Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

đúng là có hiện tượng id bị submit load dc 17code rồi đứng im ko load nữa , id lẻ nên ko check dc có code trống ko chỉ biết nó chưa bị ban thôi

đúng là có hiện tượng id bị submit load dc 17code rồi đứng im ko load nữa , id lẻ nên ko check dc có code trống ko chỉ biết nó chưa bị ban thôi
lỗi gì vậy nhỉ cái này là log thẳng trên web rồi mà? lúc nãy mình làm 1 tiếng view id con k thấy id nào trống. Cần ae test thêm

Bao log 5 id toàn dính 1 id load dc 17 code rồi nghỉ thở,tắt đi mở lại thì con đó vẫn load bình thường nhưng tới con khác bị 17, số 17 có ý nghĩa gì ta :eek:

mình thấy soft mới nên hạn chế người dùng lại . pix nó soi . giờ nó ko đánh vào capt để ban thì nó đánh vào proxy cũng chết . hiện tại pix nó còn thả trong van đề proxy . lâu lâu xui thi bị dính using proxy thôi .. nên cũng cần cản thận các bác oi

mấy bác test soft mới thì đúng nghĩa "test" nha. Đừng lấy ID chính nhiều $ hay ID group ra test là nguy cơ bay cao lắm đó. Vì soft chưa đi vào hoạt động chính thức nên lỗi là ko tránh khỏi nên ae chú ý vụ này nha. Nên lập ID mới hoặc ID ít $ test cho chắc ăn

lỗi gì vậy nhỉ cái này là log thẳng trên web rồi mà? lúc nãy mình làm 1 tiếng view id con k thấy id nào trống. Cần ae test thêm
log trên web nhưng dù j cũng là 1 cái tool mà trong 1 cái tool thì có cả đống lệnh script làm thay cho mình nhiều cái, chưa hoàn thiện thì lỗi vặt là bt :D comhet sẽ fix từ từ. Tạm thời vậy là ngon rồi, đã ko còn cảm thấy ớn khi nghĩ đến cảnh log web đồ đá nguyên thuỷ : ))
Bao log 5 id toàn dính 1 id load dc 17 code rồi nghỉ thở,tắt đi mở lại thì con đó vẫn load bình thường nhưng tới con khác bị 17, số 17 có ý nghĩa gì ta :eek:
có phải id đầu tiên bị 17code ko Bao : )) mấy con phía dưới thì load bt

Con đầu tiên bị là đúng rùi, có lúc Bao dính con cuối luôn, 2 con "(
em log làm lần thứ 2 thì hết bị đứng 17code rồi B, all id đã load đều nhau

ai có link soft mới cho mình xin test thử với :|
lội vài page trước bác quocthanga6 có post link soft đó
Soft good, bác comhet bờ rồ quá đi he he he :D còn xíu lỗi là khi pause k play làm tiếp được thôi à còn lại đều gút

lội vài page trước bác quocthanga6 có post link soft đó
Soft good, bác comhet bờ rồ quá đi he he he :D còn xíu lỗi là khi pause k play làm tiếp được thôi à còn lại đều gút
ớn web quá nên hài lòng sớm vậy hả =)) Tool comhet thì xấc xắc rồi nhưng mà nếu out id ra dc khi bị login later như soft xd thì càng pro hơn

Hơi bị nhiều cái không hiện code chỉ có cái nền xám đen của pix thôi, không biết có phải nó chưa load dc code hay là không show dc code
Có ai bị giống vậy không nhỉ ?

Hơi bị nhiều cái không hiện code chỉ có cái nền xám đen của pix thôi, không biết có phải nó chưa load dc code hay là không show dc code
Có ai bị giống vậy không nhỉ ?
Cái này đúng ko, Bao bị sáng giờ cả chục lần hỏi mấy bạn khác thì ko thấy bị có lẽ ko phải do Tool mà do proxy yếu chăng ???

Cái này đúng ko, Bao bị sáng giờ cả chục lần hỏi mấy bạn khác thì ko thấy bị có lẽ ko phải do Tool mà do proxy yếu chăng ???
View attachment 119415
Có 1 vấn đề là nếu gặp cái này thì nó có hệ lụy là k load code cho mình đánh => các acc sau k lòi ra dc code => time out cả dàn

Có 1 vấn đề là nếu gặp cái này thì nó có hệ lụy là k load code cho mình đánh => các acc sau k lòi ra dc code => time out cả dàn
đúng rồi bác lỗi này bác tắt tab đó đi coi như xui tab đó code trống @@ các tab khác vẫn gõ được

đúng rồi bác lỗi này bác tắt tab đó đi coi như xui tab đó code trống @@ các tab khác vẫn gõ được
Vấn đề này nguy hiểm đó bác ơi , code trống trong thời gian này ad pix nó khó phát là ăn ban ngay

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back