Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

quay lại làm seo thôi

cách đây gần 1 năm làm vất vả nên bỏ giờ có tool qay lại thử lần nữa rất mong soft của bạn sẽ sớm hoàn thiện để anh em mmo đỡ khổ

Có cái lỗi này ko biết có ai bị dính ko nhỉ : mình quen giữ Ctrl + nhấp chuột để mở tab link sang tab mới nhưng thi thoảng phím ctrl ko hoạt động , làm cái link mới bị mở ra trong tab cũ luôn , thi thoảng copy ctrl +c > pate ctrl +v thì ra mỗi chữ V :binhsua09: bạn chủ thớt check dùm nhóa :binhsua09:

Có cái lỗi này ko biết có ai bị dính ko nhỉ : mình quen giữ Ctrl + nhấp chuột để mở tab link sang tab mới nhưng thi thoảng phím ctrl ko hoạt động , làm cái link mới bị mở ra trong tab cũ luôn , thi thoảng copy ctrl +c > pate ctrl +v thì ra mỗi chữ V :binhsua09: bạn chủ thớt check dùm nhóa :binhsua09:

Mình vừa check rồi, vẫn bình thường mà bạn, bạn kiểm tra lại giùm mình nhé, nếu vẫn lỗi pm mình teamview xem cho bạn nhé, cám ơn bạn.

Cái đó là do cậu bấm phím Ctrl không kỹ thôi cậu ạ, tôi cũng bị thế hoài, nhấp giữ chặt 1 tý là được ngay

À mà nhân đây anh cũng góp thêm 1 ý nữa cho fithung đó là em nên thêm chức năng add nhiều list job cộng dồn lại thành 1 list, ví dụ như anh có 1 list 50 job đang làm, được share thêm 20 job nữa trong 1 list khác thì giờ add thêm 20 job trong list mới vào list cũ là thành 70 (cái này thì chuyển list job hoặc add = tay cũng được nhưng hơi mất công, nhất là nếu có nhiều list job)

Last edited by a moderator:
Cái đó là do cậu bấm phím Ctrl không kỹ thôi cậu ạ, tôi cũng bị thế hoài, nhấp giữ chặt 1 tý là được ngay

À mà nhân đây anh cũng góp thêm 1 ý nữa cho fithung đó là em nên thêm chức năng add nhiều list job cộng dồn lại thành 1 list, ví dụ như anh có 1 list 50 job đang làm, được share thêm 20 job nữa trong 1 list khác thì giờ add thêm 20 job trong list mới vào list cũ là thành 70 (cái này thì chuyển list job hoặc add = tay cũng được nhưng hơi mất công, nhất là nếu có nhiều list job)

Ak chức năng này em đã làm rồi anh ạ (trong phiên bản sắp tới đây). Em hoàn thiện nốt chức năng check link ads bằng cách kéo thả (hiện tại đang là quét chọn và nhấn C, sau có thể check ads bằng 1 trong 2 cách), ngoài ra còn một vài tính năng nữa...
Sẽ sớm có update cho mọi người ạ

list job 400 job die hết 399 job ^^~

List job trong tool vẫn mặc định từ phiên bản đầu tiền và hoàn toàn mang tính chất demo các chức năng của tool bạn ạ. Mình cũng đã lưu ý khi update các bạn nhớ giữ lại file listjob mà mình đang làm và file config.ini nhé.

đã được active từ chủ thớt, test tools :D

Thôi tiêu rồi thím thớt ko onl vừa cài lại win xong nhập key cũ ko được :(
tôi cg giống thím mới cài win xg, pmm chủ key chắc đi tặng bông cô giáo rồi quá, không bít chừng nào về, thui làm tool bac dinhbuu đở

tình hình là nah2 mình 2 máy, 1 cái 32 cái 64 bit, nhiều khi phải chuyển qua chuyển lại dùng, copy file config từ máy đã active qua máy mới nó vẫn yêu cầu register :( vậy là 1 key dùng cho 1 máy thôi hả bác thớt

chừng nào rảnh thớt thêm nút delete all job nữa nha, mình làm wep ip mỗi lần cập nhật phải del từng job thấy lâu quá. hi

mình bị một số jop đã add oy mà khi kéo tha không ra tìm hiểu mới biết bị như thế này
tool nhận link jop
www .abc.com
và abc.com
là 2 jop khác nhau. nên không chịu hiện mô ta jop. mà edit lại link thì không được chẳng nhé giờ lại pải delete đi add lại thì mất công qua
chủ thớt có cách nào không. hoặc làm cái edit link cũng được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom