Help Topic cập nhật tin tức mới của Captchatypers 3/2017

mình nó cho qua vèo vèo luôn nhưng tầm 30 cái cap là có vấn đề tồ sư nó:mad:
thì nó vậy mà mình bị hoải :D .. giờ cứ ngày log 1 gmail đăng nhập wed ẩn danh .. gửi thư làm này làm nọ khoảng 1 tuần nếu chắc ăn thì 2 tuền .. mỗi ngày 2 ạc sáng 1ac gmail tối khởi động mạng 1 gmail .. làm 1 thủ tục để gg nó tưởng mình hoạt động thường xuyên và sẽ hết bị cap ẩn thôi :D.. lên mình thì không sợ gmail chỉ sợ nó band mất mẹ cái acc gmail thôi bi band 3 cái gmail rồi :oops:.. cứ log gmail đó vào là y như rằng bị band ip cap gg luôn ..:mad:

thì nó vậy mà mình bị hoải :D .. giờ cứ ngày log 1 gmail đăng nhập wed ẩn danh .. gửi thư làm này làm nọ khoảng 1 tuần nếu chắc ăn thì 2 tuền .. mỗi ngày 2 ạc sáng 1ac gmail tối khởi động mạng 1 gmail .. làm 1 thủ tục để gg nó tưởng mình hoạt động thường xuyên và sẽ hết bị cap ẩn thôi :D.. lên mình thì không sợ gmail chỉ sợ nó band mất mẹ cái acc gmail thôi bi band 3 cái gmail rồi :oops:.. cứ log gmail đó vào là y như rằng bị band ip cap gg luôn ..:mad:
là sao bác tính ra cái mail chính của mình làm có 10k cap thôi mà cứ bị cap chậm quài luôn cả tuần không hết
mình thì sài có 1 mail chính thôi còn mấy mail kia thì không rảnh đăng nhập google plus này nọ mất thời gian lắm

là sao bác tính ra cái mail chính của mình làm có 10k cap thôi mà cứ bị cap chậm quài luôn cả tuần không hết
mình thì sài có 1 mail chính thôi còn mấy mail kia thì không rảnh đăng nhập google plus này nọ mất thời gian lắm
làm thì lm nhiều g mail vào để khỏi ức chế .. và ngày thay 1 cái như thế đỡ chết mail .. mail mình có trust cao mỗi lần mình mở 2 captcha 2 khung .. thêm 2 khung của thằng captchaty này nữa làm 1h gần 1k cap . tốc độ đấy nhé .. khoảng 5 ngày là bị ẩn xui thì bị band ip luôn ...:D đấy là mail 2012 .. ngày nào cũng thao tác này nọ đó gửi thư .v.v.v. mà đúng 5 ngày thôi đó .

Mail thì mình xài cả trăm cái toàn tạo 2011 reg acc nhưng xui nó cũng cho đi hàng loạt đăng nhập mệt cả hơi kiểu này phải chơi kiểu gửi mail hằng ngày quay tay tăng độ trust lên chứ vứt lâu có cái dc cái không hqua thì bị cho ăn band 8$ mà admin vẫn ko trả lời rõ nguyên nhân haiz!!!!!!!

Mail thì mình xài cả trăm cái toàn tạo 2011 reg acc nhưng xui nó cũng cho đi hàng loạt đăng nhập mệt cả hơi kiểu này phải chơi kiểu gửi mail hằng ngày quay tay tăng độ trust lên chứ vứt lâu có cái dc cái không hqua thì bị cho ăn band 8$ mà admin vẫn ko trả lời rõ nguyên nhân haiz!!!!!!!
Nó nói việc ban trên facebook ấy
Guys please read we dont ban anyone for timedout and recaptchas has no ban at all.Only for normal captchas workers are banned if they type garbage.And regarding checking count our counts are calculated datewise.And the app shows only todays earnings.Old earnings you can check in website.And they are paid datewise.To check earning use mm/dd/yyyy format.
Nếu bác gõ normal captcha thì log vào id xem lại :v

login để tầm 30p mà no ko load recaptcha, toàn hiện chữ getting new image

login để tầm 30p mà no ko load recaptcha, toàn hiện chữ getting new image
Chứng minh mạng VN quăng đc rùi -_-, ngày thường làm giật lên giật xuống. Cúi tuần coi như đi ngủ

Sao không rút về vcb được nhỉ

Attachments

101.9 KB · Views: 74
sao đủ min rồi. điền thông tin thanh toán rồi mà nó vẫn báo không đủ số dư nhỉ

:oops: moá nó wmz nó ko pay .. không biết nó hết tiền wmz hay tk nó bị cấm ..

hôm nay 29/11 nó đã pay hết các wmz nhé .. thúc dục mấy ngày giờ mới có wmz để pay

Last edited:
Bị khóa gần 50 gmail kể từ khi a gu gồ ra tay quét mail :( giờ con 40gmail củ nữa ko dám log vào cái nào i rằng dính cái đó max nãn tìm dc 1 con tốt làm 2 ngày nó cứ khóa dkm ức chế thế ko biết

Bị khóa gần 50 gmail kể từ khi a gu gồ ra tay quét mail :( giờ con 40gmail củ nữa ko dám log vào cái nào i rằng dính cái đó max nãn tìm dc 1 con tốt làm 2 ngày nó cứ khóa dkm ức chế thế ko biết
qua trụ sở ở singapore của nó đập phá luôn bạn:D

:D mất 2 tuần có 4 cái mail ngon để làm sáng giờ log vào thử captcha em nào cũng trên 1k :oops: giờ làm 4 mail chắc 3 tuần là ra đi ..:oops: .. làm gửi thư, gg+ hay coi ytb thì lên khởi động modem mỗi khi làm( có 3g thì càng ngon ) .. và khởi động lại modem để tý làm việc khỏi trùng gmail ( nhớ xoá lịch sử hoặc xái wed ẩn) khoảng 1 tuần có khi 2 tuần .. vì thế làm nhiều mail cho có ăn .. có lần làm 6 cái mail mà ngu không khởi động lại modem cứ thế làm vài ngày cho 6 mail ... trust nó không lên .. và dính spam gg không ah..:confused: .. có bác làm ytb bảo muốn trust cao thì phải có 3g để thao tác .. lúc đó không hiểu ý bác đó .. thì ra dính ip thì mail đó trust không lên hoặc lên quá chậm .. :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back