• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool kiếm Bonomatics tự động site Anuntiomatic.com

Status
Not open for further replies.
đề nghị tăng giá tool tất cả các plan
plan1 : từ 10$ lên 30 $
plan2 : từ 15$ lên 40$
plan3 : từ 20$ lên 60$
mình xin hết ạ. :D

Cứ chờ tháng 8 nó có pay ko là biết à.
Nó pay thế nào. Nó pay bao nhiêu. Cứ chờ đi rồi sẽ biết
công nhận tham gia từ 2010 nên phán như thánh thật, đi topic nào cũng phán như đúng rồi. Đúng là site nó sập lúc nào ko hay, ko ai dám đảm bảo, có thể bạn nói đúng nhưng nói thật nên khiêm tốn chút đi, topic nào cũng nói vô mà toàn phán nát site, pro quá nên biết hết, và kết luận là ko làm gì hết, thời gian rảnh thì đi chơi, còn ko thì đi học là tốt nhất, ý bạn này góp ý tốt đó mà =))))))). mmo đã khó khăn, mà còn gặp thánh.
Phải chi mấy thánh ra tay chỉ newbie kiếm tiền thì có hơn ko, mà toàn thánh đi làm nản lòng ng khác

công nhận tham gia từ 2010 nên phán như thánh thật, đi topic nào cũng phán như đúng rồi. Đúng là site nó sập lúc nào ko hay, ko ai dám đảm bảo, có thể bạn nói đúng nhưng nói thật nên khiêm tốn chút đi, topic nào cũng nói vô mà toàn phán nát site, pro quá nên biết hết, và kết luận là ko làm gì hết, thời gian rảnh thì đi chơi, còn ko thì đi học là tốt nhất, ý bạn này góp ý tốt đó mà =))))))). mmo đã khó khăn, mà còn gặp thánh.
Phải chi mấy thánh ra tay chỉ newbie kiếm tiền thì có hơn ko, mà toàn thánh đi làm nản lòng ng khác
Mình cũng chưa chắc mình đúng. Hôm nay mình đang rảnh mà đang ngồi ở công ty , không đi đâu được :D

chuẩn bị trả tôi ngày 1.7 $. đang mua tool

Có ai cho hỏi, bây giờ anun không cho thanh toán bằng PP nữa thì phải? Phải có thẻ rút về, hình như là thẻ Payoneer Master Card, ae có tính tới rút tiền về thì rút ntn ko?

Chuẩn bạn, mình đang xài tool plan 20$, đang có 2 nick 1 click thật, 2 click = tool, khi nào onl mới cdungf auto còn off thì không, không lạm dụng tool, chỉ yêu cầu chạy auto 1 ngày 300- 400 bono là dừng
plan 20 mà xài 300nu ngày phí quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week