Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

tôi là ai, ?tôi đang ở đâu đây ? code của tôi đâu đêm chủ nhật rạng sáng thứ 2 :popo_burn_joss_stick:
bây giờ ngày nào cũng là trưa t2 nha bao ơi :p:p

Soft xd còn làm đk ko mn
Mình ref id lẻ khác ip khác tên khác pass chưa add ví mà sao bị baned hết một lượt luôn

Last edited:
Soft xd còn làm đk ko mn
Mình ref id lẻ khác ip khác tên khác pass chưa add ví mà sao bị baned hết một lượt luôn
làm soft xd trúng code picture is loading tỷ lệ ra code caro là bay acc nhé cậu làm web đi

làm ngày chắc bị 3 lần id timeout 20p sau mới bung ra mà sao 2 hôm mỗi ngày bị 1id caro band gr :popo_sweat::popo_sweat::popo_sweat:

mn có bị như vậy hok vậy. Sao tui bị ko làm dc gì hết ... :(:(:(

Attachments

2.9 KB · Views: 85
Proxy yếu hay đứt kết nối, nếu muốn làm tiếp thì chuột phải vào mà chuyển sang mục khác sau chuyển về Workplace là được. Nhưng kiểu đi cả dây thế này thì xem lại proxy thôi!

Proxy yếu hay đứt kết nối, nếu muốn làm tiếp thì chuột phải vào mà chuyển sang mục khác sau chuyển về Workplace là được. Nhưng kiểu đi cả dây thế này thì xem lại proxy thôi!
:(:(:( sp nó bảo proxy nó kiểm tra bình thường.

mạng đang có vấn đề, tôi vào twitch xem stream cũng k vào đc từ tối qua
Viettel

CÁi này mình bị hoài, đang gõ tự nhiên rớt hàng loạt kể cả id dùng IP vn cũng down luôn. Ko biết phải giải quyết sao,reset modem lấy ip khác làm dc 1 lúc lại bị tiếp.Còn nếu ip vn ko bị gì thì do proxy thôi.

Cái này làm FF cũng bị hoài. Từ đợt pix làm gắt cái sv của nó cũng yếu hơn luôn. Suốt ngày bị lỗi không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom