• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool kiếm Bonomatics tự động site Anuntiomatic.com

Status
Not open for further replies.
Mình xin các bạn đừng dùng tool nữa. Bạn hãy thực lực mà làm. Và đừng có mua tool của thằng chó má kia nữa. Bạn xem tool nó còn không đảm bảo chất lượng hay không mà dám bán cho người khác. Nó còn không muốn dùng thì các bạn dùng làm gì. Mà nếu có dùng thì cũng sẽ bị band thui và phá nát cái site này . CHo nên là hãy thực lực mà làm kiếm đồng tiền mà cảm thấy nó xứng đáng mới đáng quý. Đây mình đây ngồi lòi mắt 5 tiếng click mà có cảm thấy sao đâu vừa vào thớt vừa click. cuối tháng có tiền thấy xứng đáng. Thế thôi. Tóm lại tool như con C*C
Bác ơi, người bán là mod đấy :confused:

Mình xin các bạn đừng dùng tool nữa. Bạn hãy thực lực mà làm. Và đừng có mua tool của thằng chó má kia nữa. Bạn xem tool nó còn không đảm bảo chất lượng hay không mà dám bán cho người khác. Nó còn không muốn dùng thì các bạn dùng làm gì. Mà nếu có dùng thì cũng sẽ bị band thui và phá nát cái site này . CHo nên là hãy thực lực mà làm kiếm đồng tiền mà cảm thấy nó xứng đáng mới đáng quý. Đây mình đây ngồi lòi mắt 5 tiếng click mà có cảm thấy sao đâu vừa vào thớt vừa click. cuối tháng có tiền thấy xứng đáng. Thế thôi. Tóm lại tool như con C*C
Bác không mua thì thôi, tự nhiên đi chửi người ta
Bác ơi, người bán là mod đấy :confused:
TMOD cũng như mem thôi :D

@taolaquan cảnh cáo 1 point vì xúc phạm người khác, nếu bạn cố tình dùng ngôn từ này thêm 1 lần nữa, bạn sẽ bị banned cảnh cáo.

Thân !

Ủng hộ việc dùng tool, chúng ta là con người thông mình, không có sự mất công bằng nào giữa người click và người dùng tool hả? Hơn và thua nhau là 1 bên dùng tay, 1 bên dùng trí tuệ. Nhưng giá chát quá, nên có chế độ bán nửa tháng để ae dùng thử chứ 10$ lỡ bị fix thì coi như thua. Hóng giảm giá :D

Ủng hộ việc dùng tool, chúng ta là con người thông mình, không có sự mất công bằng nào giữa người click và người dùng tool hả? Hơn và thua nhau là 1 bên dùng tay, 1 bên dùng trí tuệ. Nhưng giá chát quá, nên có chế độ bán nửa tháng để ae dùng thử chứ 10$ lỡ bị fix thì coi như thua. Hóng giảm giá :D
cũng đồng ý như bác nhưng tool để tự nhập capt dc hơn, chứ vượt thì cũng hơi ớn

Yên tâm vài năm nữa VN k còn chơi đc gì nữa đến PTC còn auto vượt cap off thì cheat ôi thôi VN

Ý em k Xúc phạm ai nhé em có thể dùng tool của bác sau này nhưng xin các bác hãy cho bọn em sau này lớn có cơ hội kiếm ăn với cứ như thế này thì bọn trẻ như em còn chỗ nào kiếm sống các bác 2năm trc làm off bnhiu 1tháng bây giờ bnhiu nhìn các site baner VN block VN chỉ vì gian lận
Đúng là
Chỉ Có Thể Là VN:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week