Help Topic cập nhật tin tức mới của Captchatypers 3/2017

lâu lâu nổi lên cái bảng kia phải reset modem mới làm recaptcha tiếp được :eek:

mail đang ngon thì bị gg hỏi thăm, h lại ẩn bực vãi
mail cũ hồi đó dùng nhiều như ăm cơm mà còn bị vãi nồi luôn đây nè bác chắc nó bị lây bệnh quá:(

mail cũ hồi đó dùng nhiều như ăm cơm mà còn bị vãi nồi luôn đây nè bác chắc nó bị lây bệnh quá:(
mới thử mail 2009 mới mua , ăn dc tầm 50 RC bị nữa, thử 2 thằng 2010 giống vậy

Cứ đợi nhé.chắc ngoài 6h tối nay cè thôi

tạo cookie trong cái bánh quy thử xem, làm những gì liên quan tới google như google map, tìm kiếm, xem youtube, gửi thư:confused:

nghĩa là cứ cắm utube thôi á bác ? , ngày nào e cũng xem ít là 4 tiếng utube nghe nhạc :| mà vẫn ẩn hiện lắm @@
bửa t4 thì mình cắm ytb + mấy tab kia lướt web , rui spam này nọ, nhanh dc tý, tối qua thử lại thì vẫn ẩn méo hiểu

bửa t4 thì mình cắm ytb + mấy tab kia lướt web , rui spam này nọ, nhanh dc tý, tối qua thử lại thì vẫn ẩn méo hiểu
e thấy là ko clear cookie log 2 acc 2016 là bị tạch clear xong log acc mới lập mấy tháng trước vừa khôi phục lại thấy nhanh lắm , với có cách nào khác cải thiện ko nhỉ chứ cứ như này hết mail mất

coi Ytb chả ăn thua đâu .. mình thì ko lo email giờ đang khốn khổ vì khoá ip khởi dộng modem nhiều lần mới làm được

ko biết cơ chế của nó tính như nào nhỉ :confused: thấy trên gr rai ở fb có ông có web fix kolo ko bị ẩn hiện
web fix đó đừng làm nhé.đang bị kolo banned tùm lum kìa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back