Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

Hì. Dùng thử qua và phải công nhận rằng nếu như nắm chắc các thao tác hotkey thì quả tool này thật sự rất có ích và tiện lợi. Chúc chủ thớt học tập và làm việc hiệu quả nha. Sẽ theo tool dài dài ^^!

Cám ơn sự ủng hộ của bạn. :)

cái gì đây bác ơi, xem giúp em với

please check your connection! có lẽ lỗi về kết nối internet mà m thấy cột wifi vẫn full. sao thế nhỉ?? m ko có code nên chịu :D
dạ, em tải tool mới về bắt nhập key nên dùng cái cũ lun, vô thấy cái cũ như thế này. hôm qua vẫn mở ngon mà nhỉ

dạ, em tải tool mới về bắt nhập key nên dùng cái cũ lun, vô thấy cái cũ như thế này. hôm qua vẫn mở ngon mà nhỉ

lỗi giống mình lúc test. tải bản mới về vô yêu cầu key, nhập key cũ ko dc, vào lại tool cũ lại bắt nhập key :)). hình như có thể do cổng USB gì đó như bên captcha thì phải

lỗi giống mình lúc test. tải bản mới về vô yêu cầu key, nhập key cũ ko dc, vào lại tool cũ lại bắt nhập key :)). hình như có thể do cổng USB gì đó như bên captcha thì phải
up cho thớt vào xem, hình như đang trên forum mà

View attachment 19820
cái gì đây bác ơi, xem giúp em với

Chạy lại tool bạn nhé, có lẽ do mạng chập chờn chút, ko sao đâu :)

- - - Updated - - -

Mình đã lưu ý điều này tại #1 bạn nhé.

Lưu ý khi update:
- Giữ lại file
config.ini của bản cũ qua bản mới: Key của bạn được lưu ở trong đây
- Giữ lại file
data.dat của bản cũ: Đây là list job của bạn

Mình có ý tưởng thế này k biết có phải là quá khó và khả thi để thực hiện k nhỉ :D? Mình biết là đối vs người chơi seosprint với web-ip hay mấy site nga thì việc sử dụng HMA còn nhiều hạn chế, 1 số bạn còn hoài nghi hoặc newbie chưa biết cách sử dụng mà thay vào đó có rất nhiều nhiệm vụ cấm IP của Việt Nam. K biết bạn thớt thấy thế nào khi code thêm 1 đoạn dò cụm từ "Việt Nam" "Cấm Việt Nam" hay đại loại như là "Không chấp nhận" "Việt Nam" bằng tiếng Nga ngố và làm cho nó nổi hoặc bôi màu lên như vậy cũng sẽ biết đường để tránh vì có làm đúng cũng k được cộng ^^! Hì, ngu kiến của mình =.='

Mình có ý tưởng thế này k biết có phải là quá khó và khả thi để thực hiện k nhỉ :D? Mình biết là đối vs người chơi seosprint với web-ip hay mấy site nga thì việc sử dụng HMA còn nhiều hạn chế, 1 số bạn còn hoài nghi hoặc newbie chưa biết cách sử dụng mà thay vào đó có rất nhiều nhiệm vụ cấm IP của Việt Nam. K biết bạn thớt thấy thế nào khi code thêm 1 đoạn dò cụm từ "Việt Nam" "Cấm Việt Nam" hay đại loại như là "Không chấp nhận" "Việt Nam" bằng tiếng Nga ngố và làm cho nó nổi hoặc bôi màu lên như vậy cũng sẽ biết đường để tránh vì có làm đúng cũng k được cộng ^^! Hì, ngu kiến của mình =.='

Cám ơn góp ý của bạn. mình sẽ ghi lại xem xét, :)

có cái này mình khỏi mua hma:binhsua172:. có cái là nhìu chủ job ko ghi thế nhưng vẫn từ chối vì họ bị lỗ

Mấy bữa nay làm job theo cái list có sẵn thì để ý là có liên tục nhiều job hết tiền, nên mình đưa ra ý kiến thêm công cụ nào đó để check job có thể làm, để đỡ mất thời gian mở những job hết tiền.
Ý tưởng này trước đây đã có bạn thực hiện nhưng chỉ trên web-ip: http://mmo4me.com/showthread.php?79672-TOOL-Ho-tro-lam-webip-nhanh-honhieu-qua-hon
Tool làm việc bằng cách check job trên trang chủ rồi đối chiếu với list bookmark, bởi vì những job trên trang chủ hiển thị thì những job đó có thể làm, như vậy thì có thể tiết kiệm thời gian click vào job die. Còn vấn đề bookmark thì chỉ cần lưu link mở job là đủ rồi.

Mấy bữa nay làm job theo cái list có sẵn thì để ý là có liên tục nhiều job hết tiền, nên mình đưa ra ý kiến thêm công cụ nào đó để check job có thể làm, để đỡ mất thời gian mở những job hết tiền.
Ý tưởng này trước đây đã có bạn thực hiện nhưng chỉ trên web-ip: http://mmo4me.com/showthread.php?79672-TOOL-Ho-tro-lam-webip-nhanh-honhieu-qua-hon
Tool làm việc bằng cách check job trên trang chủ rồi đối chiếu với list bookmark, bởi vì những job trên trang chủ hiển thị thì những job đó có thể làm, như vậy thì có thể tiết kiệm thời gian click vào job die. Còn vấn đề bookmark thì chỉ cần lưu link mở job là đủ rồi.

Cám ơn bạn, mình thấy có vẻ như kéo thả trong RU tool vậy nhỉ, mình sẽ ghi lại góp ý của bản và update trong các phiên bản sau

Dùng tool của thớt từ hôm qua tới giờ thấy rất good. tool đã đáp ứng được hầu hết các mong muốn của mình ( chắc cũng như nhiều anh em khác thôi). hehe nhất là mấy cái phím tắt. Mình chỉnh chế độ phím tắt như chơi cf thấy phê gê. vừa làm kiếm tiền vừa luyện tay chơi game.
nói chung tool này very good.

y quên cho mình góp ý một tý đó là chế độ làm việc simple theo mình nên có thêm 1 ô để để từ khóa tìm kiếm vào nha. luc tao Report cho nhanh.
ak mà có bạn nào tìm kiếm jop trong tool được không vậy mình copy link mà không tìm được

y quên cho mình góp ý một tý đó là chế độ làm việc simple theo mình nên có thêm 1 ô để để từ khóa tìm kiếm vào nha. luc tao Report cho nhanh.
ak mà có bạn nào tìm kiếm jop trong tool được không vậy mình copy link mà không tìm được

cái này ở chế độ full view copy link dán trực tiếp vào ô link ở phần list job là nó tự tìm bạn

Cho em hỏi về job

Các bác cho em hỏi về mấy nhiệm vụ làm job trong tool với
VD
•6 fonweb.ru
•1+1G
•1.1
1+3
1+1
1+3GA
Em thấy các job viết như vậy nhưng cũng không hiểu cho lắm các pro giải thích giúp em với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week