Tool kiếm Buxify$ cho thành viên mới, cần các lão cao thủ Buxify giúp đỡ.

mới đc 40' thôi bác ^^
đc 30k point up lên gold rồi còn thừa từng này

đang định nói bạn nghiên cứu cheat cái Adzonfire không ngờ có rồi ah,có cheat đc cái bux-matrix luôn ko :D

Được, nhưng không làm nữa, đi xin ads mỏi cả miệng. rôi viết tool, rồi ngồi share.
Cố gắng reply cho mình đủ 100 reply cái. :D đang cố phá kỷ lục bản thân.
Mai mốt ra auto buxhost cố gắng kiếm 1000 reply phá kỷ lục lần 2

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

[/COLOR]
có cheat đc thằng onbux ko :)) thằng đó làm a/e VN mình cay cú nhìu đó

cheat được làm con ông !

đâu cần đi học, thích thì nghiên cứu thôi, học 1 ngôn ngữ nào đó mà viết. Vì ko phải đi làm nên biết 1 cái là đủ ui

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

up up
up up
up up

Đi tắm, chắc đi ngủ luôn, hy vọng mai nữa là đủ 100 reply

mình nghĩ nên hạn chế lại 1 chút bạn ơi, cứ đà cheat này thì... VN mình bị ban đó

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

40kkkkkkkkkkkk @@
ngưng cheat đe @@ 1 tuần cheat 1 lần thui :-s acc mình mới upgrade :(

share for all...
sắp khủng hoảng đây

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

chỉ sợ là cheat chưa kịp có lợi nhuận thì đã đi die rồi, vừa mất tiền vừa tốn công bao lâu nay

thằng buxify uy tín, thì đừng cheat quá, nên hạn chế đi bạn ơi. mình công nhận ý tưởng bạn hay nhưng mà nó phát triển quá nhanh, nhanh tới mức đáng sợ...

chủ thread nên cất link down tool đi và hẹn mem nào muốn cheat thì pm yahoo cậu share riêng , vì site buxify mình thấy dân ta đầu tư khá nhiều và ổn định , 1 lượng lớn mem cheat sẽ gây ảnh hưởng lớn đến họ nếu buxify ban vn ta :) . Vì quyền lợi chung thôi bạn nhé :D . Nếu không edit được mình sẽ edit sau , nhắc nhở bạn trước !

adzonfire sẽ không vào được từ khoảng 11h đêm đên 7h sáng
cái đó mình ko biết, ngoài giờ đó ok hết.
Còn link ở đầu topic chỉ để lấy ads thôi, nó ko có tác dụng tạo creadit :D Mod thích thì để ko thích thì xóa đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week