• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tool get info v4.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
up cho thớt:binhsua03:

tool như sheet ngta :| mấy nay get toàn bị đơ rùi tự out.yahoo thì ko reg dc,bức xúc thật. Up cho admin đóng mịa cái topic này đi cái tool như sheet mà cũng đi sell,sup thì như sheet pm éo trả lời.Chỉ 1cau: cái éo gì cũng như sheet.

tool như sheet ngta :| mấy nay get toàn bị đơ rùi tự out.yahoo thì ko reg dc,bức xúc thật. Up cho admin đóng mịa cái topic này đi cái tool như sheet mà cũng đi sell,sup thì như sheet pm éo trả lời.Chỉ 1cau: cái éo gì cũng như sheet.

đó giờ cậu dùng có phần mềm nào không bị lỗi không?window của microsoft còn bị lỗi kìa cậu à :binhsua07:

đã fix lỗi tìm info uk và au, mọi người update dùng nhé :binhsua04:

Có một câu hỏi là sao cái topic dạng như thế này không bị move sang box small trade nhỉ, rõ ràng là mua bán mà?

Đúng như bạn này nói .Mua cái tool nản vl.Xài cái free cho khỏe

up cho bạn chúc đắt hàng

vừa mua song 1 key, thất vọng tràn trề với tool này, cứ tưởng như lời quảng cáo

uuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

lắm gạch quá . lại đc xếp hình :binhsua15:

mới mua tool get sock của cậu này từ hqua. chưa sài đc . xuất file ra roboform k xuất được. k biết cái tool này nó thế nhưng tìm info chỉ có 3 site phonesbook, addresses, whitepage. mà trong khi tìm còn bị lỗi.Không hiểu là tình trạng chung hay chỉ có mình mới bị. pm mãi chủ thớt k thấy trả lời. nản với dịch vụ quá. yêu cầu chủ thớt support nhiệt tình hộ cái. đến chán

xuất ra roboform ko được là do roboform của bạn chưa crack,hoặc cài đặt đường dẫn sai,còn vụ get sock thì chịu,đừng trong mong vào tool này.mua sock xài cho lành

không mua nhưng up giùm bác ! chúc đắt khách

cái tool này mua tốn tiền :m020: lâu lắm chưa động tới rồi

cái tool này mua tốn tiền :m020: lâu lắm chưa động tới rồi
hehe, giống tớ, cũng mua nhưng để đó không có xài, chủ yếu dùng get info free!

Tốn 80k mua xong để ngắm .Xài cái getinfofree.: Binhsua06:

Đá lên cái cho Mod or Ad nào đi qua close mịa nó giùm cái topic này đi... Móa... Nói mua 80k vĩnh viễn... Vậy mà mình làm sang con laptop mới... Nhờ gửi lại hộ file và active hộ thì nói đang bận rồi mất hút luôn... Cũng éo thấy hẹn hoặc nói 1 câu nào khác là khi nào thì làm được... Đã mang tiếng là bán hàng thì phải làm sao cho người ta nhìn vào coi được 1 ti chứ... Thật là vải lốn với cái ông thớt này... Tôi vào mmo sau ông nên chấp nhận gọi ông = anh cho nó lịch sự thôi... Nhìn cái nick của ông chắc là sn 90. Mình sn 89 vào pm nói... Active giúp e cái... Nó reply... ANH đang bận e à... Rồi tịt ngòi luôn... Mới nhiêu đấy thôi đã thấy con người thật là có văn hóa vải lốn rồi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week