[Tool] Tự động click tất cả các site Aurora!

Bạn thấy tool này thế nào?

• Total voters
    147
máy mình cũng xài bình thường nhưng phải tự click check cheat . có cách napf cho nó tự click không

Cái tool Buxhost của mmo84vn rất hay ( thấy là bản mới ) nhưng hình như là làm theo kiểu trả lời cũ của buxhost hay sao , bây giờ mấy trang mới toàn cho phép cộng hay số để ta điền bằng tay, hy vọng mmo84vn sớm cải tiến để tool buxhost theo dạng này.
Còn 1 điều nữa là có trang buxhost giới hạn sl click quảng cáo, ( vd trang đó có 10 qc, nhưng chỉ cho click 4 ) thì cái tool cứ click hoài ....

Cái tool Buxhost của mmo84vn rất hay ( thấy là bản mới ) nhưng hình như là làm theo kiểu trả lời cũ của buxhost hay sao , bây giờ mấy trang mới toàn cho phép cộng hay số để ta điền bằng tay, hy vọng mmo84vn sớm cải tiến để tool buxhost theo dạng này.
Còn 1 điều nữa là có trang buxhost giới hạn sl click quảng cáo, ( vd trang đó có 10 qc, nhưng chỉ cho click 4 ) thì cái tool cứ click hoài ....

Thực ra, đối với dạng nhập số và cộng số, tool sẽ click từ số 0 cho đến khi nào đúng số thì thôi, nên cứ để đấy 1 tí là nó sẽ click đúng, có điều thời gian đợi sẽ lâu nếu số lớn, cho nên mình mới thêm phần click bằng tay. Như vậy, dạng nào nó cũng có thể click được. Việc giới hạn số quảng cáo tool cũng phát hiện ra sau khi click khỏi 1 quảng cáo, nếu có 4 quảng cáo cho phép, đến cái thứ 5 nó sẽ phát hiện ra và báo đã click xong, chứ không có click hoài. :D

Tool ko tự động click anti-cheat bạn ơi. Khi nó hiện lên bảng chống cheat, mình phải ngồi điền đáp án. Bạn sửa tool dùm nha. thanks

cái đấy phải mua bản quyền mới chạy đc ăn ti chít =)) T/g cái này là LÊ PHÚ QUÝ ( bungun blog)

nhà ta vẫn chạy phà phà nè. Mà phải của LPQ hay ko thì nên hỏi kĩ mmo84 ko nên phát biểu lung tung bác à. Ta nghĩ cái này của mmo84 viết đó chứ ? Của LPQ ta dùng đâu có chạy :D

không hiểu sao hết LPQ là ai zay

Hay là máy mình thiếu chương trình gì nên ko tự click cheat check bạn? Bạn kiểm tra lại dùm đi, chứ phải canh khi nào hiện cheat check thì tốn thời gian lắm.

sao của mình vào click thì nó chỉ hiện tổng click là bao nhiêu rồi refresh là bao nhiêu giây, mở mấy tiếng đồng hồ xong rồi vô acc check thì thấy không có tí tiền nào, mà ads thì vẫn còn y nguyên.

hôm nay lại đến 2 site PTC00 và PTC25 không xài được, chắc admin nó fix rồi, thấy nó mới đổi giao diện withdraw.

bác có cải tiến gì thêm ko, mình k biết sao tool ko tự click check link đc, dạo này paidtoclick nhiều ads quá, 400+ tiền nhiều quá trời mỗi tội nhiều check cheat ko vào click là tool đơ luôn, à cái cosmic ptc bạn cho xin file tẽt với mình add vào ko chạy đc?
P/S: à máy mình chạy win 64bit ko biết có phải thế mà ko auto click ko nữa

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week