Help Topic cập nhật tin tức mới của Captchatypers 3/2017

tôi cũng bị như vậy mấy lần luôn, phải khởi động modem lại mới được mà bị thường xuyên quá:oops:, hôm nay rate ngon vậy mà bị z
Uả có ai bị lỗi trắng phớ khung ko nhỉ tự dưng chiều bị nv ko hiện gì luôn

qua nhà hàng xóm mượn ipad hay dt di động của nó .. đăng nhập ytb vào ..:D khoảng vài người thì ...:rolleyes:

mà thằng captchatypers rút tiền ngày thứ 5 mà hôm nay vào vẫn chưa thấy pay .. có ai bị không ..

làm hì hục cả ngày 4 acc được 7.92$ nó band acc *** có lý do ngồi còng lưng giải quyết recaptcha ăn quả band không còn đồng nào công cốc 1 ngày cày sợ thằng CT luôn

sao nó band nhớ là recaptcha thì đâu có sai được mà band chỉ try again thôi mà .....
ukm thì toàn giải quyết Recaptcha ăn quả band ngớ người ko hiểu tại sao ko lẽ acc làm nhiều nó trãm sợ luôn cày 6 tiếng công cốc

mình gửi thư rồi đang chờ trả lời vô lý thật làm RC mà band thì quỳ luôn lần đầu tiên làm bi band ngớ người!
rc ban thì có thể nó kết tội bạn sài soft thứ 3 ( ko phải soft nó ) quá :D , gửi thư chắc sẽ đc hồi âm thôi

rc ban thì có thể nó kết tội bạn sài soft thứ 3 ( ko phải soft nó ) quá :D , gửi thư chắc sẽ đc hồi âm thôi
dùng soft của nó để làm mà gửi 1 ngày rồi ko thấy hồi âm lần sau ko dám làm trên 1 tk nữa chia nhỏ ra cho lành nãn thật cày RC đã khó còn chơi quả 8$ mất niềm tin luôn

dùng soft của nó để làm mà gửi 1 ngày rồi ko thấy hồi âm lần sau ko dám làm trên 1 tk nữa chia nhỏ ra cho lành nãn thật cày RC đã khó còn chơi quả 8$ mất niềm tin luôn
bữa bác dương nói , là click sai cũng bị ban nữa

bữa bác dương nói , là click sai cũng bị ban nữa
dân cạp đã khổ nó còn cắn xé toàn vớ vẫn giờ chia đều ra nhiều tk mà làm cho chắc lâu lắm rồi mới bị ăn band nhiều vậy thôi rút ẽxp =)) ko nên dồn vào làm 1 lần!

dân cạp đã khổ nó còn cắn xé toàn vớ vẫn giờ chia đều ra nhiều tk mà làm cho chắc lâu lắm rồi mới bị ăn band nhiều vậy thôi rút ẽxp =)) ko nên dồn vào làm 1 lần!
đang tính tối nay rút về, để từ t2 tới h mới pay 1 lần

CT có tâm ghê, hdẫn cách fix hard rc (cap ẩn lâu) cho bạn nào ko để ý

hên xui .. nhưng nếu có 3g bật 3g lên làm thì vừa an toàn độ chính xác cao hơn .. còn làm trên wed thì tốt nhất là ẩn danh ..

CT có tâm ghê, hdẫn cách fix hard rc (cap ẩn lâu) cho bạn nào ko để ý
cũng vậy thôi ak gg nó ban mình cả tuần mới log lại thấy nhanh vài cap và vài cap sau lại chậm:mad:

ít nhất phải làm trên 100 cái cap thì mới biết gmail đó ok không vài chục cái cap chưa là gì cả .. thường mình test gmail khi làm cap thì 30 cái hoặc 60 cái là nó chậm và ẩn .. thường trên 100 cái là cái mail đó ok có thể làm 5 đến 6 ngày ... những gmail ngon nhất phát hiện bằng cách khi vào làm cap lần đầu tiên nó không hiện cái hình gì cả mà cho qua hoàn thành luôn khoảng 3 đến 6 lầ thì mới ra cap .. thì gmail đó trust cao .. còn thêm nữa thì gmail đó trust khá cao .. :D ..

Last edited:
ít nhất phải làm trên 100 cái cap thì mới biết gmail đó ok không vài chục cái cap chưa là gì cả .. thường mình test gmail khi làm cap thì 30 cái hoặc 60 cái là nó chậm và ẩn .. thường trên 100 cái là cái mail đó ok có thể làm 5 đến 6 ngày ... những gmail ngon nhất phát hiện bằng cách khi vào làm cap lần đầu tiên nó không hiện cái hình gì cả mà cho qua hoàn thành luôn khoảng 3 đến 6 lầ thì mới ra cap .. thì gmail đó trust cao .. còn thêm nữa thì gmail đó trust khá cao .. :D ..
mình nó cho qua vèo vèo luôn nhưng tầm 30 cái cap là có vấn đề tồ sư nó:mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom