Spotlight Tool Update Link Cho Các Bạn Dùng Auto Leech!

phanluan268

Junior
Reactions
41
MR
0.177
Mình vô thẳng vấn đề lun hen!
Trước đây mình chơi PTU thường sử dụng auto leech để leech bài (k biết tình hình giờ các bạn auto hay leech tay để có chất lượng? vì mình cũng k chơi PTU lâu rùi)! Khi các bạn leech bài thì đôi lúc gặp truờp hợp bài good nhưng link lại bị xóa đi filename nên có leech cũng k replace được(đặc biệt là số lượng lớn). Tool này sẽ update thêm phần filename đó!
PS:
-tool hiện tại chỉ update extabit và depositfile(vì mình k biết các bạn thường leech host nào), sẽ update thêm, các bạn cứ reply dưới topic
-K hỗ trợ tiếng Nhật
-Tạm thời tool share free cho các bạn (hi, sau này nếu có phát triển thêm nữa thì có thể 1,2$ thui, chắc cũng k quá đáng!->mình nói thẳng vậy để sau này các bạn.....cũng như để hạn chế cạnh tranh giữa người mua và k mua)
Cuối cùng chúc các bạn kiếm được nhiều tiền trong thời buổi loạn lạc...:(

Dowload: Click here

Ps: hướng dẫn trong menu help

Update 19h15: Update thêm link Turbobit: Here

Last edited by a moderator:
Lần đầu gặp bác này hình như chưa học về GUI thì phải. :))

up lên MF đi bạn .

link thế down lâu lắm...MF...MF...MF đê

Cho mình hỏi sao mình down về chạy ko thấy button Update nhỉ?
hay là đây chỉ là file update thôi? còn phần mềm thì những ai đang dùng giờ chỉ update file thôi sao?

Cho mình hỏi sao mình down về chạy ko thấy button Update nhỉ?
hay là đây chỉ là file update thôi? còn phần mềm thì những ai đang dùng giờ chỉ update file thôi sao?

Button update bình thường mà bạn, đó là file gốc! Câu cuối chưa hiểu ý lắm! Hiện tại chỉ update link trong file! Sẽ bổ sung thêm nhiều tính năng sau!
Tks!

trong file hướng dẫn có hết mà bác cứ làm theo hướng dẫn đi k hiểu gì pm yh chủ top hỏi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week