Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Đã phát hiện ra em nó khi gõ wed @@, nên làm gì bây giờ ae
Gửi id dính code này kèm với hình chụp trên cộng thêm nói rõ đáp án 5XS5NY của code này ( vì nó chỉ hiện picture is loading), nhớ gửi id Chủ cho bác ấy log vào View!

gặp rồi gặp rồi, mừng quá :D:D send group lẫn hình vô email XD đi bác ơi
ai sợ ban thì cứ gõ web. dù gì thì cac bac cũng đã bị bay gần hết group rùi như tui chỉ còn đúng 1 group 52 id chưa biết đêm nay còn sống k. bây giờ ai cũng làm id solo het nếu gap code moi nua thì chỉ die 1 id . với số tiền kiếm được từ soft vẫn lời hơn cặm cụi còng lưng gõ web. muốn công bằng hơn cho dân cạp web thì nói bác Đức giới hạn số id log soft là 50 vậy. Ae thấy ý kiến này sao?
đồng ý giới hạn log số id trên soft max 50 tránh gõ ẩu sai code

bác lo xa rồi. pixprofit thành lập 2009 đền 2018 đã là 9 năm. trước soft XD hàng VN ra đời thì dân cạp dùng soft tàu khựa (giới hạn log 10 id thì phải mình dùng lâu quá k nhớ rõ). có nghĩa đa số thành viên của nó đều sử dụng software để làm việc. làm soft có lợi cho mem và pix chả thiệt hại gì cả. chỉ từ khi dân cạp cheat code csv nó mới cấm dùng soft và ban thẳng tay. vì làm soft mới cheat được nhiều và dữ dội như thế. nó bị khách hàng mắng vốn chấm dứt hợp đồng nên nổi điên trả thù. vấn đề chỉ có vậy. ae đừng gõ sai là ok. thời gian sẽ làm nó nguôi ngoai
Cả 2 cái bác nhấn mạnh đều vì bác nóng quá thôi. Ví dụ như cái dòng thứ nhất là vấn đề muôn thuở của các dự án captcha hồi giờ. Bác đã bao giờ suy nghĩ vì sao các dự án đều cấm soft ngoài ko? Vậy nên pix chả thiệt gì cũng chưa hẳn đúng đâu, còn lý do vì sao thì mình bên ngoài không thể biết được.
Mà thôi dù gì thì đa số mọi người kể cả mình cũng đều muốn làm việc tốt nhất nên dừng việc tranh luận ở đây được rồi. Miễn sao có việc cho mọi người cùng làm ok là được còn soft hay web không quan trọng.

Cả 2 cái bác nhấn mạnh đều vì bác nóng quá thôi. Ví dụ như cái dòng thứ nhất là vấn đề muôn thuở của các dự án captcha hồi giờ. Bác đã bao giờ suy nghĩ vì sao các dự án đều cấm soft ngoài ko? Vậy nên pix chả thiệt gì cũng chưa hẳn đúng đâu, còn lý do vì sao thì mình bên ngoài không thể biết được.
Mà thôi dù gì thì đa số mọi người kể cả mình cũng đều muốn làm việc tốt nhất nên dừng việc tranh luận ở đây được rồi. Miễn sao có việc cho mọi người cùng làm ok là được còn soft hay web không quan trọng.
kệ nó đi bác, cấm soft chỉ có 1 lý do k cho ngta log quá nhiều id gõ sai thôi. ai còn làm dự án này thì nên có tâm chút xíu. gõ càng sai đồng nghĩa ngày bạn bị thất nghiệp đến càng nhanh. giới hạn id như soft tàu khựa cũng là cách tốt lâu dài cho dan cạp

còn cái code pciture is loading nữa, nếu gặp nhớ chụp rồi miêu tả cho XD luôn nha cụ vuadollars, tks nghĩa cử cao đẹp vì cộng đồng của cụ :D mòng bác XD fix dc mà ko cần file fiddler

trông giống là nó cay vụ cheat hơn, k làm khi đấy nhưng đoán các ông lương x2-x3 thậm chí x4 thì nó làm gắt tương đương 3-4 tháng để thu lại tiền thôi

Chỉ biết đánh và chả dùng não để giải quyết và nhìn nhận.
Xd ko có thời gian là thật , và 1 mình xd ko thể chơi với 1 team khi nó dắt mũi liên tục
Code 8 chữ hay ae gọi bitmap . Nó ra từ tháng 8 năm ngoái ae cueng bị banned đầy ra >>> xong lách nó thành picture is loading >>>> dạo này mới bị banned lại .
Cái trên mới gọi là cheat chứ ai gõ 1234 1k code mà sống dc up lên đây xem chứ đừng nói dc pay order .
Rõ ràng như ông ngohuy thì hiểu tôi k biết ng khác sao . Code bitmap lách bằng picture is loading nơ vẫn trả tiền . Gõ sai nó củng trả tiền . Gõ code thường sai củng trả tiền.
Tiền đâu ra mà bù , nên giờ giở trò qụit tiền ra giờ soft k hẳn nó trảm mà cứ cho làm rồi nó trừ , cả 1 team hacker thế kia chặn soft ngoài thì ai mà coder nổi :v
Xd k thể theo nó hoài dc

Chỉ biết đánh và chả dùng não để giải quyết và nhìn nhận.
Xd ko có thời gian là thật , và 1 mình xd ko thể chơi với 1 team khi nó dắt mũi liên tục
Code 8 chữ hay ae gọi bitmap . Nó ra từ tháng 8 năm ngoái ae cueng bị banned đầy ra >>> xong lách nó thành picture is loading >>>> dạo này mới bị banned lại .
Cái trên mới gọi là cheat chứ ai gõ 1234 1k code mà sống dc up lên đây xem chứ đừng nói dc pay order .
Rõ ràng như ông ngohuy thì hiểu tôi k biết ng khác sao . Code bitmap lách bằng picture is loading nơ vẫn trả tiền . Gõ sai nó củng trả tiền . Gõ code thường sai củng trả tiền.
Tiền đâu ra mà bù , nên giờ giở trò qụit tiền ra giờ soft k hẳn nó trảm mà cứ cho làm rồi nó trừ , cả 1 team hacker thế kia chặn soft ngoài thì ai mà coder nổi :v
Xd k thể theo nó hoài dc
bác nước ngọt mirinda đã nhắc nhở bạn 1 lần rồi đầy. Người khác k cùng quan điểm với bạn thì bạn nói người ta chả dùng não?
Nếu bác XD có lòng thì sẽ giúp đỡ ae qua cơn hoạn nạn pix trả thù vụ cheat code csv này.. 1 tháng update 1 lần cũng k phải quá mất nhiều thời gian. Hy vọng thời gian tới nó sẽ hết giận k gài hàng code mới để 1 tháng phải phiền bác XD fix 1 lần
Cái soft gộp web chrome của bác comhet bắt tay làm chưa nhỉ :D

bác nước ngọt mirinda đã nhắc nhở bạn 1 lần rồi đầy. Người khác k cùng quan điểm với bạn thì bạn nói người ta chả dùng não?
Nếu bác XD có lòng thì sẽ giúp đỡ ae qua cơn hoạn nạn pix trả thù vụ cheat code csv này.. 1 tháng update 1 lần cũng k phải quá mất nhiều thời gian. Hy vọng thời gian tới nó sẽ hết giận k gài hàng code mới để 1 tháng phải phiền bác XD fix 1 lần
Cái soft gộp web chrome của bác comhet bắt tay làm chưa nhỉ :D
K nói thôi nói tức
Mình lam éo gì sai , bị banned thì sao nói tốt gì với thăng pix
Nhắc việc gì mình chừi pix tí dc ko
Mình éo chụp lên thì ai biết code kia là code gì
Toàn thể hiện môm giúp dc mẹ gì
Banned thì minh coi 4rum với chế độ éo account
Nói thẳng ra mình chữi cái thằng đâu đất BinhDan trc hùa mình cheat ảnh hưởng pix
Thể hiện éo gì éo hiểu , lên đây la kiếm tiền suốt ngày đỗ thừa người này người kia.
Đấy trong khi mình biết tiến độ tối nay or ngày mai bác comhet có soft web thì bác biết ko
Bác có quân tam ****** gi đâu( đang cay )
Nói mà có ích giúp thì nó ko sao , đụng chạm 1 số thằng là nó nhảy dựng lên
Bớt lây bác bao hù em , em đi kiếm tiên chứ k có kiếm chuyện

K nói thôi nói tức
Mình lam éo gì sai , bị banned thì sao nói tốt gì với thăng pix
Nhắc việc gì mình chừi pix tí dc ko
Mình éo chụp lên thì ai biết code kia là code gì
Toàn thể hiện môm giúp dc mẹ gì
Banned thì minh coi 4rum với chế độ éo account
Nói thẳng ra mình chữi cái thằng đâu đất BinhDan trc hùa mình cheat ảnh hưởng pix
Thể hiện éo gì éo hiểu , lên đây la kiếm tiền suốt ngày đỗ thừa người này người kia.
Đấy trong khi mình biết tiến độ tối nay or ngày mai bác comhet có soft web thì bác biết ko
Bác có quân tam ****** gi đâu( đang cay )
Nói mà có ích giúp thì nó ko sao , đụng chạm 1 số thằng là nó nhảy dựng lên
Bớt lây bác bao hù em , em đi kiếm tiên chứ k có kiếm chuyện
ai làm việc gì tốt thì mọi người đều thấy và công nhận, điển hình như bác ngohuy trong box này. Còn bạn thì mình chưa thấy, chỉ thấy nói hơi nhiều, comment với từ ngữ lộn xộn nhiều khi làm người đọc chẳng hiểu bạn đang diễn đạt điều gì

haha giờ tới mấy bác nóng lên lại dễ gây war rồi. mình thấy có mấy hôm không gặp code gì nó cũng ban bừa đấy, điển hình nhất là mấy ID+group ko làm nó cũng ban trong khi không trùng mail, ko trùng ví thì giải thích thế nào được? còn vụ fix code nhờ XĐ thì nếu bác ấy rảnh thì chắc chắn sẽ hỗ trợ hết mình thôi ae không cần lo về vđề này. Vđề là mỗi lần có code mới ai sẽ là người gửi lại cho XĐ thôi, và PIX thì sẽ "phát triển" các loại code tới lúc nào nữa. Rồi có còn tình trạng ban theo cảm tính nữa không.
Captcha đã khổ gặp thằng chủ tới tháng còn khổ hơn.

ai làm việc gì tốt thì mọi người đều thấy và công nhận, điển hình như bác ngohuy trong box này. Còn bạn thì mình chưa thấy, chỉ thấy nói hơi nhiều, comment với từ ngữ lộn xộn nhiều khi làm người đọc chẳng hiểu bạn đang diễn đạt điều gì
Ok :)) Vì bạn ko đọc và chả thèm đọc comment
Trong khi mình k làm dc gì thì mình biết bác comhet tiến độ đến đâu .
Còn bạn giúp ích cho forum lắm :v ngôi chờ và chỉ hỏi thôi
Bác bao online có thể khóa comment acc này dc ko , đừng banned vì mình còn inbox.

haha giờ tới mấy bác nóng lên lại dễ gây war rồi. mình thấy có mấy hôm không gặp code gì nó cũng ban bừa đấy, điển hình nhất là mấy ID+group ko làm nó cũng ban trong khi không trùng mail, ko trùng ví thì giải thích thế nào được? còn vụ fix code nhờ XĐ thì nếu bác ấy rảnh thì chắc chắn sẽ hỗ trợ hết mình thôi ae không cần lo về vđề này. Vđề là mỗi lần có code mới ai sẽ là người gửi lại cho XĐ thôi, và PIX thì sẽ "phát triển" các loại code tới lúc nào nữa. Rồi có còn tình trạng ban theo cảm tính nữa không.
Captcha đã khổ gặp thằng chủ tới tháng còn khổ hơn.
Mình nói rồi mà , quan điểm có thể k giống nhưng phải suy nghĩ
Bác đức sao update kịp với bọn pix
Bác XD tâm huyết thật nhưng thời gian đâu mà theo
Mình ghi có dài thiệt nhưng đa số toàn k đọc

Mình nói rồi mà , quan điểm có thể k giống nhưng phải suy nghĩ
Bác đức sao update kịp với bọn pix
Bác XD tâm huyết thật nhưng thời gian đâu mà theo
Mình ghi có dài thiệt nhưng đa số toàn k đọc
Ai thì ko biết chứ mình dù ko rep nhưng vẫn đọc hết thôi. Tính hỏi bác vụ comhet làm soft đó thì mấy bác đề cập tới thanh toán cho bác ấy thế nào chưa? Hay là vẫn sử dụng key như soft kolo cũ của bác ấy nhỉ

Ai thì ko biết chứ mình dù ko rep nhưng vẫn đọc hết thôi. Tính hỏi bác vụ comhet làm soft đó thì mấy bác đề cập tới thanh toán cho bác ấy thế nào chưa? Hay là vẫn sử dụng key như soft kolo cũ của bác ấy nhỉ
Chắc thu phi kiểu key thôi ông
Nghe tối nay có soft test , tést rồi sữa lỗi tiếp , tính k nói ra vì k biết bác ấy có pub ko , cáu quá mới khai:D:D vì test mà xui lỗi banned

chờ bác comhet code thử coi sao mà cái này cũng k thể đi đường dài được mình vẫn phải bắt đuọc code nhờ bác xd fix thôi

Ok :)) Vì bạn ko đọc và chả thèm đọc comment
Trong khi mình k làm dc gì thì mình biết bác comhet tiến độ đến đâu .
Còn bạn giúp ích cho forum lắm :v ngôi chờ và chỉ hỏi thôi
Bác bao online có thể khóa comment acc này dc ko , đừng banned vì mình còn inbox.
mình còn công việc ngoài xh phải ra khỏi nhà từ sáng sớm đến tối mịt mới về dc nhà khi rảnh rỗi mới gõ pix kiếm thêm, k giống như bạn nghề mmo là chính. Mà ở đời cho đi thì sẽ nhận lại thôi, làm việc tốt thì ko cần phô trương bạn ơi! cứ để người xung quanh tự nhìn nhận theo lẽ tự nhiên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week