Topic cảnh báo những người không chịu nhờ trung gian

Ý của mình là như thế này ... các pác gd với ai màk nick chỉ là mem bình thường + ít hoạt động + kêu trung gjan màk ko chịu + lập topic mua bán rate ngon ... nhưng cuối cùng lại ko hề có 1 gd nào thì sẽ bị đưa vào danh sách tình nghi ... gjốg cái vụ của cậu nào hum bữa lên lập topic mua mất trăm LR rate 20.5 đấy ... cuối cùng ko show đc proof gd nên fải chịu banned thôi ... :binhsua17:

Còn những ngừ tớ reply ở trước nhưg pác Rùa, Bin hay Đức thì họ hoạt động lâu năm rùi + đã lập topic gd thì đều có ngừ mua hoặc bán đàng hoàng chứ ko hề lập topic "ma" ... hj vọg là topic này sẽ cập nhật đc danh sách những thành phần xài gd "ảo" ... :binhsua166:

Ý của mình là như thế này ... các pác gd với ai màk nick chỉ là mem bình thường + ít hoạt động + kêu trung gjan màk ko chịu + lập topic mua bán rate ngon ... nhưng cuối cùng lại ko hề có 1 gd nào thì sẽ bị đưa vào danh sách tình nghi ... gjốg cái vụ của cậu nào hum bữa lên lập topic mua mất trăm LR rate 20.5 đấy ... cuối cùng ko show đc proof gd nên fải chịu banned thôi ... :binhsua17:

Còn những ngừ tớ reply ở trước nhưg pác Rùa, Bin hay Đức thì họ hoạt động lâu năm rùi + đã lập topic gd thì đều có ngừ mua hoặc bán đàng hoàng chứ ko hề lập topic "ma" ... hj vọg là topic này sẽ cập nhật đc danh sách những thành phần xài gd "ảo" ... :binhsua166:

ừ, nói chung là mmo mà phải đi đôi với scam thôi :D, chẳng may mấy người đó gặp phải hack nick hay gì đó tương tự , hoặc tự nhiên lòng tham nổi dậy thì trách "số em xui" thôi :D
Do bản thân người gd phải tự đề phòng chứ làm gì có ai đề phòng giúp đc :D

đã sticky , có lẽ cái này cũng là 1 điểm hay khi ai giao dịch cảm thấy nghi ngờ thì cứ post vào đây để anh em đề phòng ^^

vote cho topic.quá hữu ích cho cac newbie.
mà sao MMO4me k lập 1 hội để làm trung gian uy tính cho mọi giao dịch nhỉ. Để mọi người yen tâm giao dich.
:binhsua18:

vote cho topic.quá hữu ích cho cac newbie.
mà sao MMO4me k lập 1 hội để làm trung gian uy tính cho mọi giao dịch nhỉ. Để mọi người yen tâm giao dich.
:binhsua18:
có 2 trung gian dich vụ, thành viên BQT, và 1 số pro cũng gọi là tuy tín đó :D nhưng newbie ngại nhờ nên ăn cam suốt ==!

Ủng hộ ý tưởng hay, Cần phải luôn cho cac topic như thế này lên trang đầu ae mới cảnh giác hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week