Help Tools Xchanger có thực sự an toàn?

bữa nay chơi chiêu mua 100 cái điện thoại, mỗi cái 2 triệu, 100 cái 200 triệu, xong các admin dùng thì trade với nhau, ngày nào thằng sup cũng chở cả bao điện thoại đi đổi, làm thế có phải là quá ngon không, tool tẹt làm gì mà phải vắt óc suy nghĩ :v

bữa nay chơi chiêu mua 100 cái điện thoại, mỗi cái 2 triệu, 100 cái 200 triệu, xong các admin dùng thì trade với nhau, ngày nào thằng sup cũng chở cả bao điện thoại đi đổi, làm thế có phải là quá ngon không, tool tẹt làm gì mà phải vắt óc suy nghĩ :v
Í bác.

Điện thoại xách tay cơ. Còn loại ở châu á hay các loại uprom này nọ linh tinh cũng dính như thường.

Đối vs 2 cái tools này những người nào am hiểu về hệ thống android nói chung và hệ thống android của BS nói riêng sẽ hiểu ra đc vấn đề, còn về phần Imei chuẩn hoá theo device thì các bác tham khảo đây nhé :D
https://www.tinhte.vn/threads/cau-truc-va-y-nghia-cua-so-imei.177717/
Lại linh tinh nữa. Có phải imei được checksum là đủ đâu.

Thím này đích thị là cháu của ông chú làm bên tínoft rồi.
Ngang đây stop, ko tán gẫu trong topic này nữa. Mình đi cho heo ăn và lùa đàn vịt về đây. Nhân tiện đậy chiếc Bentley lại cái đã. Chào mọi người nhé

Lại linh tinh nữa. Có phải imei được checksum là đủ đâu.

Thím này đích thị là cháu của ông chú làm bên tínoft rồi.
Ngang đây stop, ko tán gẫu trong topic này nữa. Mình đi cho heo ăn và lùa đàn vịt về đây. Nhân tiện đậy chiếc Bentley lại cái đã. Chào mọi người nhé
Thế bác chứng minh lời nói mình sai đi :), cái gì cũng có tính tương đối làm gì tuyệt đối đc 100%, mình lấy thiết bị tàu làm off check imei bằng niềm tin ah :)

IMEI=637378335237027
SERIAL=GL2256XG4340
MAC=F2:4D:D1:77:F5:37
SIM=2418770502684765824
SUB=323914755386399

làm nhẹ tí :D

IMEI=688596181483883
SERIAL=EI2099UK2011
MAC=D9:1F:D4:96:D1:96
SIM=4644885580777389460
SUB=520119611393295

Last edited:
Imei linh tinh làm sập net.

Ps

Mấy bác làm net solo, admin nếu kiến thức chưa chắc thì cần phổ cập lại. Mình nói nghêm túc đấy. Đừng vì thấy mình đòi tiền mà đâm ra hoảng hốt. Chỉ cần làm vài tiếng là đủ trả rồi. Còn hơn làm vài trăm đô rồi lo lắng, bị lock mất acc mất tiền trong tầm kiểm soát được.
Mình nghĩ imei nếu trùng theo device, nếu trùng device có nghĩa là giống như 1 chiếc điện thoại thật. vậy thì tỷ lệ lead sẽ không cao. nếu nói chuẩn về device thì nên mua điện thoại thật làm lun cho nó chắc :v
Mà khi nào bác ra ttools change

Thế bác chứng minh lời nói mình sai đi :), cái gì cũng có tính tương đối làm gì tuyệt đối đc 100%, mình lấy thiết bị tàu làm off check imei bằng niềm tin ah :)
thấy bác nói đúng. trên đời chả có gì tuyệt đối. còn đối với cheat thì k bao giờ có chữ tuyệt đối. mình nghĩ như vậy.
Ai dùng Xchange thì cứ dùng, TS thì cứ dùng. block acc hay không là do cái chổ ăn ở có lành hay k thôi. :D chứ đừng đổi thừa do tôols này nọ. CÓ ng dùng BTS đó thì sao. imei vs thông số có chuẩn đâu. vậy mà vẫn dc paid bt. hi

là sao bác
Nghĩa là bác nào thích chạy theo kiểu Xchanger thì chạy.. Thích chạy theo kiểu cũ thì chạy ( Nghĩa là bác nào thích fake thì fake mà thích change thì change)

Nghĩa là bác nào thích chạy theo kiểu Xchanger thì chạy.. Thích chạy theo kiểu cũ thì chạy ( Nghĩa là bác nào thích fake thì fake mà thích change thì change)
em muốn vài thông số cahnge bởi Tinsoft, vài thông số khác do x nó fake cơ :(

Mình nghĩ imei nếu trùng theo device, nếu trùng device có nghĩa là giống như 1 chiếc điện thoại thật. vậy thì tỷ lệ lead sẽ không cao. nếu nói chuẩn về device thì nên mua điện thoại thật làm lun cho nó chắc :v
Mà khi nào bác ra ttools change
Tool ra chính xác là hơn 1 năm rưỡi rồi. Nhưng có bán đâu, chỉ xài nội bộ thôi. Có lẽ sắp phải bán ra thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week