Tool kiếm Buxify$ cho thành viên mới, cần các lão cao thủ Buxify giúp đỡ.

buxify thỉnh thoảng khi reset ads có tình trạng như vậy, không phải do cheat gì đâu, anh em cứ yên tâm cheat tiếp ;))
nhưng sau này khi bị suspend acc đừng hỏi tại sao :-"

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

Mình đã cheat và khi yêu cầu Upgrade đã bị ban nick :((

Anh em ngừng cheat. 2 thằng Mark & Jame và đầu có sỏi thật .

giờ mới đọc thấy dòng này :))

thôi ko share tool nữa, share 1 người lại phát tán ra đó. tốt nhất nên để mọi chuyện lắng xuống vài tháng đi

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

ads buxify thì đúng là lâu lâu nó bị vậy mà bác, bác để đó vài tiếng sau quay lại là ok, đầy lần mình vô click ads đúng giờ (ngĩa là dủ 24 tiếng) nhưng nó vẫn chưa reset, có gì mà phải toáng lên thế chứ

mà nói thật ra thì buxify Vn mình đa số là lỗ, vì rb + upgrade => âm tiền (80-90% lỗ vốn), số phần trăm còn lại là lời vì dủ kiên nhẫn để click ~6 tháng để lấy dủ mức $buxi tạm ổn rồi mới upgrade, mà hỏi đc mấy ng chịu click mấy tháng mà ko đc payout??? =>> đa số chỉ đc 1 khoảng nhỏ đa up => bị lỗ sặc máu. Buxify mà ban thì cũng có thể coi là ko làm số lượng ng bị lỗ nhìu hơn nữa, dĩ nhiên là những ng đang lỗ ko có cơ hội làm lời. Nhưng ní gì cũng phải xét 2 mặt của no cả
tất nhiên rồi bạn, nếu bạn không biết tính toán kỹ thì sẽ lỗ vốn thôi, đó là lý do tại sao nó tồn tại hơn 2 năm rồi đó, bạn muốn lãi 130% từ nó thì bạn không chỉ cần 25$ tiền trong main mà bạn lại phải cần ít nhất là 65$, đó là theo kn của mình, và 1 điều hết sức lưu ý là không nên cashout quá 110% profit khi đang trong gói Upgrade vì như thế thì số tiền lãi hằng ngày của bạn sẽ chỉ là vài chục cent mỗi ngày thôi.

Dân VN lỗ nhiều như thế thì hãy cùng lấy lại của nó đi các bác. Lên kế hoách mà âm thầm lấy :D. Trước sau rồi nó cũng scam thôi nên các bác cứ mạnh dạn mà làm, em ủng hộ, ko có thằng này lại có thằng khác để chiến thôi. Dân MMO VN mình thấy quá là cực ấy. Toàn bị bọn Tây nó bóc lột nên cú lắm. Bác nào đang đầu tư cũng lên nhờ tut mà kiếm lại đi. Đừng nổ quá để nó nghi ngờ là ok mà. Cùng bảo nhau cách làm ít một, cùng im lặng làm. Hãy sống đoàn kết và giúp đỡ nhau các bác ạ. Mình cũng ko biết buxi... là gì nhưng cũng đã có thời PTC cực lắm:dream. Ủng hộ các bạn nên làm và làm có tổ chức !
một phát biểu hết sức sai lầm, bạn cứ nghĩ đi khi bạn cheat được một số tiền $main=600$ (dk cần thiết để up gói Sliver 100$ của nó để lấy lãi cuối tháng là 130$) và bạn quyết định đầu tư để up 100$ đến cuối tháng thì bạn đã đạt đủ 130$ thì đòi Paid và khi nó paid cho bạn không phải là Instant mà là manual nên nó sẽ chek rồi tk của bạn bị sus và mất trắng 100$-->vậy cheat có hại hay không.

Và 1 điều quan trọng nữa khi bạn cheat thì sẽ làm lợi cho nó khi nó thấy bạn hêt giá trị để sinh lợi rồi thì nó sẽ quyết định cho bạn ra đi, đơn giản thế thôi, đến đây thì các bạn cũng hiểu tại sao nó tồn tại hơn 2nam rồi mà lại không pay instant?

Và mình mong các bạn đừng nên cheat làm gì để gây thiệt hại cho nhiều người mà có khi lại ảnh hưởng đến PTC của VN nữa. Theo như mình đã từng test với 1 acc free thì sau 2 tháng và bỏ ra 20$ thì lúc này $main của bạn đã đạt hơn 65$ rồi, lúc này là lúc đầu tư để lấy lại 20$ đó và bước tiếp theo là lãi từng tháng sẽ cao hơn.

Vẫn mong rằng hãy ngừng cái vụ cheat này lại, hãy đặt lợi ích chung lên trên hết.

Các bạn cheat thì đừng mong rằng thằng Mark & James nó nâng cấp bằng main balance!
Vì khi yêu cầu nâng cấp nó sẽ kiểm tra rất kĩ số click,ngày đăng kí số ref của bạn!

Híc! Từ ngày reg bux-matrix ngót nghét cũng trên dưới nửa năm mình chỉ mở click vài mail. Định để lúc nào upgrade rùi nhai 1 lần luôn cho nó hoành tráng! Hum trước thấy topic này, hơi giật mình, vội upgrade ngay và click mail. Ai dè mới click được vài chục cái thì mail toàn báo đã hết hạn! Nản! May bên buxify, buxjunction nó chưa fix, không cũng xót ruột! :(

ai nói các bác là cheat không được ? Hehe em cheat từ ngày mở topic này với tool của chủ thớt ! Run run up bằng main coi được không ? Lên liền và nó cho Spent là 10$ ! Max roi rùi đang pending ! :binhsua18:

ai nói các bác là cheat không được ? Hehe em cheat từ ngày mở topic này với tool của chủ thớt ! Run run up bằng main coi được không ? Lên liền và nó cho Spent là 10$ ! Max roi rùi đang pending ! :binhsua18:

cheat thì dc .Nhưng lời % up ít $ lời vài đồng .up nhiều $ cheat thì lo âu sợ bị banned . Vậy bạn sẽ chọn cách nào .Cheat để kiếm vài đồng bạc lẻ thôi chứ up $ nhiều cheat =die.góp ý.

Mình cũng xác nhận là cheat được ! :D Hồi hộp không dám cash out ! chờ ngày maxroi rùi cashout, 2 ngày nữa thui hoho

Last edited by a moderator:

Mình cũng xác nhận là cheat được ! :D Hồi hộp không dám cash out ! chờ ngày maxroi rùi cashout, 2 ngày nữa thui hoho

Quang tèo hết,hô hô,mấy thằng admin đó quả là vãi.. bạn đừng pay thì còn tiền trong balance để mỗi khi ngắm cho thích thôi,chứ cashout thì...del acc..hô hô.mình vừa dính trưởng.hic..

Quang tèo hết,hô hô,mấy thằng admin đó quả là vãi.. bạn đừng pay thì còn tiền trong balance để mỗi khi ngắm cho thích thôi,chứ cashout thì...del acc..hô hô.mình vừa dính trưởng.hic..

để mai mình cashout rùi up proof ! hehe 1 là ăn 2 là tạch !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,407
172,493
Latest member
dragonman233

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom