• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tool get info v3.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
ofer_tien

chào anh em dân ofers? Minh làm offes 3 năm nay roi đã dung tool cung tầm 1 năm nay, trong thời gian dùng tool Shortcut to Tool Get Info V2.0.exe minh thấy tool dất tuyệt vời,ghet inpho chuân, sử dụng đơn giản, thuận tiện cho dân offer>Nếu không có tool ghet thu công dat cực,vất vả, từ ngày có tool mình làm nhanh hon hẳn,a tb tháng thu nhạp cung cao, nho tool ma minh làm nhanh,
Thay măt dân ofers noi chung riêng tớ , thanks cậu nhieu
Một lần lữa thanks you cạu, MÌnh sẽ gán bó va mai dùng tool của cậu,
cuối tháng tơ dc amind pay to se thanks cho câu,

update tool get info v3.1 tìm lun info ca va au nha mọi người pm update!

tích hợp luôn cả uk đi cậu. thế thì còn gì bằng :binhsua07:

tích hợp luôn cả uk đi cậu. thế thì còn gì bằng :binhsua07:

hì do các fields của uk nó khác nên không thể được cậu à :binhsua43:

up cho buổi chiều nè :binhsua50:

sao tool get info hay bị lỗi phone number nhiều wa', làm mấy con survey và 1 số con liên quan đến phone number là cứ báo lỗi..làm off mà mún đập cả bàn phím vì lỗi này.:-ss

Last edited by a moderator:
sao tool get info hay bị lỗi phone number nhiều wa', làm mấy con survey và 1 số con liên quan đến phone number là cứ báo lỗi..làm off mà mún đập cả bàn phím vì lỗi này.:-ss
Hình như Phone ở trong survey thì bạn cứ bấm skip là được mà

bạn làm loại off nào, tớ cũng làm off nè, có lỗi gì đâu :binhsua44:

Hôm nay đẹp trời , đá lên phát cho ai cần nè !!

Bạn cho hỏi mình vừa update bản V3.1 xong thì chạy tool báo lỗi này là sao bạn

Cho mình hỏi đây là cái lỗi gì ? kể từ 2.4 trở đi bạn update lên phiên bản mới mà mình ko update là nó bị như thế này

Nhiều khi mình thích dùng phiên bản cũ hơn mà cứ bị như này bực mình vãi ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,040
Latest member
tylekeoworld
Back