Suggest Tool mới nhờ ae test thử

thớt có thể thêm chức năng ẩn úng dụng không nhỉ:rolleyes:
ẩn ứng dụng là sau nhỉ ? mình đang cho ẩn Brower thôi. Còn cửa sổ chình thì ko cho ẩn, thấy cái đó cũng ko quan trọng lắm.
Các bác test xem có gì review mình biết chỉnh sửa nhé,

ẩn ứng dụng là sau nhỉ ? mình đang cho ẩn Brower thôi. Còn cửa sổ chình thì ko cho ẩn, thấy cái đó cũng ko quan trọng lắm.
Các bác test xem có gì review mình biết chỉnh sửa nhé,
Ẩn icon dưới thanh taskbar đó cậu. Mà bản update chạy sao nó hiện browser măặ dù đã bỏ tick show browser

Ẩn icon dưới thanh taskbar đó cậu. Mà bản update chạy sao nó hiện browser măặ dù đã bỏ tick show browser
Bác tải lại bản trên dropbox về xem còn bị ko nhé, sáng mình up xong mới nhớ cái đó.
Nên sau đó đã up lại file sau khi sửa lại cái đó.

Chạy ké tiệm net :cool:
Bác chạy bản mới thấy còn bị ko ?
Máy mình win 8 thì ko, mang lên vps thì bị lỗi đó. Mình có fix và test trên vps đc rồi.
Nhưng chưa có nhiều máy để test thêm,

Bác chạy bản mới thấy còn bị ko ?
Máy mình win 8 thì ko, mang lên vps thì bị lỗi đó. Mình có fix và test trên vps đc rồi.
Nhưng chưa có nhiều máy để test thêm,
Chạy ngon rồi bác:D

Có mà bác, bác chuột phải có tùy chọn sử dụng default đó.
Cái này mình có viết trên #1 và ảnh ở #1 cũng có rùi bá,
góp ý nhỏ
+ cậu nên làm thêm radom link vì theo mình thấy thì ssh connect theo stt từ a>>z và threat cũng load theo stt từ a>z. nên làm link 1 load ssh 1 link 2 load ssh 3, ...

góp ý nhỏ
+ cậu nên làm thêm radom link vì theo mình thấy thì ssh connect theo stt từ a>>z và threat cũng load theo stt từ a>z. nên làm link 1 load ssh 1 link 2 load ssh 3, ...

Mình đang làm random url mà bác. Ví dụ 1 Link bác thêm 100 cái url, thì khi chạy, sau khi connect đc ssh xong.
Nó sẽ lấy ngẫu nhiên 1 url trong 100 url đó để chạy. Bác test lại xem ntn nhé,

Mình cài trên PC thì hiện Info ... không vào được tôol thớt à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,895
Latest member
taixiuonlineinfo

Most viewed of week

Most discussed of week