi thằng pix là giữ 30s lâu nhất thôi , vốn dĩ nó ko cho làm soft bên thứ 3 mà, nó chỉ cho làm web, nên giờ nó xuống 15 10s cũng đc nữa, vì như thế dư thời gian để xử lý 1 code mà

tui vừa làm 1 tiếng cũng thấy ít code 2 chữ dài ngoằng, sp tăng lên hẳn :D
Cứ gõ hết mình khi code ra đi mấy bạn có thể do trục trặc lỗi hay code mới hay gì gì đó chứ Bao làm pix 5-6 nay rồi chả thấy có cái gì gọi lại âm mưu or ủ mưu gì đâu,cần là nó banned thẳng ko nói nhiều...:)
đang yên lanh` đọc cmt của bác Bao......:oops: có mỗi 1 gr có mệnh hệ gì là lên núi luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week