Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

fithung

Senior
Reactions
372
MR
0.008
Chơi đc webip k chủ thớt :D?

Thực sự mình ko phải dân chơi chuyên nghiệp về ptc nói chung và seo nói riêng bạn ạ. Chỉ tìm hiểu qua rồi viết tool thôi. Nhiều bạn pm hỏi mình về SEO nhiều chỗ mình cũng rất bối rối vì ko có kinh nghiệm, suport về tool thì ok :">. Nếu cách chơi không khác nhiều về việc suff, report thì có thể chơi đc, miễn là có job :)

Reactions
357
MR
0.000
Thực sự mình ko phải dân chơi chuyên nghiệp về ptc nói chung và seo nói riêng bạn ạ. Chỉ tìm hiểu qua rồi viết tool thôi. Nhiều bạn pm hỏi mình về SEO nhiều chỗ mình cũng rất bối rối vì ko có kinh nghiệm, suport về tool thì ok :">. Nếu cách chơi không khác nhiều về việc suff, report thì có thể chơi đc, miễn là có job :)

Anh khẳng định cái này chơi được cả web-ip và Vip-prom nhé, chỉ cần remove list job cũ và add job của trang muốn chơi vào là được, chú nên gọi là Tool chiến web Nga thì mọi người sẽ hiểu hơn, nhiều người cứ nghĩ chỉ chơi được mỗi SEO

Anh khẳng định cái này chơi được cả web-ip và Vip-prom nhé, chỉ cần remove list job cũ và add job của trang muốn chơi vào là được, chú nên gọi là Tool chiến web Nga thì mọi người sẽ hiểu hơn, nhiều người cứ nghĩ chỉ chơi được mỗi SEO

Ồ good, vậy đỡ phải viết lại, tích hợp vào cùng một tool sẽ dễ hơn :P

Chào bạn chủ thớt,
Trong cái video hướng dẫn, cách click GA bị sai rồi.
Bạn sửa lại kẻo newbie chết đó.

Cám ơn bạn, như mình đã nói thì mình ko phải dân chơi PTC chuyên nghiệp, chỉ tìm hiểu qua rồi viết tool, vừa là vui, vừa là kiếm chút gọi là trà đá bánh mì ăn sáng thôi. Video mình làm chủ yếu demo cách sử dụng các chức năng của tool. Một lần nữa mình cám ơn góp ý của bạn, mình sẽ lưu ý mọi người.

TNPT04

Junior
Reactions
22
MR
0.028
Hì. Dùng thử qua và phải công nhận rằng nếu như nắm chắc các thao tác hotkey thì quả tool này thật sự rất có ích và tiện lợi. Chúc chủ thớt học tập và làm việc hiệu quả nha. Sẽ theo tool dài dài ^^!

Hì. Dùng thử qua và phải công nhận rằng nếu như nắm chắc các thao tác hotkey thì quả tool này thật sự rất có ích và tiện lợi. Chúc chủ thớt học tập và làm việc hiệu quả nha. Sẽ theo tool dài dài ^^!
1 thành viên có chí phát triển. chúc bạn thành công :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week