Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

mình không dùng ff nhưng mình dám chắc ai dùng chrome thì 99% là dùng add on copy url, nếu thớt tạo đc phím tắt cho nó thì quá good,

p/s: tks thớt, mình đợi khi nào thớt sale thì mua lun, để ủng hộ, chứ dùng chùa hoài cg ngại.hi

Cám ơn bạn, được mọi người ủng hộ là mình vui rồi, trước mắt mình đang thi nên chưa update bản 0.9 đc, Mọi người cứ dùng đi đã, nếu xong sớm mình sẽ tính chuyện sell sau

chút thớt thi đậu để update tool ngày 1 pro cho anh em kiếm tiền xài tết.hi

Tình hình thi cử thế nào rồi? thi giờ này thì chắc là giữa kỳ chứ gì, mau mau sell để anh pay nào, anh đặt hàng đầu tiên nhé, 3 tháng

Tình hình thi cử thế nào rồi? thi giờ này thì chắc là giữa kỳ chứ gì, mau mau sell để anh pay nào, anh đặt hàng đầu tiên nhé, 3 tháng

Em mới thi xong, giờ đang update tool ạ (90% rồi), khi nào xong tool + video hướng dẫn sẽ tiến hành update và sell luôn thể, Cám ơn sự nhiệt tình và ủng hộ của anh, chúc anh ngày càng giàu :D

Mỗi lần làm xong 1 nhiệm vụ thì mình lại treo đó mở tab mới thêm cái phím tắt mở tab mới thay vì phải nhấn ctrl +N thì tuyệt vời =))

Chú cho anh cái LR để tý nữa anh chuyển tiền luôn cho nóng 1,5$/3 tháng nhé

Bản này rất tốt, đúng cái anh cần, nhưng mà sao cứ bắt buộc phải làm trên chrome nhỉ??? anh hay làm trên CoolNovo

Mà cho anh LR để send $ đi chứ

- - - Updated - - -

À mà lần tới cho cái bảng thông báo nó hiện ra giữa như cũ đi, hiên ở đó khó thấy với lại bấm tạo report xong nó hiện lên không vào cái tab đầu tiên được

Bản này rất tốt, đúng cái anh cần, nhưng mà sao cứ bắt buộc phải làm trên chrome nhỉ??? anh hay làm trên CoolNovo

Mà cho anh LR để send $ đi chứ

- - - Updated - - -

À mà lần tới cho cái bảng thông báo nó hiện ra giữa như cũ đi, hiên ở đó khó thấy với lại bấm tạo report xong nó hiện lên không vào cái tab đầu tiên được

OK đã fix, anh down lại 1.0.0.9 nhé. Trong menu Browser anh chọn Default (với điều kiện CoolNovo phải là trình duyệt mặc định trên máy của anh)
Download:
32 bit: http://www.mediafire.com/?734r43tgqvaooeb
64 bit: http://www.mediafire.com/?keykcz6yyqggco7

oack mấy hôm ko theo dõi còn mấy tiếng nữa hết hạn rồi @@ , chưa chuẩn bị LR éc éc:binhsua10:

Ra hạn thêm cho tất cả các key 1 ngày nữa bạn nhé!

Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Sao LR đúng hôm nay bị sao vậy nhỉ, không gửi mail để veri về làm anh em lo sốt vó, thôi đi ngủ, mai dậy gửi nhé

PS: mà tên LR của em là gì?

thớt hổ trợ wmz đi thớt, mình làm wep ip ko có lr, đang cần tool để làm,hix

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week