Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
xuống Xp dùng bị giới hạn nhiều chán quá :(
Uh, chịu khó vậy, đó là chưa kể những video còn không mở được, nhưng bù lại ăn ngon ngủ yên với bitmap 8 chữ/số bất kỳ lúc nào trong ngày, bạn chờ tí thôi, sắp đến giờ nó đổ bộ rồi đó!

Là sao bạn ơi, k hiu gì hết
Tức là tôi dùng FF 52ESR trên XP gõ id Pix liên tục trong buổi chiều, không ngờ id bị đơ luôn, ko load được nữa trên FF, nhưng bạn @hoanglong bảo có thể chạy tẹt ga trên FF tử #49 trở xuông, nên tôi bảo tin vui, nhưng phải test lại xem thế nào.

mình cài WandrierPack mà giờ tìm audio XP nó ra cả đống :(
No, bạn phải tìm Auto XP cho riêng máy tính của bạn mới được, ví dụ bạn đang dùng Lenono 123 chẳng hạn, thì phải mò vào trang web Lenovo, nhập serie hay ký hiệu máy tính nó sẽ ra một đống drive, sau đó dò XP, Audio nó sẽ ra, trong trường hợp có nhà SX không có drive cho thiết bị nào đó thì chịu thôi.

No, bạn phải tìm Auto XP cho riêng máy tính của bạn mới được, ví dụ bạn đang dùng Lenono 123 chẳng hạn, thì phải mò vào trang web Lenovo, nhập serie hay ký hiệu máy tính nó sẽ ra một đống drive, sau đó dò XP, Audio nó sẽ ra, trong trường hợp có nhà SX không có drive cho thiết bị nào đó thì chịu thôi.
win xp dơwload đúng là 1 thảm họa hic :(

Đang có bão nhẹ thì phải ae làm thôi
Win XP siêu nhẹ chạy máy ảo + soft tính ra nó ăn tầm bn Gb các bác nhỉ?

sao thêm -p vào ko thêm được nhiều tab ff các bác ơi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week