Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

chừng nào rảnh thớt thêm nút delete all job nữa nha, mình làm wep ip mỗi lần cập nhật phải del từng job thấy lâu quá. hi
tắt tool, vào xóa file data đi là xong thôi cần gì xóa từng job bạn. ko thêm nút delete all cũng có ích là ko sợ kick nhầm bạn :)

Xin lỗi tất cả mọi người vì hôm nay mình bận cả ngày nên không suport kịp thời được!

tôi cg giống thím mới cài win xg, pmm chủ key chắc đi tặng bông cô giáo rồi quá, không bít chừng nào về, thui làm tool bac dinhbuu đở

Nếu trên cùng một máy bạn hoàn toàn có thể copy file config đc bạn ạ, hoặc pm mình teamview xem cho có vấn đề gì ko (lần sau đỡ mắc công active lại :p)

tình hình là nah2 mình 2 máy, 1 cái 32 cái 64 bit, nhiều khi phải chuyển qua chuyển lại dùng, copy file config từ máy đã active qua máy mới nó vẫn yêu cầu register :( vậy là 1 key dùng cho 1 máy thôi hả bác thớt

Đúng vậy bạn ạ, mỗi key chỉ dùng cho môt máy, nhưng đang free nên bạn có thể active thoải mái

chừng nào rảnh thớt thêm nút delete all job nữa nha, mình làm wep ip mỗi lần cập nhật phải del từng job thấy lâu quá. hi

Mình sẽ update trong bản sau. Bạn có thể tạm thời tận dụng chức năng Import để xóa sạch job. Menu -> Tools -> Import. Nhấn nút "Choose List Import To" -> "Clear All Jobs"

mình bị một số jop đã add oy mà khi kéo tha không ra tìm hiểu mới biết bị như thế này
tool nhận link jop
www .abc.com
và abc.com
là 2 jop khác nhau. nên không chịu hiện mô ta jop. mà edit lại link thì không được chẳng nhé giờ lại pải delete đi add lại thì mất công qua
chủ thớt có cách nào không. hoặc làm cái edit link cũng được.

Bạn có thể edit lại link trên khung cửa số chính và nhấn Save job mà. Về việc phân biệt link minh sẽ check lại. Nếu online pm mình teamview xem vấn đề kéo thả bạn nhé, cám ơn bạn

dự là buổi sáng bác thớt thăm cô giáo cấp 1, trưa cấp 2, tối cấp 3, đêm nhậu với mấy ông giảng viên:binhsua75:

Bác tâm lý quá :">

Last edited by a moderator:
Mình bị lỗi unable to open database file là sao hả thớt hì

Bạn vào menu -> Configs -> Choose List... và tìm chọn file list job nhé. Nếu vẫn không được thì mình đang online đó, bạn pm mình ngay nhé, cám ơn bạn.
YH: fithou_lovepc

Bạn vào menu -> Configs -> Choose List... và tìm chọn file list job nhé. Nếu vẫn không được thì mình đang online đó, bạn pm mình ngay nhé, cám ơn bạn.
YH: fithou_lovepc
Thời gian trước thì nó tự hiện list job ngay khi mình bật lên , còn bây h khi bật lên thì nó hiện ra dòng chữ như thế và mình lại phải chọn lại list job mỗi lần bật, có cách nào như trước không bạn :)

Thời gian trước thì nó tự hiện list job ngay khi mình bật lên , còn bây h khi bật lên thì nó hiện ra dòng chữ như thế và mình lại phải chọn lại list job mỗi lần bật, có cách nào như trước không bạn :)

Trước đây list job cố định là file data.dat (rõ là bất tiện khi bạn muốn tạo nhiều list job, phân loại list này, list nọ... nói chung là các list khác nhau -> bất tiện đúng không). Với bản update mới này bạn có thể tạo nhiều list và lựa chọn list nào để làm việc, Và quan trọng là: Không phải mỗi lần bật bạn phải chọn lại list job đâu bạn ạ. Chỉ cần chọn 1 lần duy nhất và tool tự nhớ list job được chọn gần nhất cho các lần sử dụng tool sau. Bạn có thể đặt file list job ở bất cứ đâu nhưng tốt nhất nên để các file list trong thư mục listjobs của tool nhé.

bản mới ngon thật nhưng có 1 lỗi nhỏ. trong chế độ simple view nhiệm vụ dài thì không thể dùng con lăn của chuôt để cuộn phần mô tả nhiệm vụ xuống được

bản mới ngon thật nhưng có 1 lỗi nhỏ. trong chế độ simple view nhiệm vụ dài thì không thể dùng con lăn của chuôt để cuộn phần mô tả nhiệm vụ xuống được

Uhm nhỉ , đúng là do mình bất cẩn quá, cám ơn góp ý của bạn, sẽ fix trong bản tới bạn nhé :)

mình để tool trong ổ D khi cài lại win nó vẫn bắt nhập key mà, copy key trong file config thì nó ko chịu.
Tool rất pro, cái phần check link add thì củng phải boi đen rồi mới kéo vô phần mô tả nhiệm vụ đc fai ko thớt, vậy tô đen nhấn C cho lẹ.hi. khi thu phí thớt nên có gói cước vĩnh viễn cho anh em xài nha, tầm 2,3$ gì thôi.

mình để tool trong ổ D khi cài lại win nó vẫn bắt nhập key mà, copy key trong file config thì nó ko chịu.
Tool rất pro, cái phần check link add thì củng phải boi đen rồi mới kéo vô phần mô tả nhiệm vụ đc fai ko thớt, vậy tô đen nhấn C cho lẹ.hi. khi thu phí thớt nên có gói cước vĩnh viễn cho anh em xài nha, tầm 2,3$ gì thôi.

Cám ơn góp ý của bạn, Việc check ads tiện update chức năng kéo thả search job mình thêm vào thôi, Còn về key nếu ko nhận bạn pm mình active lại cho nhé, sau này nếu có update phiên bản mới bạn cũng chỉ cần copy cả file config cũ qua thư mục tool mới là được, ko cần mở nó ra rồi copy key đâu. Mình chưa nghĩ tới ý định về việc bán tool vĩnh viễn, nhưng sẽ xem xét ý kiến của bạn, cám ơn bạn.

link ads đã check ko lưu chung cho tất cả list job mà lưu riêng từng list một hơi bị nguy hiểm bác thớt ơi:binhsua75:

Cám ơn bạn đã góp ý, lỗi này mình sẽ fix sớm, tạm thời để làm một list job khác bạn import tạm list đó vào list đang dùng nhé (sẽ ko mất link ads đã click), mình sẽ tách các link ads ra khỏi list job trong phiên bản tới. Cám ơn bạn lần nữa!

xài vĩnh viễn mà có 2 - 3 $, cậu có quá đáng quá không vậy? có 0.4 $/1 tháng là đã quá rẻ rồi, xài vĩnh viễn như vậy thì chủ thớt còn đâu tinh thần để mà bảo trì, cập nhật cho tool nữa?

xài vĩnh viễn mà có 2 - 3 $, cậu có quá đáng quá không vậy? có 0.4 $/1 tháng là đã quá rẻ rồi, xài vĩnh viễn như vậy thì chủ thớt còn đâu tinh thần để mà bảo trì, cập nhật cho tool nữa?

tốt nhất là ko có bản quyền vĩnh viễn cũng ko xác lập key vĩnh viễn luôn ;))
cho bác thớt kiếm tí cơm cháo còn đi học chứ :)

thích cái gói key 2-3 tháng hay nửa năm gì đó cứ thế nhân tiền lên, nói 1 tháng chứ cũng nhanh lắm, mà bác thớt chắc cũng thích ôm 1 đống hơn là nhỏ lẻ:binhsua02:

Cám ơn ý kiến của mọi người, mình thực sự chưa tính đến chuyện key vĩnh viễn, nhưng key 2, 3,.. hay x tháng bất kỳ thì đều ok.

thêm chức năng add site mới
vd mình làm seo khi ấn vào nó ra toàn job of seo
làm wep-ip thì ra toàn job ò wep-ip..:)

thêm chức năng add site mới
vd mình làm seo khi ấn vào nó ra toàn job of seo
làm wep-ip thì ra toàn job ò wep-ip..:)

Ồ cám ơn góp ý của bạn, mình cũng đang làm chức năng này và sẽ có trong bản update sắp tới nhé

PS: hôm nay chỗ mình mất mạng + mất điện cả ngày nên có gì nếu mình ko pm kịp thời được mong các bạn thông cảm :D. Active nếu pm mình không đc các bạn có thể pm YH: n.tc94

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week