• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

rõ ràng hồi nãy down bảng mới , sau đó lấy id bỏ ra test thử vẫn code trống . Giờ chờ Rc ra test lại xem sao

2h hôm qua ra RC ào ào nha,tôi bay 4 acc mà còn thấy hên :D

chắc chắn kog trống nhé, muốn xem hình up cho xem mới làm 12h05
up hình đi ông để ae yên tâm hơn
vậy hôm nay cả làng cạp ko ai bị banned :popo_sweet_kiss:

quên nữa, cái biển báo, cars ... qua dc chưa ta :eek:

vì dính cái quỉ này banh 1 group 160 id = 4 group của ngta : ((

Ủa, HYS kia phải click đúng là 412 mới đúng mà, còn VZC 243 mới đúng chứ @@, ai giải thích hộ em cái
Đâu có. Nó hiện thứ tự chữ cái đó trong code. Ví dụ vcz thì chữ v là 1, c là 2, z là 3, chữ còn lại chữ a ko có hiện là 0. Chứ ko phải là thứ tự của chữ cái khi mình chọn đâu ông. Vậy nên vcz của aczv sẽ phải nhập là 0 2 3 1

Đâu có. Nó hiện thứ tự chữ cái đó trong code. Ví dụ vzs thì chữ v là 1, z là 2, s là 3, chữ còn lại ko có hiện là 0. Chứ ko phải là thứ tự của chữ cái khi mình chọn đâu ông.
thì cũng phải là 4120 với 2430 mà này nó là 2301 với 0132, nó đổi cái gì mà ra vậy hèn chi soft cũ sai ban hết

Attachments

134.6 KB · Views: 47
thì cũng phải là 4120 với 2430 mà này nó là 2301 với 0132, nó đổi cái gì mà ra vậy hèn chi soft cũ sai ban hết
thì đó. hồi trước nó sẽ lấy thứ tự của dòng dưới là dòng có 4 chữ để đối chiếu dòng trên nên sẽ có số 4. còn giờ ngược lại dùng dòng 3 đối chiếu dòng 4 nên sẽ khác. mà cái vấn đề gặp phải hôm bữa là do soft không gửi được chứ không phải gửi sai nữa vì có người test thử nhập 0132 vẫn là sai

thì đó. hồi trước nó sẽ lấy thứ tự của dòng dưới là dòng có 4 chữ để đối chiếu dòng trên nên sẽ có số 4. còn giờ ngược lại dùng dòng 3 đối chiếu dòng 4 nên sẽ khác. mà cái vấn đề gặp phải hôm bữa là do soft không gửi được chứ không phải gửi sai nữa vì có người test thử nhập 0132 vẫn là sai
à, ông nói đếm 3 chứ ko phải 4 tui mới hiểu, còn code xe hơi biển báo thì sao ông, fix đc chưa

chưa thấy ai gửi file rc biển báo xe hơi cho XD nên chắc vẫn nằm trong vòng nguy hiểm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom