Help Tools Xchanger có thực sự an toàn?

đều đầu tiên các bạn đặt mình là người viết APP ( ví dụ như game ) ,bạn thuê Net quảng cáo và tăng lượt Download , mong muốn của bạn là gì ?
1. tôi muốn có nhiều người download ( incent )
2. Tôi muốn nhiều người chơi game của tôi ( non incent)
Đặt mình là Net
1. Tôi muốn có nhiều public lead được và chất lượng ( quốc gia mong muốn incent)
2. Tôi muốn real traffic và tăng chất lượng quảng cáo ( non incent)
Đặt mình là Public :
1. Muốn lead thật nhiều
2. Muốn Net trả tiền đúng giờ đúng ngày ....

Vậy trong đó có cái nào là net hay người quảng cáo trách việc mình xài Blue không ?

Mấy thím có biết truyện ngụ ngôn dân gian Mỹ chưa (dân offer làm ip us chắc ai cũng biết). Câu chuyện ngụ ngôn có tựa đề như sau;
"Thầy bói xem voi".
Đại ý là có 7 ông thầy bói mù, cả đời chưa biết con voi nó có hình thù ra sao cả nên muốn biết nó ra sao.
Một ngày nọ họ lên MMO, lân la qua huetoday,voz, google, facebook... học được một ít kinh nghiệm và biết được có người cho thuê voi để nhìn cho đã cái tay.

Hôm nọ các thầy bói mới mua vé máy bay và hẹn gặp nhau ở MMO4me để xem con voi có như LỜI ĐỒN không.

Thầy lân la được bên huetoday thì bảo, ờ thì ra con voi giống như cái chổi xể.
Thầy chuyên lân la ở Voz thì bảo, á thì ra con voi có khác gì cái cột đình đâu.
Thầy chuyên lân la ở liên xô chống mỹ thì bảo. Ặc ặc nó giông giống như con đĩa đó thôi. Nhưng mà con đĩa Mỹ công nhận thích thặc.
Thầy chuyên nghe lõm ở MMO4me thì kêu, mấy thầy này thật là chán, con voi nó giống cái quạt hơn. Công nhận trời 42 độ thế này mà nuôi 1 con voi trong nhà, ban đêm cho nó nằm cạnh mà quạt thì mát lắm đấy.

Còn 3 thầy nữa chưa vào phán, mấy thầy đang ở google, facebook đang bận quay tài liệu ở phòng thi nên chưa mua vé máy bay về kịp

Nhưng nghe đâu ruồi muỗi nó chết như rạ và nghe đồn là kênh 14, haivl với một số thầy khác đang tôts nghiệp làm thầy cũng sẽ share lên facebook cho coi.

Để ý bác nói chuyện hay thật phải login vào like:D
Rất chi là thâm thuý :"Nhưng mà con đĩa Mỹ công nhận thích thặc":D

Mình chạy vẫn tăng ầm ầm lượt down trên Chplay nhé, quan trọng là cách làm chứ tools chỉ là 1 phần thôi...
mình bảo các tool mmo sell k tăng mà :)) , còn cậu có cách làm riêng thì đó là tool riêng của cậu rồi :))

Chưa ai đề cập đến fake hay không giữa 2 tool này rõ rệt toàn là đoán mơ hồ nhỉ, chứ mình thấy xchanger hay tinsoft cùng 1 cơ chế thôi. Xchanger cài thẳng trong blue hay droid luôn, còn tinsoft lúc chạy lần đầu là tool bắt đầu cài feature vô blue :cool: adver mà muốn check thì tool nào cũng đi cả. Chúc các thánh làm ăn phát đạt
2 Tools này cơ chế khác nhau hoàn toàn, Ví dụ 1 thông số nhé đó là imei của BS, thông số này muốn change đc chỉ có 1 cách là change GUID ở trong phần regedit, khi change GUID nó sẽ ăn vào hệ thống của BS luôn, còn Xchange chỉ là công cụ fake infor nhằm đánh lừa những ứng dụng đc cài trên BS thôi, các thông số không ăn vào hệ thống của BS. Muốn kiếm chứng thì dùng Xchange để fake xong rồi xóa nó đi reset BS check infor lại xem là biết liền. Xchange chỉ là 1 dạng của Xposed mà thôi.

Ai cũng nói tới vấn đề FAKE và CHANGE. Sao ko tự hỏi FAKE FULL hệ thống BS và CHANGE nó khác gì nhau khi nó đều là BlueStacks. Tinsoft CHANGE nhưng cũng chỉ là CHANGE thông số đơn giản trong BlueStacks. XChanger FAKE nhưng FAKE đc sâu hơn. Mình nghĩ vấn đề của XChanger bây giờ chỉ là DEVICE cần được giải quyết. Còn lại như kiểu Tinsoft mà sao đi đem ra so sánh đc với XChanger. XChanger muốn làm ra 1 TOOL như vậy phải tốn rất nhiều chất xám hơn hơn Tinsoft. Còn Tinsoft muốn làm ra TOOL như vậy thì quá là đơn giản chứ có gì đâu mà khó khăn. Nếu mà lấy PM ra check thì XChanger phải vượt trội hơn Tinsoft chả có gì đặc biệt hay điểm nhấn gì trong đó :) Theo quan điểm của mình là như vậy thôi

2 Tools này cơ chế khác nhau hoàn toàn, Ví dụ 1 thông số nhé đó là imei của BS, thông số này muốn change đc chỉ có 1 cách là change GUID ở trong phần regedit, khi change GUID nó sẽ ăn vào hệ thống của BS luôn, còn Xchange chỉ là công cụ fake infor nhằm đánh lừa những ứng dụng đc cài trên BS thôi, các thông số không ăn vào hệ thống của BS. Muốn kiếm chứng thì dùng Xchange để fake xong rồi xóa nó đi reset BS check infor lại xem là biết liền. Xchange chỉ là 1 dạng của Xposed mà thôi.
Bạn có biết nhưng biết không hết, biết không tới và biết không rõ. Cần la cà tiếp ở các diễn đàn hơn

Last edited:
Ai cũng nói tới vấn đề FAKE và CHANGE. Sao ko tự hỏi FAKE FULL hệ thống BS và CHANGE nó khác gì nhau khi nó đều là BlueStacks. Tinsoft CHANGE nhưng cũng chỉ là CHANGE thông số đơn giản trong BlueStacks. XChanger FAKE nhưng FAKE đc sâu hơn. Mình nghĩ vấn đề của XChanger bây giờ chỉ là DEVICE cần được giải quyết. Còn lại như kiểu Tinsoft mà sao đi đem ra so sánh đc với XChanger. XChanger muốn làm ra 1 TOOL như vậy phải tốn rất nhiều chất xám hơn hơn Tinsoft. Còn Tinsoft muốn làm ra TOOL như vậy thì quá là đơn giản chứ có gì đâu mà khó khăn. Nếu mà lấy PM ra check thì XChanger phải vượt trội hơn Tinsoft chả có gì đặc biệt hay điểm nhấn gì trong đó :) Theo quan điểm của mình là như vậy thôi
Đúng vậy. Khối lượng công việc chính mà xchanger bỏ ra nhiều cho bs hơn rất nhiều lần so với tinsoft. Nhưng xchanger mắc 1 khuyết điểm lớn(theo @ynmaster33) là khi reset bs.

like cho cậu này. đâu phải cứ change là sẽ tốt hơn fake. 2 cái khi ra net thì cũng đều như nhau thôi quan trọng là làm sâu và kỹ đến đâu thì lại là chuyện khác

Coi bộ vấn đề này lôi cuồn nhiều người muốn biết tường tận để về mở lớp đào tạo và đi kè gái đây. OK
Để thoả mãn cơn khát về cái này mình có cách này. Tiếp cho mình 1 người 10$ bitcoin thì mình sẽ giải thích rõ cho. Ít nhất 10 người tham gia thì sẽ nói.

Kiến thức mua giá đó rẻ đấy

Bạn có biết nhưng biết không hết, biết không tới và biết không rõ. Cần la cà tiếp ở các diễn đàn hơn
Nói chung mình cũng gà lắm biết không đc nhiều, mình xài qua rất nhiều tools thì theo mình tools TS vẫn ok nhất, hùi đó giờ chỉ bị trừ rate off chứ chưa bị ban...
P/s: cũng 2 năm gắn bó vs of android rùi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom