Suggest Tool mới nhờ ae test thử

:3 chả lẻ đang chạy dừng lại , mỗi lần stop chạy lại từ đầu , hình như mỗi lần nó hiện brower là thêm Mb :3 mình chạy 6 luồng à
Đúng rồi bác, mỗi lần hiện Brower mới là tạo 1 folder mới -> thêm M.
1 folder profile cỡ tầm 25-50M

Đúng rồi bác, mỗi lần hiện Brower mới là tạo 1 folder mới -> thêm M.
1 folder profile cỡ tầm 25-50M
Cảm nhận đầu tiên là .. khó dùng :( Tự thêm UA, tự thêm Ref etc. Nếu làm nhiều link thì chắc mỏi tay chết :D
Em chạy thử thấy khá mượt, tốn ít RAM và ít CPU :D Mỗi tội dù không tick chọn bật cửa sổ trình duyệt nhưng nó vẫn cứ bật :(
Bác cố gắng cho cái giao diện đơn giản lại chút, tiết kiệm số lần thao tác là ok :D

Cảm nhận đầu tiên là .. khó dùng :( Tự thêm UA, tự thêm Ref etc. Nếu làm nhiều link thì chắc mỏi tay chết :D
Em chạy thử thấy khá mượt, tốn ít RAM và ít CPU :D Mỗi tội dù không tick chọn bật cửa sổ trình duyệt nhưng nó vẫn cứ bật :(
Bác cố gắng cho cái giao diện đơn giản lại chút, tiết kiệm số lần thao tác là ok :D

Tích chọn bật cửa sổ trình duyệt là sao bác ? À, mình hiểu rồi, sẽ fix sớm nhé.
Cũng nhiều bác góp ý thao tác
khá lằng nhằng. Bản tới sẽ đơn giản thao tác đi. Có bug thì bác PM để mình
fix nhé,

Thêm UA với refs, bác có thể chọn chuột phải ra default nhé,

A sửa cả mục lưu link thành 1 site text đi !
tại nhiều người muốn thêm nhiều link!
có khi cả hơn 100 link mà add tay thì oải !

oạch 100 link cơ à, cứ tưởng các bác chơi MMO làm 3 link là nhiều rồi chớ :D

tool của thớt dùng khá tốt, nhưng hơi bất tiện là mỗi khi nhấn stop thì ssh nó chạy lại từ đầu, phiền thớt fix cho nó dừng ngay tại ssh vừa chạy thay vì chạy lại từ đầu, còn nữa, khi mình nhấn stop thì ko thể thêm link đc, phải nhấn close giao diện mới thêm link đc :confused: thêm nữa là thớt có thể thêm user argent sẵn ko, càng nhiều càng tốt thế thì mọi người ko phải tự thêm nữa

Giờ mới để ý post của bác. Minh xin trả lời các câu hỏi :

1. mỗi khi nhấn stop thì ssh nó chạy lại từ đầu : đâu có cậu, của mình stop xong là dừng ở đó. Sau ấn start thì nó chạy tiếp tục chứ
có chạy lại từ đầu đâu. Bác check lại thử, cần thì add skype mình vào xem.
2. khi mình nhấn stop thì ko thể thêm link đc : cái này bác nói đúng, trong bản tới sẽ sửa tối giản thao tác hơn.
3. thêm user argent sẵn ko, càng nhiều càng tốt thế thì mọi người ko phải tự thêm nữa : Bác chuột phải vào vùng nhập uer agent
với refs, có chọn default đó bác, có mấy trăm lận. Bác thử xem nhé,

Cái thứ 1 ý mình là khi mình nhấn stop rồi nhấn close để thêm hay chỉnh sửa link thì ssh nó chạy lại từ đầu đó cậu, còn cái thứ 3, nếu như nhấn default có thể hiện user argent vậy thì mình nghĩ bình thường bạn nên để sẵn luôn, bạn nào muốn tùy chỉnh thì có thể thêm vào hoặc xóa, mà đa phần chắc mấy bạn ấy sẽ để vậy luôn, vì vài trăm cái user argent thì cũng đủ rồi, nếu bạn thêm đc nhiều hơn nữa thì càng tốt ^^

Cái thứ 1 ý mình là khi mình nhấn stop rồi nhấn close để thêm hay chỉnh sửa link thì ssh nó chạy lại từ đầu đó cậu, còn cái thứ 3, nếu như nhấn default có thể hiện user argent vậy thì mình nghĩ bình thường bạn nên để sẵn luôn, bạn nào muốn tùy chỉnh thì có thể thêm vào hoặc xóa, mà đa phần chắc mấy bạn ấy sẽ để vậy luôn, vì vài trăm cái user argent thì cũng đủ rồi, nếu bạn thêm đc nhiều hơn nữa thì càng tốt ^^

2 bác cho hỏi là khi add nhiều link vào tool, bác có hay chạy nhiều link một lúc không ?
Nếu có chạy nhiều link một lúc, thì bác muốn lần lượt từng ssh load tất cả các link hay 1 ssh load một link, ssh tiếp load link kế tiếp,..
Mong bác giải đáp để cải thiện tool cho hợp với nhu cầu sử dụng của đại đa số ae

Theo mình nhé, bạn làm như này hợp lý nhất

1 ssh load một link, hết time out nó chuyển sang ssh thứ 2, tức là cùng lúc bác có thể cho nó chạy 20 con ssh với 20 cái link riêng biệt

Mình nghĩ nên 1 ssh load 1 link, vì nếu để 1 ssh load hết tất cả link, thế nếu mình treo cpm nên thêm nhiều link từ 1 trang web thì nó sẽ load hết tất cả các link với 1 ssh, vậy thì bị ban acc chắc luôn, hoặc nếu bạn muốn 1 ssh load hết các link cũng đc, nhưng nếu có nhiều link từ 1 tên miền, thì tool sẽ chỉ chọn 1 link trong số các link có cùng tên miền để load thôi, với cách này thì sẽ tận dụng đc hết ssh ko để phí con nào, mà có lẽ nên để 1 ssh load lần lượt các link, vì mình để ý thấy 1 ssh load 1 lần vài link thì dễ xảy ra tình trạng load chậm lắm

Chào các bác,

Thời gian qua mình có làm 1 cái tool, chức năng giống như tool của bác ThanhPs.
Mong nhờ các bác test thử, mình sẽ support nhiệt tình để hoàn thiện tool.

Trong tool này mình có sử dụng lib ssh.net của bác vina ở bên thread
https://mmo4me.com/threads/pro-coder-thi-vao-day-share-cho-cai-nay-de-bo-bitvise-di-la-vua.214824/
Chân thành cảm ơn bác vina đã chia sẻ.
Mình cũng đang thử thay lib đó bằng FlowSssh và
so sánh tốc độ load để xem cái nào tốt hơn và sử dụng.

Ảnh :

Tool chức năng đơn giản nên mình ko tính làm video, nếu các bác muốn thì mình bỏ
ra 15' làm.

Các bác muốn edit 1 link thì click đúp vào linh đó nhé, chỗ add user agent, refs các bác click
chuột phải sẽ có các tuỳ chọn. Lát mình làm video vậy, chứ thế này cũng khó cho các bác.

Tải về :
https://www.dropbox.com/sh/0tgoy1nri5l7o5u/AAB5137G-QUZtbe0yyxEsIKoa?dl=0
(Yêu cầu .Net 4.5 các bác nhé)

Tương lai muốn tool tích hợp xử lý capcha để các bác chơi đc PTC. Và vấn đề nữa là mình
ko thể phá giá của các coder khác. Nên tool này chỉ free 1 thời gian, sau đó nếu lợi nhận bán
tool tốt thì mình sell, ko thì đành cho em nó chơi private vậy. Chứ bán cả tháng đc vài triệu thì
cũng ko bõ công.

Sẵn đây mình nhận code tool các thể loại, đặc biệt là về mảng offer android, ios và PTC.
Các bác cứ đưa ra bài toán, mình sẽ cố gắng giải quyết tốt nhất.

Contact info :
yahoo + skype : luunn_k54
gmail : [email protected]
sdt : 0988 902 780
Thanks, mình cũng dc thớt nhắc tới nữa, vui quá ! Like cho cậu.

Tích chọn bật cửa sổ trình duyệt là sao bác ? À, mình hiểu rồi, sẽ fix sớm nhé.
Cũng nhiều bác góp ý thao tác
khá lằng nhằng. Bản tới sẽ đơn giản thao tác đi. Có bug thì bác PM để mình
fix nhé,

Thêm UA với refs, bác có thể chọn chuột phải ra default nhé,
Sau một đêm treo VPS thì sáng ra nó ntn bác ơi

Sau một đêm treo VPS thì sáng ra nó ntn bác ơi

Bác đang chạy bản nào ?
Bug này đã được các bác báo mình ở bản 1.0.7. Và mình có fix ở bản 1.0.8_fix
Bản tải bản đó về chạy thử giúp mình xem có bị nữa ko ? Khi test thấy ổn mình
sẽ đưa bản fix này làm bản chính. :D

Bác add skype mình nhé, muốn tìm bác nào bị lỗi như vậy khó quá. Bản trước mình chạy 1 ngày
thì gặp 1-2 cái. Đang tự test bản 1.0.8_fix thì 1 hôm nay chưa thấy bị lại.

Bác đang chạy bản nào ?
Bug này đã được các bác báo mình ở bản 1.0.7. Và mình có fix ở bản 1.0.8_fix
Bản tải bản đó về chạy thử giúp mình xem có bị nữa ko ? Khi test thấy ổn mình
sẽ đưa bản fix này làm bản chính. :D

Bác add skype mình nhé, muốn tìm bác nào bị lỗi như vậy khó quá. Bản trước mình chạy 1 ngày
thì gặp 1-2 cái. Đang tự test bản 1.0.8_fix thì 1 hôm nay chưa thấy bị lại.
1.0.8 fix luôn bác ạ, giờ đang treo VPS không biết tắt thế nào. Đang bật Skype :D

Chủ thớt thêm chức năng random click, nếu tăng youtube thì thêm nút check scroll lên , scroll xuống và sử dụng trình duyệt chrome là ngon

Chủ thớt thêm chức năng random click, nếu tăng youtube thì thêm nút check scroll lên , scroll xuống và sử dụng trình duyệt chrome là ngon

Có chức năng random click đó bác, chỗ 100% đấy.
Đây là tool cơ bản đề bật web, suft và click. Bác nào muốn chiến
riêng thì PM mình order riêng nhé.

2 bác cho hỏi là khi add nhiều link vào tool, bác có hay chạy nhiều link một lúc không ?
Nếu có chạy nhiều link một lúc, thì bác muốn lần lượt từng ssh load tất cả các link hay 1 ssh load một link, ssh tiếp load link kế tiếp,..
Mong bác giải đáp để cải thiện tool cho hợp với nhu cầu sử dụng của đại đa số ae
1 link 1 ssh a à !
Của e là nhiều link 1 site, để lượt view trên toàn link site đó a !
Hôm trước đang nc lại ngủ quên à :(

tool loằng ngoằng và rối rắm quá :( mò mãi mới ra

oke bác, cũng nhiều bác phản ánh vậy rồi. Mai mình sẽ sửa lại, mong sẽ làm vừa lòng các bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom