Help Tools Xchanger có thực sự an toàn?

Nói chung mình cũng gà lắm biết không đc nhiều, mình xài qua rất nhiều tools thì theo mình tools TS vẫn ok nhất, hùi đó giờ chỉ bị trừ rate off chứ chưa bị ban...
P/s: cũng 2 năm gắn bó vs of android rùi :))
Bạn comment lời này thì ổn. Còn cô mèn trên thì không ổn. Thực tế là không cần mua tool nào vẫn xài ổn, nhưng bị hạn chế. Bởi vì nét, adv ngay càng đòi hỏi cao hơn nên mình cần phải lên theo thôi. Nét hay adv nào kho cần đòi hỏi cao thì ko cần phải xoắn.

Ps mấy bạn thông cảm từ ngày mình lên con xe bentley mình bị hỏng xạc. Nên cái iPad air của mình gõ chữ sai hoài.

Bạn comment lời này thì ổn. Còn cô mèn trên thì không ổn. Thực tế là không cần mua tool nào vẫn xài ổn, nhưng bị hạn chế. Bởi vì nét, adv ngay càng đòi hỏi cao hơn nên mình cần phải lên theo thôi. Nét hay adv nào kho cần đòi hỏi cao thì ko cần phải xoắn.

Ps mấy bạn thông cảm từ ngày mình lên con xe bentley mình bị hỏng xạc. Nên cái iPad air của mình gõ chữ sai hoài.
ý là đang khoe xe hay khoe iPad :p

Trời nóng quá ko đi đâu nén xe để ở gara suốt

Trời nóng quá ko đi đâu nén xe để ở gara suốt
bỏ trong đó nó "mục" hết :p
đem ra mềnh đi hộ cho :D

Ai cũng nói tới vấn đề FAKE và CHANGE. Sao ko tự hỏi FAKE FULL hệ thống BS và CHANGE nó khác gì nhau khi nó đều là BlueStacks. Tinsoft CHANGE nhưng cũng chỉ là CHANGE thông số đơn giản trong BlueStacks. XChanger FAKE nhưng FAKE đc sâu hơn. Mình nghĩ vấn đề của XChanger bây giờ chỉ là DEVICE cần được giải quyết. Còn lại như kiểu Tinsoft mà sao đi đem ra so sánh đc với XChanger. XChanger muốn làm ra 1 TOOL như vậy phải tốn rất nhiều chất xám hơn hơn Tinsoft. Còn Tinsoft muốn làm ra TOOL như vậy thì quá là đơn giản chứ có gì đâu mà khó khăn. Nếu mà lấy PM ra check thì XChanger phải vượt trội hơn Tinsoft chả có gì đặc biệt hay điểm nhấn gì trong đó :) Theo quan điểm của mình là như vậy thôi
Mình cũng từng xài qua Xchange, tất cả thông số trong đó mình đều change đc bằng TS, vậy thì fake sâu hơn chỗ nào nhỉ?

Tung len cái Soft candyfake cho mấy thím tranh luận cho vui

Mình cũng từng xài qua Xchange, tất cả thông số trong đó mình đều change đc bằng TS, vậy thì fake sâu hơn chỗ nào nhỉ?
Mình k biết khác nhau nhiều chổ nào nhưng mình soi thì thấy nó khác ở chổ này. 2 hình này mình change bằng Xchange
Còn TS thì cả hai vòng trong mình khoanh đều k thay đổi

Mấy bạn chạy cả 2 tool này mà ko bị sập net( nếu lead con off khó tính) mới lạ. Khong ai nhận ra à
Thôi thì bỏ tiền ra đi mình sẽ phổ cập cho. 10$ người khong phải là nhiều mà lại có thêm kiến thức để tự đánh giá.

Ít nhất 10 người mới phổ cập nhé.

Mình k biết khác nhau nhiều chổ nào nhưng mình soi thì thấy nó khác ở chổ này. 2 hình này mình change bằng Xchange

Mấy bạn chạy cả 2 tool này mà ko bị sập net( nếu lead con off khó tính) mới lạ. Khong ai nhận ra à
Thôi thì bỏ tiền ra đi mình sẽ phổ cập cho. 10$ người khong phải là nhiều mà lại có thêm kiến thức để tự đánh giá.

Ít nhất 10 người mới phổ cập nhé.
Bác có chỉ new mem à :v

Wifi name mình change cái rụp, còn dòng dưới ko bik bác check bằng tools nào

đúng là cài này,nếu nó check thì lock net thật,toàn imei lung tung mà.
Imei linh tinh làm sập net.

Ps

Mấy bác làm net solo, admin nếu kiến thức chưa chắc thì cần phổ cập lại. Mình nói nghêm túc đấy. Đừng vì thấy mình đòi tiền mà đâm ra hoảng hốt. Chỉ cần làm vài tiếng là đủ trả rồi. Còn hơn làm vài trăm đô rồi lo lắng, bị lock mất acc mất tiền trong tầm kiểm soát được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week