Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

id lẻ mà bị ban thì cái dòng join đen thui nhé, Bao cũng đang gõ id trên soft đây,mà phải tầm hơn 20id mới load ổn mấy ông kia gõ FF chừng chục tab gõ thế nào dc nhỉ ???
View attachment 116773
Phải chi có 1 bạn code tool gom hết các tab profile của ff lại rồi hiện code ra. Nhớ hồi xưa hình như có ai làm rồi mà do XD phát triển quá nên ko ai xài thì phải

Yenly pix bạn lão bao đấy tool đấy tôi còn giữ load sever standa + enter2witcher là 1 combo đó

Yenly pix bạn lão bao đấy tool đấy tôi còn giữ load sever standa + enter2witcher là 1 combo đó
Hình như Bao cũng còn giữ nhưng mà giờ nó chả bít xài sao luôn,@yenly dạo này cũng ăn ban recap ngập mặt nên cũng đang chán đời lắm :p

dự báo là tầm vài hôm nữa đêm chậm hơn ngày : ))
đó giờ cũng đa phần cày xuyên đêm mà ông, làm ban ngày thì đa số là người làm nghề tay trái kiếm thêm, chứ ban ngày đi làm thì cày đêm thế nào được. :D

đó giờ cũng đa phần cày xuyên đêm mà ông, làm ban ngày thì đa số là người làm nghề tay trái kiếm thêm, chứ ban ngày đi làm thì cày đêm thế nào được. :D
vấn đề ko phải là đi làm ở ngoài ban ngày nên cày đêm , mà vấn đề là sợ gặp recaptcha nên trốn về đêm hết hahaha

Tool của yenly link die rồi thì phải,hồi trước mình dùng qua rồi nó mượt và nhẹ lắm,hình như lúc đó là 1ip log được 5 acc thì phải.

vấn đề ko phải là đi làm ở ngoài ban ngày nên cày đêm , mà vấn đề là sợ gặp recaptcha nên trốn về đêm hết hahaha
Mong là đợt recap này cũng như đợt code hình hôm bữa, sẽ trôi qua nhanh và biến mất luôn. Chứ giờ ko làm ngày được cũng buồn.

Tool của yenly link die rồi thì phải,hồi trước mình dùng qua rồi nó mượt và nhẹ lắm,hình như lúc đó là 1ip log được 5 acc thì phải.
mình có pm hỏi bác ấy rồi đang đợi trả lời. Hi vọng bác ấy sẽ code lại tool phù hợp với tình hình hiện tại.

mà tool đó là tool gì thế ông
a tool gôm tất cả tab ff thành 1 rồi hiện code ra y như soft của XD ấy, tui nhớ man man là vậy. hồi đó thời 1 ip 5 id hay gì gì đó, mà giờ chắc ko xài được nữa phải đợi xem bác ây có code lại ko

Last edited:
cái ấy (là cái tool chứ ko phải cái ẤY) mình cũng ko lưu tại lâu lắm rồi, từ thời chặn soft lần đầu cơ.
giờ mang dùng lại chắc vẫn đc, để ngày nay mình xem lại xem thế nào, vấn đề 1ip/id, chuyển tab khi enter, gom lại 1 cục thì chắc ok,nhưng chỉ sợ có code mới (do 2-3 năm rồi) nó ko hiển thị thì cũng tèo. có lẽ cần 1-2 bạn gõ chuột bạch trc. Dạo ấy hình như nhớ có hd cho huudung với bác bao với 1 vài bạn nữa cách dùng chi tiết.
thôi để trưa mình ktra lại. bữa giờ bị ban gr ban id solo sạch sành sanh nên cũng nản quá rồi.

cái ấy (là cái tool chứ ko phải cái ẤY) mình cũng ko lưu tại lâu lắm rồi, từ thời chặn soft lần đầu cơ.
giờ mang dùng lại chắc vẫn đc, để ngày nay mình xem lại xem thế nào, vấn đề 1ip/id, chuyển tab khi enter, gom lại 1 cục thì chắc ok,nhưng chỉ sợ có code mới (do 2-3 năm rồi) nó ko hiển thị thì cũng tèo. có lẽ cần 1-2 bạn gõ chuột bạch trc. Dạo ấy hình như nhớ có hd cho huudung với bác bao với 1 vài bạn nữa cách dùng chi tiết.
thôi để trưa mình ktra lại. bữa giờ bị ban gr ban id solo sạch sành sanh nên cũng nản quá rồi.
tool do bạn code luôn hả yenly? có thể fix update thêm lại ko?

nhắc chi đến Bao thì hỏi cai đầu gối thì hay hơn, Bao còn chả nhớ là là cái ẤY hay cái tool gì nữa mà :p

tool do bạn code luôn hả yenly? có thể fix update thêm lại ko?
uh, hồi đó mày mò làm để thay cho ff vì máy yếu, chạy ff hay bị đơ đơ. cứ tưởng ko bao giờ phải đụng đến nó nữa, ai dè. Cơ bản là mình chỉ gọi trình duyệt lên thôi, chứ thực ra ko can thiệp gì vào request http hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week