Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Em bị thông cái gr nguyên nhân nhảy tab làm việc time chạy ko thấy code(hình trắng toát)
) số đen gặp đúng cái ông caro thế là đi cái gr mini

Nó đang ra cái code gì không thể đọc dc. mấy trường hợp này gõ sao mọi người. OUt nghỉ hay gõ gì bây giờ

Em bị thông cái gr nguyên nhân nhảy tab làm việc time chạy ko thấy code(hình trắng toát)View attachment 120281 ) số đen gặp đúng cái ông caro thế là đi cái gr mini
Kiểu trắng toát này chủ yếu do proxy.Cách tạm thời khắc phục là đổi DNS nào chậm chậm, chứ dùng Gồ hay Default là không hợp đâu, nếu dùng proxy Nga thì tìm DNS của Yandex mà thử. Nhớ bỏ dấu tick Auto Detect...trong Tab LAN của Internet Option.
Cách triệt để khắc phục thì phải tác động đến Registry, nhưng phức tạp lắm!

Bao rất ít khi gõ ngày, mà lần nào rảnh rỗi gõ ngày xí toàn ngồi ngáp, thôi trở về hang đêm gõ lại :popo_beat_shot:
giờ nó tung chiêu này ko ổn rồi bao ơi , có chậm cũng ko dám log nhiều , dính caro là xong luôn . Tình trạng này mà kéo dài chắc chỉ còn cách cầu cứu xd rồi bảo xd giấu hết thông tin soft mới thôi

giờ nó tung chiêu này ko ổn rồi bao ơi , có chậm cũng ko dám log nhiều , dính caro là xong luôn . Tình trạng này mà kéo dài chắc chỉ còn cách cầu cứu xd rồi bảo xd giấu hết thông tin soft mới thôi

Thằng pix lại tung chiêu mới, riết rồi khốn khổ với thằng này :oops:

Ai dùng soft-comhet (CH) có nhu cầu nhìn countdown và vài thứ khác như đình kèm thì inbox tôi gửi cho scirpt Autohotkey!
HÌnh đính kèm là tôi làm cho máy tính có resolution màn hình phổ thông1024x768.
Ai mắt kém phải dùng resolution 800x600 thì inbox để tôi làm riêng cho cái khác!

Attachments

122.8 KB · Views: 116
bác nào còn pm cho em mượn 0.3 pm em mua cái key.em trả các bác luôn bằng wmz.số pm của em:U11005140

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom