Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Update đi ae :( ae nào bị banned tam giác nãy ko
Mình dính 2 group đang gõ bị tam giác mà chưa thấy nó banned vì group mới có 1$ :v
Ae mà bị thì mai kiểu mẹ gì nó củng banned 2 group này khi đủ 3$

Update đi ae :( ae nào bị banned tam giác nãy ko
Mình dính 2 group đang gõ bị tam giác mà chưa thấy nó banned vì group mới có 1$ :v
Ae mà bị thì mai kiểu mẹ gì nó củng banned 2 group này khi đủ 3$
ban rồi .. ra đi 47 id .. thôi giã từ pix từ đây.. đã lượm bạc cắc rồi .. còn chơi chiêu trò . thôi chúc anh em ở lại may mắn

Đánh lầy luôn 2 group cho đủ min pay 3$ xem mai nó banned ko :v
Giờ này củng éo có code mà cứ tam giác đo miết
Qua kolo cho lành ít tiền con hơn , chan cảnh ăn giật của thằng này quá

Mỗi group 1 tam giác kết quả ra đi 2 group :confused:

Attachments

5.5 KB · Views: 74
Đánh lầy luôn 2 group cho đủ min pay 3$ xem mai nó banned ko :v
Giờ này củng éo có code mà cứ tam giác đo miết
Qua kolo cho lành ít tiền con hơn , chan cảnh ăn giật của thằng này quá
kolo gõ soft đươc ko cậu . mình theo pix bao nhiêu năm rồi . giờ chắc phãi chuyển ... dạo nay thằng goget cũng load nhanh hơn chút

hôm qua gõ có chút xíu từ 6h sáng đến 9h nghỉ dính lác đác tam giác view là picture is loading mà hôm nay nó cũng thông sạch 3 group mới lập chưa payment lần nào mỗi group đc 2.8$ = ))

giờ có 4 phương án để mọi người lựa chọn.
1.nhờ bác XĐ fix soft tiếp coi nó còn dỡ trò gì nữa
2.nhờ ai đó tạo 1 cái tool nhét đc web vào(nó phải nhẹ để nhét được nhiều trang)
3.chấp nhận thua gõ web cho đến khi nó thành dead site.
4.nghĩ làm kiếm công việc khác.

giờ có 4 phương án để mọi người lựa chọn.
1.nhờ bác XĐ fix soft tiếp coi nó còn dỡ trò gì nữa
2.nhờ ai đó tạo 1 cái tool nhét đc web vào(nó phải nhẹ để nhét được nhiều trang)
3.chấp nhận thua gõ web cho đến khi nó thành dead site.
4.nghĩ làm kiếm công việc khác.
fix lại rồi nó cũng ra code khác để tiếp tục ban thôi bác . từ RC wa đến code này còn gì . fix lại rồi gõ được vài hôm lai ra chiêu khác ban tiếp thì lại phí công sức vài ngày đó . . tool dùng web thì máy ram yếu chắc chỉ dc vài acc =.= . mà vài acc thì với mức độ load hiện nay cũng đói thôi bác . em nghĩ chọn phương án 4 thôi T_T

Đã làm tool dc thì sẽ làm nhẹ dc thôi ông tối ưu chứ cân gi nhiều chưc năng như firefox cho nặng
Bác XD đủ trình in nguyên cái web browser lên soft vì 2013 bác XD làm 1 lần rồi ....
Chỉ có cách vậy fix rồi nó lại ra code mới chẳng thà code len web chậm hơn tí mà đánh mãi khỏi phải fix

nếu tối ưu được thì chỉ còn cách bê web vào thôi . chứ fix rồi cũng ra code khác thôi . để mai mail bác xd hỏi thử . chứ tình hinh này gõ ko công như vậy làm chi cho mệt đầu .

Giờ ae chưa đồng lòng đâu vì người bị người ko
Để khi nào bị như recaptcha mới lên tiếng @@
1 2 người bác XD k bận tâm làm đâu, mỗi người mail kêu bac ấy add web lên soft tầm 20 30 chục người bác ấy suy nghĩ chắc lạm

hôm qua gõ có chút xíu từ 6h sáng đến 9h nghỉ dính lác đác tam giác view là picture is loading mà hôm nay nó cũng thông sạch 3 group mới lập chưa payment lần nào mỗi group đc 2.8$ = ))
gõ 80 ngày hôm qua moi paid đc 4 group wmz leng keng về 2 group còn 2 group kia đã lên dĩa k hiểu nguyên nhân @@

Giờ ae chưa đồng lòng đâu vì người bị người ko
Để khi nào bị như recaptcha mới lên tiếng @@
1 2 người bác XD k bận tâm làm đâu, mỗi người mail kêu bac ấy add web lên soft tầm 20 30 chục người bác ấy suy nghĩ chắc lạm
Dùng Soft vẫn là phương án tối ưu web browser chỉ là dự phòng thôi,khi nó chậm thì log 20,30 chục web có khi máy chịu không nổi,mà log đc thì chưa chắc đủ dùng.Cái của yenly nó mượt đấy nhưng cũng ăn ram lắm khi chỉ log có 5 ID thôi.

Dùng Soft vẫn là phương án tối ưu web browser chỉ là dự phòng thôi,khi nó chậm thì log 20,30 chục web có khi máy chịu không nổi,mà log đc thì chưa chắc đủ dùng.Cái của yenly nó mượt đấy nhưng cũng ăn ram lắm khi chỉ log có 5 ID thôi.
Bác k hiểu đâu , trươc bác XD làm nó chạy y hệt soft hiện giờ
Minh khá gà nên k giải thích bác hiểu dc
Đại khái là sẽ y như soft hiện giờ nhưng nó là browser web bác log 50 id củng y như cái soft hiện giờ
Mình làm qua cái soft đó rồi bác nào con nhớ cái vụ thăng pix chặn luôn soft log ID ko ra code ko ???? 2013
Bác XD mới fix là thay vì qua sever XD thì chạy thẳng cái id đó trên web
Mỗi tội load như lờ :v chậm submit lâu nên mới fix cách khác

để mai mail

cái code tam giác đỏ trên soft đó bác .. ở web thì loading is picture . 1 giay sau nó hiện ra code . dính là đi thôi
hôm qua k ngủ dc 3h dậy gõ đến 6h là phải đi làm rồi khung này gõ cũng chết sao @@ con chó dại pix mày định trả thù đến khi nào ????????? :mad::mad:

bao năm rồi người người vẫn dùng soft . nó vẫn biết và vẫn cho qua . nhưng hiện tại thì cố tình ban và gài để ban. nó đang scam 1 cách rất thông minh mà ko ai có thể bắt bẻ là nó scam được . nó vẫn thanh toán nhưng bên cạnh đó sẽ tìm mọi cách để ban và lý do là dùng soft để ko thanh toán. thử hỏi ai gõ pix mà ko dùng soft . ai chịu gõ web 1 ngày dc vài chục code hay 200 300 code . tỷ lệ công sức chúng ta bõ ra và nhận lại chỉ còn 1/3 nếu may mắn . còn ko may thì mất sạch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week