Suggest Tool mới nhờ ae test thử

Bác add ssh đc chưa ?
Bác tích chọn Link cần suft, rồi click boot. Sang màn boot, có cái list box với tuỳ chọn proxy, none, ssh, socks, bác chọn ssh rồi click add.
Nếu vẫn chưa làm đc thì add skype mình vào mình chỉ nhé,
thanh bạn. mình làm dc rồi :p

Góp ý nè, nên xuống fram 4.0 nhoa, chớ tool mà 4.5 là mấy ông xài XP ngồi nhìn đó, với để test xem sao,có gì tui nói tiếp :D

Góp ý nè, nên xuống fram 4.0 nhoa, chớ tool mà 4.5 là mấy ông xài XP ngồi nhìn đó, với để test xem sao,có gì tui nói tiếp :D

Thanks bác, tại mình có dùng cái hàm Task.delay nên nó đòi 4.5
Sau rảnh sẽ bỏ cái đó đi thay = timer cho xuống 4.0 thôi.

Thanks bác, tại mình có dùng cái hàm Task.delay nên nó đòi 4.5
Sau rảnh sẽ bỏ cái đó đi thay = timer cho xuống 4.0 thôi.
Ừa hôm trc cái tun của m cũng vậy, mấy ông toàn bị lỗi thôi, bạn thay vào đó sử dụng thread.sleep or while,...nhiều cách mà

Ừa hôm trc cái tun của m cũng vậy, mấy ông toàn bị lỗi thôi, bạn thay vào đó sử dụng thread.sleep or while,...nhiều cách mà
thread.sleep or while vẫn tốn 1 chút cpu. task.delay thì ko tốn, còn timer thì mình ko rõ nữa

vấn đề add link vẫn nan giải. Thường chơi traffic add rất nhiều link add từng link vậy thì nhọc lắm. Còn add 1 link lưu tạm lại để vô file txt foder net chỉnh sửa add thêm thì quá rối đối với gà như mình. Nên làm sao add 1 luc nhiều link giống tool của thanhps thì good.

cái này sử dụng use agent như thế nào vậy bác thớt
Chỗ màn tạo mới và edit net, phía bên phải có textbox cho bác nhập user agent vào. Hoặc bác có thể sử dụng user agent default
bằng cách chuột phải -> default. Bên referrent cũng vậy bác nhé.

Tool bac viet bang autoit hay c # the bac ?
Bằng c# bác. Mình ko chuyên về c# nên chắc tool hơi lởm, có gì các bác góp ý.

Last edited:
vấn đề add link vẫn nan giải. Thường chơi traffic add rất nhiều link add từng link vậy thì nhọc lắm. Còn add 1 link lưu tạm lại để vô file txt foder net chỉnh sửa add thêm thì quá rối đối với gà như mình. Nên làm sao add 1 luc nhiều link giống tool của thanhps thì good.

Vậy hả bác, bác add skype mình hỏi thêm để sửa lại tool để tiện cho người sử dụng nhé. Ngày trước mình ko làm MMO nên cũng ko hiểu
lắm về các thao tác các bác thường làm.

Vậy hả bác, bác add skype mình hỏi thêm để sửa lại tool để tiện cho người sử dụng nhé. Ngày trước mình ko làm MMO nên cũng ko hiểu
lắm về các thao tác các bác thường làm.
không tìm thấy địa chỉ sky cua bác có nhầm lẫn địa chỉ sky không bác

Suft 1 vài link rút gọn thì nó bị dính capcha :(

Khi bác bật brower bình thường thì nó có hiện capcha ko bác ? Phần xử lý capcha cũng là hướng mà mình muốn
làm trong thời gian phát triển tool tới.
Bác add skype mình để mình hỏi phần capcha nhé, sẽ cố gắng đưa xử lý
capcha vào tool.

Last edited:
System.MissingMethodException: Method not found: 'System.Threading.Tasks.Task System.Threading.Tasks.Task.Run(System.Func`1<System.Threading.Tasks.Task>)'.

de cai 4.5

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week