Help Tool get info v4.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
pm bảo cái lỗi tại sao info get được mà ấn nút tạo ìno lỗi ma trả lời được mỗi câu :"yes" rùi ko thèm support là sao ta

pm bảo cái lỗi tại sao info get được mà ấn nút tạo ìno lỗi ma trả lời được mỗi câu :"yes" rùi ko thèm support là sao ta

pm lại nào, mình bận quá :binhsua168:

Haiz..Pm mua cái tool mà khó gê, pm yahoo không rep, gọi điện thoại thì bấm máy bận... :binhsua149:

Bác ơi sao tự nhiên hôm qua vào khi đăng ký xong nó lại k tự tạo vào roboform nhỷ. cho e trả lời vào inbox nhé

Sao pm đồng chí không thấy được nhỉ "((

please provider nickname?

- - - Updated - - -

Bác ơi sao tự nhiên hôm qua vào khi đăng ký xong nó lại k tự tạo vào roboform nhỷ. cho e trả lời vào inbox nhé

cậu có thể nói rõ vấn đề hơn k? mình k hiểu bạn nói gì?

Nghĩa là khi em get info nhé, em get theo hotmail. Sau khi điền capcha xong rồi submit thì nó k tự vào roboform như mọi khi nữa. E thử cả bản 3.2 và bản 4 mới nhưng đều bị vậy. Mong bác sp sớm ạ

Tool dùng ko được. xài win 8

bác ấy giờ làm admin off nên ko có thời gian fix tool nữa rồi :m122:

Tình hình là lâu rồi mới quay lại off, tại đợt này bận quá :(, k thấy thớt onl :(, cho hỏi cái sao hotmail và yahoo k tạo đc info vậy nè :( mà từ ngày up lên 4.4, dùng bất tiện hơn hẳn các bản trước :-ss

theard bán hàng mà bảo active rồi vẫn không xài được. lick vào vẫn ra cái code. Pm chả trả lời. Bảo mua thì hướng dẫn giúp nhá cũng ừ.
Sau khi bán xong thì hướng dẫn thế này:
hoangthien_it90: tìm info
hoangthien_it90: tạo info

Trong khi mở không lên được ai hiểu cách hướng dẫn của theard không :D

hoangthien xem lại giúp chị nhá, đã thanh toán và em báo active cho chị rồi nhưng vẫn mở ra cái code.

Bán hàng không bảo hành à, mình mua tool vĩnh viễn mà. Gọi em từ hôm qua tới giờ không thấy trả lời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week