Help Tool get info v4.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
theard bán hàng mà bảo active rồi vẫn không xài được. lick vào vẫn ra cái code. Pm chả trả lời. Bảo mua thì hướng dẫn giúp nhá cũng ừ.
Sau khi bán xong thì hướng dẫn thế này:
hoangthien_it90: tìm info
hoangthien_it90: tạo info

Trong khi mở không lên được ai hiểu cách hướng dẫn của theard không :D
mình nghĩ toàn tiếng việt mà nên là cũng dễ sài. mỗi tội tool đang lỗi k tạo đc mail.. bác hoangthien dạo này ad off có vẻ bận rộn quá :(

mình nghĩ toàn tiếng việt mà nên là cũng dễ sài. mỗi tội tool đang lỗi k tạo đc mail.. bác hoangthien dạo này ad off có vẻ bận rộn quá :(

Có mở được tool đâu mà tiếng Việt với chả ngoại ngữ bạn ờ. Mở lên mỗi cái code để active. từ hôm qua đến hôm nay vẫn thế. Mà pm không thấy trả lời gì

Chả biết thế nào chứ chú này support tệ quá, hôm trước mua soft xong hỏi cài đặt mãi chả thấy trả lời

thứ 7 chủ nhật mình bận đi học nhé :binhsua10:

HI vọng thứ 2 bạn hỗ trợ nhiệt tình hơn cho mình nhé! mua hàng mà cài không được thì đang bị ức chế đây

HI vọng thứ 2 bạn hỗ trợ nhiệt tình hơn cho mình nhé! mua hàng mà cài không được thì đang bị ức chế đây

ok, up phát đi ngủ :binhsua10:

tool bác có thể chạy ko cần robo form và có thể get info xong rồi thì xuất ra file excel hay txt dc ko vậy

tool bác có thể chạy ko cần robo form và có thể get info xong rồi thì xuất ra file excel hay txt dc ko vậy

tool liên quan mật thiết với robofrom cậu à :binhsua10:

bác fix lỗi reg mail chưa bác.. chờ lâu quá. reg tay ức chế... :( còn mệt hơn là tool free

bác làm cái video hướng dẫn đi, newbie muốn mua làm offer của cashfiesta nên ko biết xài, mấy tool khác thì nó lọc ra cái list rồi mình chụp hình lại tự điền chứ ko biết làm sao cho nó tự điền vào :binhsua12:

P/S: có key xài thử vài ngày ko, cho xin xài 2-3 ngày thử xem thế nào

Last edited by a moderator:
bác làm cái video hướng dẫn đi, newbie muốn mua làm offer của cashfiesta nên ko biết xài, mấy tool khác thì nó lọc ra cái list rồi mình chụp hình lại tự điền chứ ko biết làm sao cho nó tự điền vào :binhsua12:

P/S: có key xài thử vài ngày ko, cho xin xài 2-3 ngày thử xem thế nào

tiếng việt k mà cậu, cũng dễ dùng, mò tí ý mà :binhsua09:

Khuyên Chân Thành các bạn ko lên sử Dụng tool này,, Lỗi rất nhiều và thái độ support ko ra gì

dùng tool của nvhung146 ..ổn Định Hơn và ít lỗi hơn nhiều
Mua tool mất $ mà getinfo xong lại ngồi reg mail = tay. Dùng tool free cho Nhanh

Khuyên Chân Thành các bạn ko lên sử Dụng tool này,, Lỗi rất nhiều và thái độ support ko ra gì

dùng tool của nvhung146 ..ổn Định Hơn và ít lỗi hơn nhiều
Mua tool mất $ mà getinfo xong lại ngồi reg mail = tay. Dùng tool free cho Nhanh

cậu hỏi hết trên 4rum này ai dùng tool của tớ mà reg bằng tai đâu? vẫn reg bình thường nhé.

nói chung ko nên mua tool này. yahoo và hotmail 2 cái mail quan trọng nhất ko get được vào robo thà dùng tool free cho lành

Bác hoangthien vẫn chưa check lại cái reg mail k được à. sao kêu đc rồi mà chưa thấy được vậy...! sp nhiệt tình chút cho a e đi bác

pm nho cau sua dum cai loi get duco ìno ma ko cho ra robo duoc. nhung cau co ve ban ron hay ban duoc tool rui thi ko them ho tro nua vay

đang cố, nhưng công việc bận rộn quá các bạn à :binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week