Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

hix hình như ko có seach job nhỉ , tìm mỏi mắt job để sửa mà ko tìm thấy @@

- - - Updated - - -

hix hình như ko có seach job nhỉ , tìm mỏi mắt job để sửa mà ko tìm thấy @@

Bạn không đọc kỹ hướng dẫn của mình rồi, trên khung cửa sổ chính, chỗ ô text hiện link job (ngay trên phần mô tả). Bạn có thể nhập link job vào đó để tìm kiếm luôn. Thử lại giùm mình nhé

active giup minh voi yahoo : phiacuoi_conduong_hy

Bạn gửi serial cho mình nhé, mình active cho!

mới tập chơi Seo. híc chưa cần dùng tới tool
mà cũng ko rõ dùng ntn luôn :binhsua163:

Dùng tool sẽ tăng tốc độ làm việc, cùng một khoảng thời gian bạn làm = tay, nếu làm bằng tool sẽ hiệu quả và kiếm được nhiều $ hơn đó bạn.

bạn thớt có thể làm cái video hướng dẫn cách làm job với phần mềm này được không , để giúp các bạn mới vào nghề chưa biết cách làm ấy mà

thớt ơi cái phần click vào link job bác mặc định cho nó Mở liên kết bằng cửa sổ mới đc ko, 1 job 1 cửa sổ cho dể làm, chứ bác mặc định Tab mới nó lại nhảy vào cái job trước

Update theo ý bạn. Có thêm lựa chọn trong menu Option -> Open New Window.
.. Xem chi tiết tại #1 của trang 1 của topic này nhé mọi người

bạn thớt có thể làm cái video hướng dẫn cách làm job với phần mềm này được không , để giúp các bạn mới vào nghề chưa biết cách làm ấy mà

Đã update video hướng dẫn dùng Simple View bạn nhé, download tại #1

Anh phát hiện có 1 chỗ ở phần check ads mà chú nên sửa, anh lấy ví dụ nhé:
Giả sử có 1 link GA sau khi mở lên nó thế này:

mmo4me.com/abc/xyz/.... Khi check thì nó Available nhé

Nhưng ví dụ đến 1 trang khác nó cũng có link GA đấy, anh không nhớ đã click hay chưa, nó chỉ hiện link của GA trong banner quảng cáo của Google là mmo4me.com thôi, anh thường copy đoạn mmo4me.com ấy để check xem mình đã vào trang ấy chưa, với tool của bác dinhbubu thì sau khi check link
mmo4me.com/abc/xyz/.... rồi thì check lại link mmo4me.com nó sẽ hiện Not Available, trong khi tool này thì nó lại không phân biệt được mà cho Available tuốt.

Để anh giải thích lần nữa cho dễ hiểu hơn nhé:
có những link sau đây của cùng 1 trang web:

http://docbao.vn/Default.aspx
http://docbao.vn/Category.aspx?cid=33
http://docbao.vn/News.aspx?cid=30&id=157413&d=13112012

Đối với tool của bác dinhbubu thì chỉ cần check 1 link đầu nó sẽ tự nhận diện docbao.vn là đã click, các link sau dù có khác phần đuôi thì khi check nó đều Not Avalable cả, nhưng tool này thì nó đều cho avalable cả 3 link, cái đó hơi bị nguy hiểm nhé, cố gắng sửa nhé.

Với lại anh góp ý thêm 1 cái nữa là nên cho chỉnh sửa job trực tiếp trong chế độ simple (Đặt thêm cái nút Save nữa trong chế độ simple chẳng hạn). Vì anh vừa làm vừa ghi chú vào job rất nhiều, có lẽ nhiều người cũng vậy nhưng sửa mà cứ phải bật lại chế độ cũ thì hơi bất tiện, hoặc là chú cho nó thay đồi từ Simple sang chế độ thường = 1 phím tắt cũng được, chứ cách chuyển từ Simple sang thường như bây giờ hơi bị lâu.

Cố gắng sửa để sớm tung ra bản Final nhé

Anh phát hiện có 1 chỗ ở phần check ads mà chú nên sửa, anh lấy ví dụ nhé:
Giả sử có 1 link GA sau khi mở lên nó thế này:

mmo4me.com/abc/xyz/.... Khi check thì nó Available nhé

Nhưng ví dụ đến 1 trang khác nó cũng có link GA đấy, anh không nhớ đã click hay chưa, nó chỉ hiện link của GA trong banner quảng cáo của Google là mmo4me.com thôi, anh thường copy đoạn mmo4me.com ấy để check xem mình đã vào trang ấy chưa, với tool của bác dinhbubu thì sau khi check link
mmo4me.com/abc/xyz/.... rồi thì check lại linkmmo4me.com nó sẽ hiện Not Available, trong khi tool này thì nó lại không phân biệt được mà cho Available tuốt.

Để anh giải thích lần nữa cho dễ hiểu hơn nhé:
có những link sau đây của cùng 1 trang web:

docbao.vn/Default.aspx
docbao.vn/Category.aspx?cid=33
docbao.vn/News.aspx?cid=30&id=157413&d=13112012

Đối với tool của bác dinhbubu thì chỉ cần check 1 link đầu nó sẽ tự nhận diện docbao.vn là đã click, các link sau dù có khác phần đuôi thì khi check nó đều Not Avalable cả, nhưng tool này thì nó đều cho avalable cả 3 link, cái đó hơi bị nguy hiểm nhé, cố gắng sửa nhé.

Với lại anh góp ý thêm 1 cái nữa là nên cho chỉnh sửa job trực tiếp trong chế độ simple (Đặt thêm cái nút Save nữa trong chế độ simple chẳng hạn). Vì anh vừa làm vừa ghi chú vào job rất nhiều, có lẽ nhiều người cũng vậy nhưng sửa mà cứ phải bật lại chế độ cũ thì hơi bất tiện, hoặc là chú cho nó thay đồi từ Simple sang chế độ thường = 1 phím tắt cũng được, chứ cách chuyển từ Simple sang thường như bây giờ hơi bị lâu.

Cố gắng sửa để sớm tung ra bản Final nhé

Cám ơn góp ý của anh, em sẽ cố gắng fix sau 30 phút kể từ khi đọc post này. Chúc anh và mọi người nhanh giàu :D

Đã fix chức năng check ads và thêm chức năng sửa job ngay tại Simple View (Sửa job xong nhấn Ctrl S hoặc bấm nút Save)
Chi tiết xem tại #1

kiểu check và save ads bác fithung có thể dùng lại 1 phần code của phân tách link report kìa :D. mà m là dinhbuu chứ ko phải là dinhbubu nhé :(
mà cái ý kiến chuyển đổi giữa simple view với full view bác cũng nên làm 1 thao tác nào đó đơn giản thì tốt hơn :D. với lại chuyện có hiện icon hay ko chả có gì quan trọng đâu :D hiện càng dễ quản lý

Cám ơn bác, chính vì tận dụng luôn cái tách link report nên mình mới có thể fix nhanh trong 30p :D. Còn cái icon thấy nó cũng ko cần thiết nên bỏ đi. Khi tắt Simple View thì tự show Cửa sổ chính của tool luôn.

Làm rất tốt, rất hoàn hảo, cứ thế này là tung ra thị trường được rồi, đầu tháng anh sẽ mua cho chú luôn 3 tháng với giá 0.5 $ luôn, khuyến khích cho tool tốt. Mà anh thấy hơi ít nguwofi biết đến nhỉ, anh sinh hoạt chủ yếu bên box other, anh sẽ giới thiệu mọi người giúp chú.

PS: Sorry bác dinhbuu nhé, giờ em mới để ý, không hiểu sao em cứ nghĩ tên bác là bubu cơ
=))

Làm rất tốt, rất hoàn hảo, cứ thế này là tung ra thị trường được rồi, đầu tháng anh sẽ mua cho chú luôn 3 tháng với giá 0.5 $ luôn, khuyến khích cho tool tốt. Mà anh thấy hơi ít nguwofi biết đến nhỉ, anh sinh hoạt chủ yếu bên box other, anh sẽ giới thiệu mọi người giúp chú.

PS: Sorry bác dinhbuu nhé, giờ em mới để ý, không hiểu sao em cứ nghĩ tên bác là bubu cơ
=))

Rất cám ơn sự ủng hộ của anh. em sẽ cố gắng phát triển tool và tích hợp thêm các trang kiếm tiền tương tự trong những phiên bản sau. Cám ơn anh lần nữa :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week