Ask Tool tự động tạo bài viết hoàn chỉnh

minlee

Junior
Reactions
128
MR
0.807
Xin chào mọi người, mình làm PTU cũng được một thời gian nhưng trước giờ tạo bài viết mình đều tự tay "cắt dán", chưa từng sử dụng qua bất kỳ tool nào. Bây giờ mình muốn rút ngắn thời gian viết bài, dành thời gian làm việc khác nên muốn hỏi thăm mọi người xem có tool nào hỗ trợ việc này không? Mình xin trình bày cụ thể vấn đề của mình:

Bài viết của mình thường có bố cục như sau:

1. Tiêu đề bài viết
2. Hình bài viết, gồm có 2 hình: hình đầu là hình đại diện, hình thứ 2 là hình thumbnail (được tạo từ Thumbnail Me)
3. Một số thông tin về file (kích thước, thời gian, độ phân giải...), cái này cũng được tạo từ Thumbnail Me
4. Link download, có thể là 2 hay 3 link, mỗi filehost mình để trong 1 file text

Bình thường, mình để các phần (2), (3), (4) trong những file text khác nhau. Làm đến bài nào, mình cắt nội dung từ file text đó rồi dán vào đây, để viết xong 1 bài như trên, mình cắt 5 lần và dán 5 lần (2 hình, 1 info và 2 link filehost).

Hồi trước mình làm ít, việc cắt dán từng phần rồi ghép lại vậy mình làm thấy cũng bình thường, bây giờ càng làm càng nhiều nên cắt dán kiểu này hay bị hoa mắt, làm 1 hồi tự nhiên buồn ngủ, lười biếng....

Mình muốn hỏi mọi người là có tool nào có thể tự động cắt - dán các phần như trên rồi ghép lại thành 1 bài hoàn chỉnh hay không?
Cám ơn mọi người nhiều! :)

Inbox mình nhé !!!

Nhìn tiêu đề cứ tưởng thớt đang share tool đó ấy chứ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom