TOPIC add MEGATYPERS miễn phí !!!

bạn nói thế bạn thử xem trong topic này có ai reply cả 1 cái bài bài viết dài dằng dặc của ngta như bạn ko ? vâng thì đúng là ko có ai làm như bạn tớ thấy hay cho câu nói này của cậu .chẳng lẽ bạn ko reply kiểu này thì khi vào topic ở page 1 ko thấy bài viết chăng:D
có gì mà spam chứ, thì tớ up cho mọi người thấy có người reply thì zô thôi, có gì mà spam, bạn mới spam đấy !! bạn xem thử mọi topic xem, có ai làm như tớ ko, đây là 1 4rum chung, là 1 nơi của cộng đồng, nếu cậu làm khác người ta thì chính cậu mới là người spam đấy.

Up...........................................;))

Mới nhờ cậu này add.... Tks bác nhé.
Up lên cho newbie nào cần

Phan mem lam Mega

Đăng kí MEGATYPERS ở đây: http://www.megatypers.com/register

Newbie dùng code invite của bác Xuân Đức nếu chưa có : 94A

2468226AB3896769CCA2130CB2765AE2.jpg.720.O.cache

====================PHẦN MỀM LÀM VIỆC====================
Megatypers SOFT -
Xuân Đức - Download ở đâyHoặc
Thêm lựa chọn - Thêm
$ -Thêm niềm vui - ASIAN SOFT - Updated ngày 9/4/2012

Nhớ cài netframework khi dùng soft , download tại đây :
Cài ONLINE netframework 3.5
or
Cài OFFLINE netframework 3.5

============Cách làm việc hiệu quả ở Megatypers =============

Nếu đã có ý định chiến lâu dài ở Megatypers, thì mình xin mạn phép chia sẽ 1 số kinh nghiệm nhỏ cho các bạn ( cho newbies nha, không dám chia sẽ cho pro ), mình cũng là NEWBIE nên hiểu bạn cần gì và gặp khó khăn nào, $ đầu tiên mình kiếm dc từ MEGA đấy.

1/ Hạn chế tối đa bị Mega xóa nick ( mình thì có tổng cộng 15 nick , và chưa bị xóa - banned - suspend account nào hơn 1 tháng qua )
Nguyên nhân : Mega xóa nick ( tức là banned, suspend ) của bạn khi : trong 1 ngày bị 1 tài khoản kickout nhiều lần ( tức là bị đá ra, không cho làm tiếp có thể do server, phần mềm hoặc bạn gõ không kiệp ), kickout niều lần dẫn đến bị khóa ( locked, thường thi khoảng 10 phút ), bị lock nhiều lần trong ngày vẫn cố làm dẫn đến bị xóa account.

2/ Có kế hoạch, chiến thuật làm việc hiệu quả.
Giải pháp : tạo nhiều tài khoản Mega, đăng nhập nhiều tài khoản vào SOFT ( không có nghĩa là làm việc với tất cả , chỉ đăng nhập vào soft, trạng thái sẵn sàng thôi ), tài khoản nào bị kickout, thì làm việc với tài khoản khác ( đừng cố làm )
Những nick bị kick khoảng 2, 3 lần trong ngày thì để hôm sau làm lại vì mega sẽ reset phạm quy sau mỗi ngày.
Chọn thời điểm ( giá cao , hoặc server ít người làm hoặc lúc mà adsl bạn good nhất ) để đạt được Min Pay 3$ mỗi tuần. Mega trả tiền bạn thường thì vào thứ 3.

3/ Phần mềm hỗ trợ
Nên có cả 2 phần mềm asian soft - miễn phí ở đây, Xuân Đức SOFT- chỉ 0.5$ / 1 tháng... ngoài ra còn cóxiaoa softnhưng đắt quá nên ít người xài.
Tuyệt đối ko nên làm việc trên web vì không hiệu quả, lỗi trễ time, chỉ dc gõ 1 aacount v..v

Yahoo : [email protected]

Nếu làm trên sotf Xuân Đức thì các bạn không cần gửi nick và password, nếu làm trên soft Asian thì mới gửi nick và password nha.

Megatypers trả tiền vào mỗi thứ 3 hàng tuần ( giờ VN ).

Nếu số ID của bạn cần add nhiều hơn 5 ID thì các bạn soạn vào notepad gửi mình nha:

26D86B311298DE9B6E41AC6CF39BC1FC.jpg.720.O.cache

0F9764B8A7E7ACB56648807B1847D2A1.jpg.720.O.cache

34DB9CA2439A00EF6E786DBB4F370687.jpg.720.O.cache

Nhiều bạn muốn add ID nhưng không chịu gửi Password vì sợ lộ thông tin thì mình xin đầu hàng là không add được.

Password ở đây là password account trên web megatypers thôi nha, không phải gửi pass mail đâu !!!

Hy vọng TOPIC sẽ là bạn đồng hành cùng anh em CAPTCHA.
Chúc anh em kiếm thật nhiều $
Add QLINK miễn phí tại đây.

Yahoo : [email protected]
anh ơi? em down soft của bác Xuân Đức về nhưng toàn đòi key thôi? bây giờ em phải làm sao? rất mong sự giúp đỡ của anh vì em cũng rất muốn làm captcha. code soft của em là" Dnz4j8pWyHKJ/r2oxYa0etLGx0qvODDy" . có gì anh vui lòng cho em thong tin qua nick yahoo với: nttyuc thanks

anh ơi? em down soft của bác Xuân Đức về nhưng toàn đòi key thôi? bây giờ em phải làm sao? rất mong sự giúp đỡ của anh vì em cũng rất muốn làm captcha. code soft của em là" Dnz4j8pWyHKJ/r2oxYa0etLGx0qvODDy" . có gì anh vui lòng cho em thong tin qua nick yahoo với: nttyuc thanks
ban sai` soft asian đi , nhờ chủ thớt add nick vào mà làm, soft của XD phải mua key đó bạn :binhsua15:

thank bạn đã add dùm 5ID :binhsua03:

Mình có 1 nhóm khoảng 10 người muốn lập 1 team riêng thì như nào hả bạn.
Làm thế nào để có soft để tự add được acc vào ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,642
Latest member
DREAMM
Back
Top Bottom