Help Tool get info v3.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
Pm yahoo im re , gì kỳ vậy X-(

nick cậu là gì? có thể do mình đang làm off nên k hay :binhsua159:

k hiểu dùng tool này để làm gì nữa

để tìm kiếm info làm offer chứ làm gì, câu hỏi hay nhất trong ngày :binhsua168:

Cho mình hỏi là cái SSN pro lấy ở đâu vậy, hay là tự chế

hì, tự chế chứ có trang web nào tìm info mà có ssn đâu cậu :binhsua30:

Không tin tưởng lắm với cái gói 6$/ forever .

lúc trước 8$ mà mọi người vẫn mua ầm ầm đấy cậu, quan trọng là uy tín và chế độ hậu mãi thôi, chứ không như mấy người đi trước, bán đã đời rồi bỏ

lúc trước 8$ mà mọi người vẫn mua ầm ầm đấy cậu, quan trọng là uy tín và chế độ hậu mãi thôi, chứ không như mấy người đi trước, bán đã đời rồi bỏ
Đó, ý mình là bạn nên gán vào 1 mốc thời điểm nhất định. VD: 8$/tháng nhưng chất lượng mình cũng không nói gì. Có thể mình hơi nhạy cảm với cái cụm từ Forever vì đã dùng qua sản phẩm thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau. Nhưng nói chung cảm nhận là Forever chỉ ghi cho đẹp thôi. Mình mua tools của bạn và 50 năm nữa mình gọi cho bạn bảo bạn support và bảo trì cho mình. Lúc đó bạn sẽ chửi mình là thằng điên, right?

Đó, ý mình là bạn nên gán vào 1 mốc thời điểm nhất định. VD: 8$/tháng nhưng chất lượng mình cũng không nói gì. Có thể mình hơi nhạy cảm với cái cụm từ Forever vì đã dùng qua sản phẩm thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau. Nhưng nói chung cảm nhận là Forever chỉ ghi cho đẹp thôi. Mình mua tools của bạn và 50 năm nữa mình gọi cho bạn bảo bạn support và bảo trì cho mình. Lúc đó bạn sẽ chửi mình là thằng điên, right?

cám ơn ý kiến của bạn, nhưng nếu mua tháng thì mọi người sẽ phải lắc đầu vì ngán bạn à, nên mình mới để nhiều gói cho mọi người lựa chọn :binhsua03:

ngày 1/8 up nào :binhsua04:

bay lên nào :binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week