• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool fake info ios 1 click + rrs xuất file dung lượng thấp dành cho admin affiliate network

Status
Not open for further replies.
Theo mình thấy thì các bác nên cẩn thận :) . Tránh ôm trái đắng
cảm ơn cậu. mình luôn nhắc khách hàng của mình khi giao dịch phải cẩn thận mà, ngay trên đầu topic cũng có ghi rõ :)
mình làm ăn uy tín giao dịch minh bạch có hẳn thông tin bank public kia mà, trung gian các kiểu con đà điểu thì sao phải ngại hả cậu :D

trái đắng thì không biết :: chứ ai vào cũng view cái viđéo :p:p:p:p:p
hehe, video để show tool thôi chứ mình không biết chơi youtube cậu à, cậu cứ xem thử là biết :)

để khách hàng vào confirm cho mấy thanh niên nghiêm túc (tỏ vẻ nguy hiểm) dạt ra nào :D:D

căn bản rrs vẫn là lead xong lưu lại rrs, khi nào cần thì copy lại rrs vào máy, bật ip và lead lại thôi :)
RRS (
khi cài tool vào thì app sẽ chạy theo thông số của tool, và rrs lưu thông số của tool lại để khi cần lead lại rrs thì app sẽ theo thông số tool lưu trong file rrs mà chạy
căn bản rrs vẫn là lead xong lưu lại rrs, khi nào cần thì copy lại rrs vào máy, bật ip và lead lại thôi :)

Theo mình thấy thì 1 là vấn đề RRS của bác thớt là cứ "Lead" =)) và các bác cứ đợi xem kết quả sau 2 tháng nhé =)) Adv =)) AM =)) Account is blocker =))

dự là có vài acc mượn để confim
nói thì có chứng cứ, còn không tôi report tội vu khống nhé :)
RRS (
Theo mình thấy thì 1 là vấn đề RRS của bác thớt là cứ "Lead" =)) và các bác cứ đợi xem kết quả sau 2 tháng nhé =)) Adv =)) AM =)) Account is blocker =))
xin lỗi nói đừng buồn thời ios 6 bạn chưa biết rrs là gì thì mình đã sở hữu trong tay rồi nên bớt chém lại đi bạn. người dùng tool của mình tự khắc có đánh giá, không mượn bạn phải chém gió giúp đâu :D

*****Hiện tại có 1 số thành phần vì bị động chén cơm nên vào gato và cố tình dìm hàng tool nên mình đề nghị ai mua tool cũng phải confirm topic và nêu cảm nhận về tool giúp mình để giúp những người ngoài cuộc có cái nhìn đúng đắn về dịch vụ của mình, và vì lợi ích của các bạn khi mình support tool lâu dài. cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua :)

*****Hiện tại có 1 số thành phần vì bị động chén cơm nên vào gato và cố tình dìm hàng tool nên mình đề nghị ai mua tool cũng phải confirm topic và nêu cảm nhận về tool giúp mình để giúp những người ngoài cuộc có cái nhìn đúng đắn về dịch vụ của mình, và vì lợi ích của các bạn khi mình support tool lâu dài. cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua :)
rất chi là ủng hộ :D :D :D

Hóng :rolleyes: Confirm-er :D . Mà mình chắc là những bạn đang dùng tools cũng không chắc chắn được chất lượng cuối của tools. Và hiện tại không cần rrs ios net vẫn paid. Nên cỡ lúc nào mà thằng Adv nó hét thì lúc đó các bạn mới biết tools có đáp ứng đúng vấn đề ko

Hóng :rolleyes: Confirm-er :D . Mà mình chắc là những bạn đang dùng tools cũng không chắc chắn được chất lượng cuối của tools. Và hiện tại không cần rrs ios net vẫn paid. Nên cỡ lúc nào mà thằng Adv nó hét thì lúc đó các bạn mới biết tools có đáp ứng đúng vấn đề ko
đúng vậy, chất lượng của tool thế nào chỉ có 1 mình mình là người viết ra biết rõ, người dùng của mình cũng không hề biết, nhưng chắc chắn rằng 1 điều họ biết rõ điều đó hơn cậu, và không cần cậu phải dạy khôn họ :D. người dùng thông minh sẽ hiểu vị thế và lợi ích của mình khi bỏ tiền ra mua 1 thứ gì đó và rủi ro nó mang lại và chấp nhận nó. chỉ có những người gato như cậu chưa dùng mà phán như thánh, cứ như mình thứ gì cũng biết để mà chỉ dạy thiên hạ vậy :p
thêm nữa rrs ở đây chỉ là chức năng phụ họa vì ai cũng biết ios ít net và ít off yêu cầu rrs, chỉ có cậu không biết điều đó nên chăm chăm vào rrs mà so đo, mình chưa hề bảo net nào cũng cần rrs nhé, tự biên tự diễn vê lờ luôn :p:p tool này dùng để làm off nhanh hơn với độ an toàn và chính xác cao cũng như tiết kiệm thời gian cho người dùng, còn cậu thích thủ công thì kệ cậu chả liên quan đến ai cả, sao phải xoắn nhau thế nhỉ, hay là tiếc chén cơm sợ bị người khác phá nát nên bày trò ;)

:p thích quá . mình đâu biết đâu, đâu biết gì đâu. Thật là tuyệt vời =)) Không thể tin nổi , Tại 4rum của chúng ta, có người làm được điều này. Vâng, quá tuyệt vời :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,499
Latest member
oncoin

Most viewed of week

Most discussed of week