TOPIC add MEGATYPERS miễn phí !!!

chắc phải sài asian lâu dài quá , soft bác đức gõ toàn nocaptcha với unknow thôi :binhsua10:

Tức là chuyển $ nhiều acc về 1 acc hã ? Nếu vậy thì vào đây http://mmo4me.com/showthread.php?53...-van-de-ve-Megatypers-post-vao-topic-nay-nhe-

Còn sotf thì bạn vào đây để mua : http://asiandataservice.com/
Theo bạn thì nên chơi dự án nào bi giờ, mình có mấy người bạn không có việc làm (không đủ sức khỏe để làm, đánh máy thì được) muốn có 1 công việc ổn định để kiếm thu nhập (các bạn ấy khuyết tật)
dự án nào có soft như kiểu asian này này.
với lại load ban ngày được thì tốt, họ k phải như anh em mình sống về đêm :D

Đã được chủ thớt add 6ID, giờ này mà chủ thớt cũng làm việc nữa. Tuyên dương tinh thần làm việc của chủ thớt ^^.

Theo bạn thì nên chơi dự án nào bi giờ, mình có mấy người bạn không có việc làm (không đủ sức khỏe để làm, đánh máy thì được) muốn có 1 công việc ổn định để kiếm thu nhập (các bạn ấy khuyết tật)
giờ chỉ có mega với pix thôi bác mà pix thì newbie k có acc
làm mega là đc nhất
2thang này đều load ngon
sr post box bạn nhé

cần giúp

Cho mình hỏi mình được hơn 5$ rồi mà tới thứ 4 rồi mà ko thấy nó thanh toán vào PP cho mình, cho mình hỏi mail của admin trang megatypes là gì để mình mail cho nó với, thanks:binhsua04:

bạn có thể giới thiệu họ làm dự án kolo, làm trên soft xiao ấy sẽ load đều sáng tối. Tuy rate nó thấp nhưng dc cái pay tiền đều, uy tín, làm bao nhiêu pay bao nhiêu. nếu họ làm ban ngày thì giả sử 1h gõ dc 800 code, trung bình 0.35 -0.4$/1000 code thì làm như giờ hành chính 8h thì cỡ 2$. Chưa kể về lâu dài nó có tăng %bonus số tiền làm dc thì sẽ có thêm 1 khoản nữa.

bạn cũng có thể chọn megatyper nhưng phải chịu chấp nhận có lúc xui thì pay lâu, ban nick, tiền trả về ko như mong muốn...

tốt nhất là kolotibalo tuy giá thấp nhưng không phải suy nghĩ về khoản thanh toán , sắp xếp được thời gian làm việc .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom