Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

Vì phiên bản 0.8 thì tool đọc link ads từ file ads.dat, do vậy các link ads đã click của bạn trước sẽ không có (vì tool mới ko đọc link ads từ list job nữa mà đọc từ file ads.dat tách biệt ở ngoài). Tuy nhiên vấn đề này không quan trọng vì sau 24h các link ads có thể được click lại nên bạn không cần bận tâm đến nó nữa (coi như chưa click).
Còn rõ ràng là khi bạn update bản mới thì sẽ chưa có link ads nào được lưu trong file ads.dat (nếu bạn chưa check link nào khi làm việc với bản này).
Bạn hiểu chứ :-\

PS: Update mình khuyên làm theo cách 2. Mình sẽ cập nhật tính năng auto update sau nhé.

Mình đã phải kiểm tra lại cho kĩ rồi mới hỏi lại thế này chứ, soft ở máy mình vẫn quét ads bị trùng mà. hix hix

- - - Updated - - -

sao thấy mọi ng quan trọng cái link ads vậy nhĩ, mình làm 2h thấy link ads bị trùng nhiều thì reset HMA rồi reset cái link ads trong tool lun, click lại từ đầu, chứ 1 ngày làm mấy trăm job mà ngồi đợi nó 24h, link ads đau mà click cho đủ

Sorry bạn chứ nếu biết sài HMA hoặc có mạng riêng để reset moderm thì mình đã không phải dùng 1 acc IP Việt để làm job chi cho cực thế này. hix hix

Mình đã phải kiểm tra lại cho kĩ rồi mới hỏi lại thế này chứ, soft ở máy mình vẫn quét ads bị trùng mà. hix hix

- - - Updated - - -

Sorry bạn chứ nếu biết sài HMA hoặc có mạng riêng để reset moderm thì mình đã không phải dùng 1 acc IP Việt để làm job chi cho cực thế này. hix hix

Bạn PM mình teamvew xem sao nhé, mình đang online đó
YH: fithou_lovepc

Bạn PM mình teamvew xem sao nhé, mình đang online đó
YH: fithou_lovepc

Thank chủ thớt rất nhiệt tình support cho anh em nhưng hiện tại mình đang làm dở việc, sẽ chat yahoo nhờ bạn ngay khi có thể. :p

Thank chủ thớt rất nhiệt tình support cho anh em nhưng hiện tại mình đang làm dở việc, sẽ chat yahoo nhờ bạn ngay khi có thể. :p

Mình luôn sẵn sàng suport và ghi nhận mọi vấn đề, mọi góp ý về tool.
Còn về lỗi này mình cũng tò mò vì chưa thấy ai phản ảnh lại.
Cám ơn bạn.

HMA rất dễ dùng mà bạn. bụp 1 phát xong ngay luôn :D search rồi làm theo vài bước là ok

HMA rất dễ dùng mà bạn. bụp 1 phát xong ngay luôn :D search rồi làm theo vài bước là ok

Bác dinhbuu có địng quay lại làm SEO ko? em free cho bác list job đều đặn luôn, không phải làm ref gì cả:D

Bác dinhbuu có địng quay lại làm SEO ko? em free cho bác list job đều đặn luôn, không phải làm ref gì cả:D
cũng đang muốn quay lại từ khi bị thằng chủ ref bán tới giờ chán chít đi được :(
làm danh tiếng lên 20 ngày nào cũng làm bữa đó nghĩ 1 ngày do bận việc thế lại bị nó bán ref
thớt có tuyển ko em theo luôn còn 1 acc
inbox tớ cái yahoo nhé

cũng đang muốn quay lại từ khi bị thằng chủ ref bán tới giờ chán chít đi được :(
làm danh tiếng lên 20 ngày nào cũng làm bữa đó nghĩ 1 ngày do bận việc thế lại bị nó bán ref
thớt có tuyển ko em theo luôn còn 1 acc
inbox tớ cái yahoo nhé

Mình không chơi seo nhiều bạn ạ, bạn có thể đăng ký ref của anh goodbyemichelle ở đây
http://mmo4me.com/showthread.php?88296
Mình sẽ tiếp tục phát triển tool cho các bạn.

từ bản 0.8 tới giờ chưa có phàn nàn gì, tới ngày đóng tiền cho thớt thôi :)

Thực ra vẫn còn 1 số lỗi nhỏ và 1 vài chức năng chưa hoàn thiện được bạn ạ, mình sẽ cố gắng hoàn thành bản 0.9 trong tháng này, coi như final.

Last edited by a moderator:
Thực ra vẫn còn 1 số lỗi nhỏ và 1 vài chức năng chưa hoàn thiện được bạn ạ, mình sẽ cố gắng hoàn thành bản 0.9 trong tháng này, coi như final.

Chừng nào làm video thì post vào topic anh luôn nhé, thỉnh thoảng vào đó giới thiệu mặt hàng luôn đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week